Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

------------------
Đây là hệ thông Matrix bạn à :m020: Thành viên mà bạn thấy là do tuyến trên tuyển số lượng người vượt mức level trên của bạn nên những thành viên đó được đẩy xuống dưới bạn :m021:

như vậy thì ở đây mình có được lợi gì không bác tôm hùm :m021:

mình là newbie, mới chơi mấy site dạng này, mong chủ thớt giúp đỡ :m058:
cho mình hỏi chủ thớt kiêm dc mấy k$ rồi? ;;)

Kiếm dc gì àm kiếm! Giờ Ref mới bắt đầu upgrade :m020: Trong khi đó phải RB 100% tiền upgrade nữa thì làm gì mà có lời :m020:

bác phồng cho xin 1LR để up acc được hok? còn có 9$ trong lr thui! hôm nay chuyển point thành vip rồi mà không hay, nên không đủ lr!!!!!!! Hì!

anh phồng tôm nhận được tin nhắn này vào RB cho em nhé, em upgrade từ hôm qua rồi nè: user id của em: jet_li8890 :(

mà sao của mình hôm nay nó + 4 point mà không chuyển thành vip số point vậy bác :(

Con Phồng dạo này làm cái éo gì mà để Ref kêu ca thế kia. Vào RB cho mọi người nào :m131:

Kiếm dc gì àm kiếm! Giờ Ref mới bắt đầu upgrade :m020: Trong khi đó phải RB 100% tiền upgrade nữa thì làm gì mà có lời :m020:

còn vụ này thì thế nào vậy anh tôm hùm :m020:

------------------
Đây là hệ thông Matrix bạn à :m020: Thành viên mà bạn thấy là do tuyến trên tuyển số lượng người vượt mức level trên của bạn nên những thành viên đó được đẩy xuống dưới bạn :m021:

bác phồng cho xin 1LR để up acc được hok? còn có 9$ trong lr thui! hôm nay chuyển point thành vip rồi mà không hay, nên không đủ lr!!!!!!! Hì!
Nếu bạn không đủ tiền thì vui lòng gửi 9LR kia vào trong Lr ở more info của mình. Và mình sẽ upgrade cho bạn thông qua hệ thống trong APR
còn vụ này thì thế nào vậy anh tôm hùm :m020:

Muốn biết có lợi gì thì vui lòng vào trang web của mình để xem
http://vietmoney.tk/adsprofitreward-gioi-thieu-ve-he-thong-diem-pv/

Báo danh
Bạn check giúp mình nhé
ID: trunghang1402
YH: nguyenhoangtrung89
Sắp up Siver
Cần hỏi bác vài điều bên Yahoo mong dc giúp đỡ
Mình Up bằng Payza và Rút bằng LR dc ko vậy chủ Thớt ?

Last edited by a moderator:
Báo danh
Bạn check giúp mình nhé
Sắp up Siver

Up bằng cách Dep PZ vào nhưng cũng phải Dep thêm vào LR vì theo qui định Dep vào cái nào >70% thì rút mới được rút ra bằng cái đó :D

Báo danh
Bạn check giúp mình nhé
YH: nguyenhoangtrung89
Sắp up Siver

Bạn vui lòng click vào link bên dưới chữ ký của mình để vào báo danh RB nhé!

Để rút qua LR bắt buộc bạn phải dep tối thiểu 10LR và các cổng khác ngoại trừ pz ko dc dep

Nếu bạn không đủ tiền thì vui lòng gửi 9LR kia vào trong Lr ở more info của mình. Và mình sẽ upgrade cho bạn thông qua hệ thống trong APR

Muốn biết có lợi gì thì vui lòng vào trang web của mình để xem
http://vietmoney.tk/adsprofitreward-gioi-thieu-ve-he-thong-diem-pv/

mà tôm hùm ơi, mình đâu có ref nào đâu (chỉ thấy cái hệ thống ref mà bác kêu là do upline nhiều quá tự động đẩy xuống dưới gì gì đó...) như vậy thì mình có được gì không vậy tôm hùm :binhsua163:

Vẫn được hưởng Matrix thông qua số lượng downline có trong matrix :)

ui choa... vậy mình theo bác tôm hùm ngay ngày đầu là đúng chuẩn rồi... gần cà ngàn downline trong matrix... kiểu này phải ráng nuôi em này cho mụp rồi mới thịt :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week