Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Thành viên miễn phí của bạn hết hạn, vui lòng giaTham gia / Gia hạn Matrix 2x5 mở rộng của chúng tôi!

Mọi hôm nó ghi là 140 point, bây giờ nó chuyển qua VIP 45 point. Như vậy mình có up được không?

Nếu được thì mình sẽ đọc và tìm hiểu cách up.

Của mình chưa đủ 60 ngày đã báo hết hạn

Thành viên miễn phí của bạn hết hạn, vui lòng giaTham gia / Gia hạn Matrix 2x5 mở rộng của chúng tôi!

Mọi hôm nó ghi là 140 point, bây giờ nó chuyển qua VIP 45 point. Như vậy mình có up được không?

Nếu được thì mình sẽ đọc và tìm hiểu cách up.

Của mình chưa đủ 60 ngày đã báo hết hạn
Bạn đã bỏ quá nhiều ngày post ads rồi nên số VIP thật quá ít so với yêu câu tối thiểu là 100VIP
Bạn cũng có thể up nhưng mình thành thật khuyên bạn nên ref 1 acc nữa cho acc này rồi post ads cho 2 acc để sau này acc ref up sẽ giúp đẩy acc này lên! còn không bạn nên bỏ acc này và reg lại acc mới mà chiến thì tốt hơn!

Chắc mình phải bỏ acc này, nó không cho post ads, mà không up thì coi như bỏ

Chỉ tiếc là có một số lượng 25 dowline của bạn để lại giờ cũng mất đi.

Reg acc mới dưới link thì cái này cũng có tác dụng nữa đâu.

bác Phong check lại cái mình 10 acc đầu mà refback gì có 50% :(
ID: henry99

Mình bỏ chế độ RB 100% cho 10 member đầu rồi :m020: Mất bà cái list rồi lấy đâu ra mà RB kiểu đó bây giờ :m020:
Đành rb các bạn đồng đều với nhau thôi :m020:

thớt ơi, mình là ref thớt nè, hôm nay mình mới up 10$ khi nó chuyển thành VIP, thớt hướng dẫn cách chiến thằng này dùm nha, do tuần này lo học nên ko cập nhật dc, mong thớt thông cảm dùm.................:binhsua141:

con phồng chuẩn bị RB cho ta ddeeeee, ta chuẩn bị đập vào 100$ nè, RB 100% đó nha mi, tau là ref ruột của mi đấy :binhsua116:

Con phồng khi nao online để tớ biết hỏi yhoo vài cái. Đang đặt cục gạch nhá.đang máu đây

con phồng ơi, nếu ta đệp vào 50$ thì mi RB cho ta bao nhiêu $ vậy, để ta biết ta quyết định nên đệp bên mi hay đệp bên nmai nè :binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,528
Latest member
thiensudentist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week