SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

có ai biết nỗi lòng của anh ấy bây giờ koong
Anh dang tinh the nay
em coi có được không nha ku
Anh gio vua di lam vua cam chiec xe anh dang di de choi pv
Gio neu cam cung dc 10tr roi tich gop tu tu
3 thang chac cung dc 50% tra no (ca $ xe)
Chu mat uy tin thi ko bao gio ra doi dc
Nhung anh ko biet pv ok ko
Nen hoi em
Hay la dam dau vao chet tiep
Vi anh gio roi boi
thấy thương anh ấy quá các bạn ơi,minhg phải làm sao đây,híc h mình cũng không có nhiều tiền để giúp ảnh,ảnh phải đi làm công nhân tháng lương 3tr đấy,anh theo phật,híc không đc nói tục chửi thờ,thế mà hôm đó a đã văng tục vài câu,nghe zọng a mà mìh nghẹn lòng thắt lại.ai cho minhg phương hướng giúp a ấy đi
sao ko thấy mọi người ai ungnr hộ z,dân mmo ai cũng giàu hết mà

a ủng hộ 500$ coi như a cho mượn khi nào có trả chứ cũng ko cho ko ai,em 25$ ai có ít góp ít đi mọi người ơi,ai ko tin thì hẹn chỗ nào đó xuống dưới tiền giuang vs mình luôn,

Muốn đc ủng hộ thì cũng phải vào diễn đàn mở thớt nhờ giúp đỡ chứ. Với lại vụ này còn chưa rõ trắng đen thì khó mà đc ủng hộ. Em gái có hơi ngây thơ rồi :oops:. Với lại cũng chẳng có ai giàu đâu đa số đều kiếm chưa tới 10$.tháng :( trừ 1 số thành phần cá biệt :oops:

Muốn đc ủng hộ thì cũng phải vào diễn đàn mở thớt nhờ giúp đỡ chứ. Với lại vụ này còn chưa rõ trắng đen thì khó mà đc ủng hộ. Em gái có hơi ngây thơ rồi :oops:. Với lại cũng chẳng có ai giàu đâu đa số đều kiếm chưa tới 10$.tháng :( trừ 1 số thành phần cá biệt :oops:
híc mình mới hỏi ý kiến ảnh,
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): để em mở cái topic nói tụi mmo quyên góp zúp a
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): coi nhưu cho a mượn số tiền đó
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): khi nào xử xong vụ a trả lại họ cũng dc
mr.nammo: Server ko config thi mo site ptclwm gi
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): nếu ko thì a sẽ trả họ dần dần
mr.nammo: Ko can dau em
mr.nammo: Nhuc lam
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): ko nhục
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): đó là chuyện của em
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): đời mà
mr.nammo: Lam the thi tha ko choi con hon
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): đâu ai suôn sẻ
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯):
mr.nammo: Em hay nghi ne
mr.nammo: Anh no 1 nguoi
mr.nammo: Con do hon anh no ca the gioi nay
mr.nammo: Biet bao gio moi tra no het dc
a ko chịu thôi vậy .tội a quá,người có lòng tự trọng cao,ai tiếp xúc quá ạ rồ ibik mình nói có lẽ mọi ng cho mình bịa.thô iddeer mình cố giúp ạ

thôi mọi ng có lòng thôi,ai giúp dc giúp ko thôi,em đi ngủ chúc a mau sớm lấy lại dc tinh thần vượt qua vụ này,còn thằng scamer,nếu bắt dc nó,để e dắt mấy nhỏ bạn em lên xé xác nó ra

a ta mượn tiền chơi hứa sẽ trả dần đần,h như thế tiền đâu trả,a nói a uy tín người theo phật nữa híc ko để mất lòng tin dc,làm mình khó xử quá,
trả dần dần thì đợi CA nó giải quyết ko lẻ giải quyết cả năm chưa xong đc ah ?
chơi PV cũng 1 tg dài mới đủ 40tr chứ phải 1 2 tuần là xong . Bị lừa thì nói cho ng cho vay tiền họ hiểu họ sẽ chấp nhận chứ k lẻ cho vay đc 40tr mà ko hiểu dc cái chuyện đó ah ? não nề uy với tín ko lẻ mấy ng kia trâu chó đến nổi k thông cảm đc ?
Tui hỏi ông ông chơi PV bao lâu thì ông thu đc 40tr để trả cho ng ta ? 1 2 tuần ah ?
Còn CA giải quyết vụ này 1 là ra 2 là ko ko lẻ cả năm chưa xong vụ này ?
bó tay ......
Tôi khuyên là tốt cho ông lẫn ông kia, cẩn thận bị lật kèo tự biên tự diễn lúc đấy mới thật sự là vỡ mồm đấy :) , thà chịu 1 ít TG nữa xem bên CA giải quyết thế nào nếu ko đc r tính để nhờ mọi ng, chứ bên CA đang giải quyết chứ có phải k đc đâu mà tính chuyện nhờ mọi ng ông làm thế sẽ có hệ lụy đấy :)

:( mình tưởng ngèo nên mới làm mmo kiếm ít tiền qua ngày chứ nhể

trả dần dần thì đợi CA nó giải quyết ko lẻ giải quyết cả năm chưa xong đc ah ?
chơi PV cũng 1 tg dài mới đủ 40tr chứ phải 1 2 tuần là xong . Bị lừa thì nói cho ng cho vay tiền họ hiểu họ sẽ chấp nhận chứ k lẻ cho vay đc 40tr mà ko hiểu dc cái chuyện đó ah ? não nề uy với tín ko lẻ mấy ng kia trâu chó đến nổi k thông cảm đc ?
Tui hỏi ông ông chơi PV bao lâu thì ông thu đc 40tr để trả cho ng ta ? 1 2 tuần ah ?
Còn CA giải quyết vụ này 1 là ra 2 là ko ko lẻ cả năm chưa xong vụ này ?
bó tay ......
Tôi khuyên là tốt cho ông lẫn ông kia, cẩn thận bị lật kèo tự biên tự diễn lúc đấy mới thật sự là vỡ mồm đấy :) , thà chịu 1 ít TG nữa xem bên CA giải quyết thế nào nếu ko đc r tính để nhờ mọi ng, chứ bên CA đang giải quyết chứ có phải k đc đâu mà tính chuyện nhờ mọi ng ông làm thế sẽ có hệ lụy đấy :)
híc nói ra thì ai tin ông,khổ thế,mà thôi bi h mọi người hãy mong là itmf ra scamer đi,nếu tìm ra nó ae mmo có lên đó sút nó 1 trận ko,điên quá đi mất,rủ nó ra chơi tay ngang vs tui nè,chấp thêm đồng bọn cùng cam,chấp 2 thằng nữa,nó là 3 ra chơi 1 lượt lun,danh dự

híc mình mới hỏi ý kiến ảnh,
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): để em mở cái topic nói tụi mmo quyên góp zúp a
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): khi nào xử xong vụ a trả lại họ cũng dc
mr.nammo: Server ko config thi mo site ptclwm gi
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): nếu ko thì a sẽ trả họ dần dần
mr.nammo: Ko can dau em
mr.nammo: Nhuc lam
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): ko nhục
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): đó là chuyện của em
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): đời mà
mr.nammo: Lam the thi tha ko choi con hon
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯): đâu ai suôn sẻ
(¯`•♥ Junio_thiên đường chết ♥•´¯):
mr.nammo: Em hay nghi ne
mr.nammo: Anh no 1 nguoi
mr.nammo: Con do hon anh no ca the gioi nay
mr.nammo: Biet bao gio moi tra no het dc
a ko chịu thôi vậy .tội a quá,người có lòng tự trọng cao,ai tiếp xúc quá ạ rồ ibik mình nói có lẽ mọi ng cho mình bịa.thô iddeer mình cố giúp ạ

like cho 1 tinh thần dám làm dám chịu.

thôi mọi ng có lòng thôi,ai giúp dc giúp ko thôi,em đi ngủ chúc a mau sớm lấy lại dc tinh thần vượt qua vụ này,còn thằng scamer,nếu bắt dc nó,để e dắt mấy nhỏ bạn em lên xé xác nó ra

gái cứ bình tĩnh xem nào , để CA điều tra làm rõ vụ việc đã , còn việc quyên góp ũng hộ anh ấy , ta phải lập topic khác chứ và nhờ chém gió gì đấy xác minh hoàn cảnh anh ấy thế nào ra sao nữa ....lúc đó thì anh em nào có sẽ phụ anh ấy một ít , ngủ đi gái mai còn đi học

híc nói ra thì ai tin ông,khổ thế,mà thôi bi h mọi người hãy mong là itmf ra scamer đi,nếu tìm ra nó ae mmo có lên đó sút nó 1 trận ko,điên quá đi mất,rủ nó ra chơi tay ngang vs tui nè,chấp thêm đồng bọn cùng cam,chấp 2 thằng nữa,nó là 3 ra chơi 1 lượt lun,danh dự
thế tui hỏi bạn cái ng cho ổng vay mấy chục triệu như vậy chắc cũng quen biết ổng còn ko tin ổng, vậy ở đây ai tin ổng ? bạn SN điều đó chưa ? bên ngoài gần ổng còn k tin ổng mà kêu a-e trên MMO tin thì ai tin hả bạn ?

gái cứ bình tĩnh xem nào , để CA điều tra làm rõ vụ việc đã , còn việc quyên góp ũng hộ anh ấy , ta phải lập topic khác chứ và nhờ chém gió gì đấy xác minh hoàn cảnh anh ấy thế nào ra sao nữa ....lúc đó thì anh em nào có sẽ phụ anh ấy một ít , ngủ đi gái mai còn đi học
a ấy nói ko nhận rồi :( a nói ko là ko nên h có góp cũng ko,nói thà nwoj 1 người còn hơn cả thế giới híc,

thế tui hỏi bạn cái ng cho ổng vay mấy chục triệu như vậy chắc cũng quen biết ổng còn ko tin ổng, vậy ở đây ai tin ổng ? bạn SN điều đó chưa ? bên ngoài gần ổng còn k tin ổng mà kêu a-e trên MMO tin thì ai tin hả bạn ?
theo tui nghĩ z thôi,ổng chưa cho ai bik là bị lừa cả bạn ạ

có khi cũng làm phát kiếm tiền tiêu tết ;)) nói hay vãi.
em là thánh à. :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week