• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
7 đến 15 năm nha các bác điều
Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm:
a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ hai trăm triệu đồng đến dưới năm trăm triệu đồng
chiếm đoạt tài sản ko tổ chức chỉ 3 năm thôi bạn , vì lỗi ở bạn nữa
còn có tổ chức thì 6 năm
theo như án của bạn

canadabank

Hero
Reactions
547
MR
0.150
có ai biết nỗi lòng của anh ấy bây giờ koong
Anh dang tinh the nay
em coi có được không nha ku
Anh gio vua di lam vua cam chiec xe anh dang di de choi pv
Gio neu cam cung dc 10tr roi tich gop tu tu
3 thang chac cung dc 50% tra no (ca $ xe)
Chu mat uy tin thi ko bao gio ra doi dc
Nhung anh ko biet pv ok ko
Nen hoi em
Hay la dam dau vao chet tiep
Vi anh gio roi boi
thấy thương anh ấy quá các bạn ơi,minhg phải làm sao đây,híc h mình cũng không có nhiều tiền để giúp ảnh,ảnh phải đi làm công nhân tháng lương 3tr đấy,anh theo phật,híc không đc nói tục chửi thờ,thế mà hôm đó a đã văng tục vài câu,nghe zọng a mà mìh nghẹn lòng thắt lại.ai cho minhg phương hướng giúp a ấy đi
lương tháng 3tr mà bỏ 40tr chơi pv thì cũng khập khiễng quá tưởng có điều kiện chứ chơi thế không ổn rồi

Anh dang tinh the nay
Nen hoi em
Vi anh gio roi boi
thấy thương anh ấy quá các bạn ơi,minhg phải làm sao đây,híc h mình cũng không có nhiều tiền để giúp ảnh,ảnh phải đi làm công nhân tháng lương 3tr đấy,anh theo phật,híc không đc nói tục chửi thờ,thế mà hôm đó a đã văng tục vài câu,nghe zọng a mà mìh nghẹn lòng thắt lại.ai cho minhg phương hướng giúp a ấy đi

Đắng quá ......Mình cũng theo đạo phật ....Nam Mô Đại Từ Đại Bi Cứu Khổ Cứu Nạn . Quãng Đại Linh Cảm Bạch Y Quan Thế Âm Bồ Tát ( 3 lần ) Mỗi ngày vào lúc ngủ

lương tháng 3tr mà bỏ 40tr chơi pv thì cũng khập khiễng quá tưởng có điều kiện chứ chơi thế không ổn rồi
a là người miền tây ở dưới thì khổ lắm bạn ạ công việc thì ko có,thấy pv nên ham thôi người nghòe như bọn mih thấy tiền ai chả ham nên đivay bạn bè mà chơi

Đắng quá ......Mình cũng theo đạo phật ....Nam Mô Đại Từ Đại Bi Cứu Khổ Cứu Nạn . Quãng Đại Linh Cảm Bạch Y Quan Thế Âm Bồ Tát ( 3 lần ) Mỗi ngày vào lúc ngủ
h phải làm sao đây,mình cũng khó khăn ,híc thôi cố giúp a ấy 1 ít trong lúc này cũng dc,ai có nhiều ủng hộ nhiều dc ko mọi người,hẹn 1 chỗ rồi xuống tiền giang giúp a ấy trong lúc này theo mình là thế,nhưing trên đời bi h còn mấy ai tốt,:(chắc đi 1 mình rồi,

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
a là người miền tây ở dưới thì khổ lắm bạn ạ công việc thì ko có,thấy pv nên ham thôi người nghòe như bọn mih thấy tiền ai chả ham nên đivay bạn bè mà chơi

kêu ông ấy làm 2 lá thăm ra chùa rồi bốc 1 lá xem chơi hay nghỉ :oops:. Chứ nói thật tình trạng này mình cũng ko dám cho ý kiến :oops:

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Anh dang tinh the nay
Nen hoi em
Vi anh gio roi boi
tiền 40tr chắc ông ấy sẽ lấy lại dc, nhưng bạn khuyên ông ý đi chơi MMO nhất là chơi theo dạng đầu tư thế này ko nên vay tiền hay cầm đồ để chơi MMO mơ hồ lắm nó có thể scam bất cứ lúc nào

tiền 40tr chắc ông ấy sẽ lấy lại dc, nhưng bạn khuyên ông ý đi chơi MMO nhất là chơi theo dạng đầu tư thế này ko nên vay tiền hay cầm đồ để chơi MMO mơ hồ lắm nó có thể scam bất cứ lúc nào
ừ mình có nói ji đâu,ổng thấy thế nên theo,người theo phật dễ tin người quá,hiền nữa, híc tin thằng kia quá nên mất 40tr đó bữa bực ổng lắm mà ko bik nối sao híc,chuyện đã vỡ lỡ r

Theo mình thì bạn @haiminh nên cho bác ấy vay ít vốn để chơi pv may ra gỡ gạc lại đc trong chuyện này bạn cũng có phần nào trách nhiệm, thấy người ta hiền thì nên giao dịch hộ hay sao đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week