Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

• đã up VIP :
    ID: shinkudo
    U9194309

- - - Updated - - -

cho mình hỏi thêm cái chỉnh chế độ tái đầu tứ chỗ nào. mình không thấy

mình mới up len silver
bạn rb cho mình nhé:
id: trunghang1402
lr: U9563775(andynguyen)

Mới up silver.
ID: trantuankt
LR: chữ ký nha

• đã up VIP :
    ID: shinkudo
    U9194309

- - - Updated - - -

cho mình hỏi thêm cái chỉnh chế độ tái đầu tứ chỗ nào. mình không thấy

Các bạn vào http://vietmoney.tk/adsprofitreward-refback-request/ để yêu cầu RB nhé!

Để thay đổi chế độ tái đầu tư bạn vào trong Earn Area -> Transaction History nhé!
Hiện tại LR mình đã hết sạch! Mình sẽ RB tiếp khi APR pay nhé!

Chế độ tự mua VIP khi mình lựa trọn sẽ có hiệu lực trong ngày hay là đến khi mình thay đổi vậy thớt ? nếu mình lựa chọn 100% sẽ có lợi , hại gì không ?

Đã RB cho các bạn báo danh! ai chưa báo danh vui lòng click vào link bên dưới chữ ký

thanks ! thớt cho hỏi : nếu mình mua vip poin thì số poin này sẽ tồn tại 90 ngày phải không và lợi nhuận cũng tăng nhanh hả ? mua poin ở mục nào vậy ? nhiều quá không biết chỗ nào . làm phiền thớt chút

đã nhận RB, thanks upline :D

Date: 4/20/2013 12:30 PM
Batch: 140912188
From Account: U6252825 (vnmoney)
Amount: $14.00
Memo: RB 100% Upgade silver for account maingo in Adsprofit reward!

thanks ! thớt cho hỏi : nếu mình mua vip poin thì số poin này sẽ tồn tại 90 ngày phải không và lợi nhuận cũng tăng nhanh hả ? mua poin ở mục nào vậy ? nhiều quá không biết chỗ nào . làm phiền thớt chút

http://vietmoney.tk/adsprofitreward-huong-dan-mua-vip/

Bạn vào đây tham khảo nhé! Nếu cần thi pm yh mình sẽ trực tiếp chỉ bạn qua teamview

Last edited by a moderator:
Acc của mình tình trạnh như thế này

Main Balance: $ 1.50
Cash Available: $0.25

2 số tiền này ở đâu ra vậy các bác ? Em đang để Buy more bids with là 100%.
Cash Available dùng để rút phải không ?

Acc của mình tình trạnh như thế này

Main Balance: $ 1.50
Cash Available: $0.25

2 số tiền này ở đâu ra vậy các bác ? Em đang để Buy more bids with là 100%.
Cash Available dùng để rút phải không ?

tiền bạn hưởng dc từ matrix 2x5 đó! Bạn có thể vào trong backoffic -> Group Report để xem kỷ hơn

Tài khoản của mình bị thông báo hết hạn, như vậy không thể up được mà phải bỏ acc này sao, có cách nào không LHP?

Tài khoản của mình bị thông báo hết hạn, như vậy không thể up được mà phải bỏ acc này sao, có cách nào không LHP?

Bạn đã đủ 60 ngày chưa nếu chưa bạn vào backoffic -> upgrade -> click vào renew ở mục free nhé!
Còn nếu đủ 60 ngày rồi và point đã chuyển thành vip thì bạn dep tiền và là làm như trên nhưng click vào mục upgrade ở silver để nâng cấp tài khoản nhé!

Hướng dẫn
http://vietmoney.tk/adsprofitreward-huong-dan-nang-cap/

Sau khi đã nâng cấp thì bạn click vào link bên dưới chữ ký của mình để báo danh nhận RB nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,390
172,485
Latest member
pandavpn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom