Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Đã up Silver. Có được BN hay RCB gì không bác.
Trong Zeek có cái % gì đó để chỉnh vip và tiền trong này có không bác ?

RB 100% upgrade và 50% dep buy vip (Ko RB mua vip theo tái đầu tư nhé!) Bạn click vào link ở dưới chữ ký mình và báo danh nhé!

Muốn chỉnh cái % đó bạn vào trong Earn Area -> Transaction History nha bạn :)

Sao của mình chưa đủ 60 ngày mà nó đã chuyển lên Vip rồi nhỉ? Giờ up lấy đâu ra tiền up đây, hix hix. Chủ thớt có online không giúp đỡ e với.

sáng nay đăng nhập thấy poin chuyển vip , up silver rồi thớt check giùm nhé .
bạn vào trong trang web dưới chữ ký mình để báo danh RB nhé
Sao của mình chưa đủ 60 ngày mà nó đã chuyển lên Vip rồi nhỉ? Giờ up lấy đâu ra tiền up đây, hix hix. Chủ thớt có online không giúp đỡ e với.

Hiện tại mình hết sạch tiền để RB hay hỗ trợ rồi :m020:

Vậy chút tiền về thì cậu giúp mình Up nhé, còn tiền RB thì cậu paid sau cho mình cũng được. Mà pm yahoo ko thấy cậu trả lời.

mình cũng không có tiền up vip. phải chăng bác upline hỗ trợ 1 số AE nghèo nhỉ..
RB thỳ để sau cũng được

bác phong ơi hôm nay em lên vip và có gọi dt cho bác hỏi dep payza hay LR ... bác tư vấn LR và e đã update bằng LR rồi ....
bác bảo em vào web báo danh e vào web bác ko tìm thấy mục đăng kí nên em báo danh ở đây
TK của em là vihothien
LR em là : U0320572

bác phong ơi hôm nay em lên vip và có gọi dt cho bác hỏi dep payza hay LR ... bác tư vấn LR và e đã update bằng LR rồi ....
bác bảo em vào web báo danh e vào web bác ko tìm thấy mục đăng kí nên em báo danh ở đây
TK của em là vihothien
LR em là : U0320572

Bạn vào đây báo danh nhé! Không cần phải đăng ký nha bạn!
http://vietmoney.tk/adsprofitreward-refback-request/

- - - Updated - - -

lên vip rồi, được có 134 vip tôm hùm ơi, chán quá :binhsua137:

Ta thì dc 143 VIP :m146:

Mai là up rồi mà mới được có 219 points. Không bỏ ngày nào mà ít quá :binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week