Help Ai bị thằng SocialSSAP scam bơi vào đây

Các a cho e hỏi chỉnh time imacros ntn để đc lead $ đều thế...e cho chay. hơn 2 phút mà cứ lúc đc lúc không đc $

Các a cho e hỏi chỉnh time imacros ntn để đc lead $ đều thế...e cho chay. hơn 2 phút mà cứ lúc đc lúc không đc $
Bác hỏi làm gì? Giờ con chơi nó nữa hả? Mình hơn 100$ nó ko trả nè. Chơi làm khỉ gì nữa.

Công sức hơn 2 tháng auto ròng rã, Nó còn ko trả, giờ dịch vụ nó đóng cửa rồi. Chơi làm gì nữa

ôi, mới log vào thử đúng là bị ban, nó ban theo rule 3.5, 3.6, 3.7 j đấy mà e có reg nhiều acc trên PC/IP đâu ta, chắc là nó sắp chào thân ái đắp chiếu nên mới làm vậy, may mà trc đó ít tuần nó đã pay hêt mấy cái request, trog acc chỉ còn 405point. hới tiếc tí. bít thế đổi cash out pp cho r :oops:

đệt chơi Like mà tích 2 tháng đến 100$ chắc bác này tích đến 1000$ quá =)) Chơi PTC Like đủ Min là rút tích để mới ghê

đệt chơi Like mà tích 2 tháng đến 100$ chắc bác này tích đến 1000$ quá =)) Chơi PTC Like đủ Min là rút tích để mới ghê
Bác ý treo đó chờ người mua mà không ai mua nên tích hehe , giờ bác ý tính bán phá giá cho admin thì nó mua xong không trả tiền

đang auto tiếp acc khác, ko biết request có bi ban k đây, lo quá

Sao mấy bác cứ nói là bị banned theo quy tắc này quy tắc nọ nhỉ? Tại chơi 2 acc trên cùng 1 IP nên bị Ban. Rõ ràng mình chơi 1 nick trên 1 IP, ko bị ban, cũng ko vi phạm quy tắc gì của nó. Nó ko gởi thông báo gì hết. Nhưng hôm nay nó trừ không lý do. Gởi mail hoài nó có reply đâu. Ai gởi mail nó reply up lên coi thử nó nói sao anh e. Mình thì bó chiếu rồi.

Đang chiến và kết quả tiền lên không đều..khá là tức..2 tiếng đc 0,2$
Chiến làm gì nữa bác. Chắc gì nó pay cho bác.
Hiện tại nó disable các dịch vụ của nó rồi.
Cậu thử nghĩ đi, nó cần video tăng views, sub để lấy chênh lệch hưởng tiền. Giờ nó đóng thì lấy gì mà trả cho cậu nữa. Tốt nhất bye bye nó.

Thấy a khoc1giay vẫn đang chơi mà hình như ông ấy sắp rút rồi..Thử xem thế nào chứ :D

Mình đk pay đều bây h mình payout thì thường 1 tiếng là tiền về :3 chả hiểu mọi người bị sao mà baner chứ mình chả sao hết

ham ăn cao làm gì, market ế xệ, ta toàn chơi fixed price cứ 6$ là rút :D
hôm chủ nhật request 6$ tiếp theo đến thứ 4 thì thấy bị ban :oops:
chơi cái trò mèo bảo phạm rule 3 chấm mấy đó "nhiều ac 1 IP" trong khi mình chỉ chạy có mỗi 1 ac :confused:
tiếc là không theo dõi tình hình mmo để biết thằng này sớm, mới chơi hồi cuối tháng 6 ăn được có 12$ vì không siêng cắm máy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back