Admin Win29 Scam

hg2209

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
mmo4me.com/showthread.php?98178-Doi-Admin-Win29-vao-giai-quyet

Như thớt này em đã post, sau 3 ngày chờ đợi không thấy Admin win29 live suport , send link Forum MMO4VN không thấy vào hồi âm. Nên em chính thức chuyển thể Win29 vào scam.:binhsua04:

bạn có nick MMO4ME của Admin đó ko ?

bạn có nick MMO4ME của Admin đó ko ?

Không bạn ơi, nhưng mình live suport mệt nghĩ. Mình nghĩ vụ việc này Admin cố tình del account của mình chơi bet win mấy ngày liền ( trong account đó còn 2700 point = 27$LR). Mình newbie nên có gì sai sót mong bạn và các Mod thông cảm

Admin win29 ko suport cho mình tại chắc chắn nghĩ mình bug + cheat, vì trong quá trình chơi mình chỉ nhử 5 point và thua, rồi đánh mấy cú lớn 800 và 1000 point đều win

Đầu tiên mình xl vì h mới biết có người rp scam ,bên mình không delete or block acc của bạn ,mình thấy bạn đã forgot khá nhiều lần ,bên mình đã gửi link tới mail của bạn ( nếu cần mình sẽ nhờ ae ở forum teamviewer tới mail supost ) không hiểu sao bạn không lấy lại được pass , và bạn cũng không hề gửi tới mail supost bên mình về lỗi bạn gặp phải ,mmo4me không phải là nơi tiếp nhận giải quyết khi sảy ra lỗi ở win29 ,vì mình không thường xuyên vào mmo4me,bạn chỉ có thể rp khi bên mình không giải quyết thỏa đáng khi bạn khiếu nại.Bạn dùng mail đăng ký để forgot lại pass ,trong trường hợp này mình nghĩ có 2 điều sảy ra , 1 bạn lập mail linh tinh ,hoặc là bạn quên mail ,2 ai đó đã có tình phá win29 ,vì chả thấy khiếu nại gì bên tớ cả
Lời cuối cùng tớ muốn nói ,bên tớ không bao h block khi không có chứng cứ cụ thế ,nếu block thì tớ đã không để cậu rút hơn 100$ ,game bên tớ thua khá nhiều ,nên lúc nào cũng có người giám sát ,biết là thua nhiều nhưng vì uy tín ,vì nếu anh em mất 1$ thôi ,rp bên tớ mất khách còn thiệt hại hơn nhiều ,nên đành cắn răng mà chịu ,bao h móm hết răng thì thôi :)))
admin làm ơn unban acc win29 khi giải quyết xong nhé
dù sao làm dịch vụ kiểu gì cũng sai ,mong cậu và anh em thông cảm ,chúc mọi người ăn tết vui vẻ ,

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom