Admin site sell5socks.net (ym:quang20011 nick forum: xuanxuavn) scam VLGroup 41.5$

Status
Not open for further replies.
Thanks mod xử lý .... và gửi tới toàn thể Ae VLGroup : Sorry a e vì sự cố lần này mình đã cố gắng hết sức để xử lý thằng Admin scamer quang20011 . Admin site sell5socks.net .email:[email protected] .... Mình đã rút ra bài học vừa rồi là chọn mặt gửi vàng... Cảm ơn ae đã ủng hộ và tin tưởng mình trong thời gian qua . Thanks mod Animax1991 và ae trong 4rum đã ủng hộ mình . mong rằng các bạn sẽ ko gặp phải những trường hợp tương tự , làm việc với loại người ntn !
Mod close topic dùm mình . Thanks all

nói qua cũng phải nói lại, bạn chủ thớt vl quá, h thử hỏi bạn mem bạn nó làm cho bạn rồi nó ra lịch pay, ko cho bạn check, bắt bạn đúng h phải pay luôn bạn có chịu ko. bạn đi làm cho người ta chứ đâu phải bạn là bố là mẹ người ta mà bạn hẹn lịch pay như đúng rùi vậy bạn :|

Chu de van con Hot. Vat tay len tran nam hong ket qua nao?
Da pm chu thot de xem teamview nhung chua thay tra loi.

cái đoạn log chat ở page trước nếu ai xem sẽ có đoạn bạn thớt nói là " 15t sau paid, thì hóa ra là mày scam à, buồn cười" ~>>> câu này vô lí nè. admin bảo net paid thì admin paid, sao chưa gì bạn đã khẳng định là scam ( net ko paid) hóa ra là bạn biết kiểu cheat của bạn net nó ko pay hay sao mà bạn đã vội quy chụp admin scam thế :-? ( sr nhé mình nói cheat ở đây ko hẳn là cheat link, vì offer vn vốn đã là CHEAT rùi :) )

Ai co i kien gi nua thi gio tay xin Mod cho phat bieu di.
Van lot dep ngoi hong ket qua.
P/s: Chu thot co onl ko.add yahoo de xem teamview ma ko thay dong tinh gi.

Xin lỗi mình ko chơi offer. Nhưng chơi gì cũng thế thôi. Đã rao là pay daily mà chờ đến 15 tháng sau thì còn gọi gì là daily :)). còn nếu viện lý do là cheat thì phải đưa được bằng chứng là cheat link gì đó. Sau đó nhờ các pro offer nhận xét. Mình éo biết offer chỉ góp ý đến đấy thôi. Còn cái thằng admin lởm này toàn cãi cùn bỏ mẹ. 13 trang rồi nó nói đi nói lại đúng 1 ý, người ta hỏi thì éo trả lời đúng trọng tâm cứ nhai mãi lại 1 câu.

cái đoạn log chat ở page trước nếu ai xem sẽ có đoạn bạn thớt nói là " 15t sau paid, thì hóa ra là mày scam à, buồn cười" ~>>> câu này vô lí nè. admin bảo net paid thì admin paid, sao chưa gì bạn đã khẳng định là scam ( net ko paid) hóa ra là bạn biết kiểu cheat của bạn net nó ko pay hay sao mà bạn đã vội quy chụp admin scam thế :-? ( sr nhé mình nói cheat ở đây ko hẳn là cheat link, vì offer vn vốn đã là CHEAT rùi :) )

đây là net kis mình post lại
trong net kis nói một group của cậu ta mà cac bạn xem tỉ lê ngày mùng 6 tháng 4 nhé tỉ lệ click các offfer ngày mùng 6 nhé
ví dụ offer huêspotlove cilck 37 nhưng lead 15 offer . mình kiểm tra subid của con huespotlove này tỉ lệ 0 click và 1 convertion rất nhiều
vậy theo các bạn thì có cheat hay không .
cậu ta làm cho mình 4 ngày
+ quy định của mình làm là 3 ngày
+ 2 ngày đầu làm ngày thứ 3 nộp account pay . và đã trả tiền cho cậu ta lần đầu là 800k
+ lần 2 cậu ta thấy mình ít kiểm tra nên cậu ta tưởng cheat dễ nên cheat
+ nhưng ngày hôm qua lần pay lần 2 . cậu ta vừa gởi mail cho mình xong . là nói nội trong 2h là phải pay tiên không là report scam lên mạng . thật ra chẳng đáng là bao . lúc đó mình cũng định cho thằng scam này đi cho khuất mắt cho rồi . nó gởi qua tổng cộng 41$. nói nói anh phải pay đúng 41$ . nếu thiếu một đồng là report . mình thấy tức quá . mình nói sao em không cho anh check tiền kiểm tra gian lận gì hết thế . em tự cộng tiền rồi nói anh pay . sau đó mình nói . thích thì lên report
+ đúng 11h 49 đêm . cậu ta lại bay vào nói mình là giờ anh pay cho em 36$ đứoc . xem như 5$ em bố thí cho anh
các bạn cứ nhận định xem

Attachments

• Screen Shot 2013-04-08 at 7.39.35 PM.png
    Screen Shot 2013-04-08 at 7.39.35 PM.png
    63.1 KB · Views: 41
  • Screen Shot 2013-04-07 at 6.13.07 PM.png
    Screen Shot 2013-04-07 at 6.13.07 PM.png
    57.2 KB · Views: 47
éo có lý do gì mà dùng cái 0 click 1 conversion để nói người khác cheat link hay không :m070: ....................

nói qua cũng phải nói lại, bạn chủ thớt vl quá, h thử hỏi bạn mem bạn nó làm cho bạn rồi nó ra lịch pay, ko cho bạn check, bắt bạn đúng h phải pay luôn bạn có chịu ko. bạn đi làm cho người ta chứ đâu phải bạn là bố là mẹ người ta mà bạn hẹn lịch pay như đúng rùi vậy bạn :|
thưa bạn cuns2 bạn đang bào chữa cho nó đấy hả ... bạn đã đọc hết toàn bộ nội dung log chat chưa??? tổng time làm việc với nó bắt đầu từ ngày 28/3 . group tôi bắt đầu làm mùng 2/4 . Tối 2/4 bảo nộp acc thì nó nói 2 ngày nộp 1 lần . mùng 3/4 pm request thì nó bảo nó bận đi chơi không có ở nhà . chiều mùng 4 tôi mới nhận đc tiền ??? Trong sự khó khăn nào là :nó kêu dùng ssh làm site , Nó check off net ksix với kiểu todays convesion sub id rồi nó bảo group dùng ssh làm :binhsua94:. Nào là nó đòi mình phải có tk vcb trong khi đó mình chưa kịp đk tk bank , bảo nó mượn đông á chuyển đông á hoặc mua lr paid cho mình như nó nhất định ko , bắt buộc mình phải mượn acc pro_zone85 exchange . trong khi đó mình nhiệt tình giúp nó test site , test net .Teamview hướng dẫn lead off rocket ! để nhận đc 800k bèo bọt của nó ! Lần thứ 2 bắt đầu từ ngày 4/4 group mình bắt đầu làm account mới đến ngày mùng 6 mình nói request thì nó kêu ngày mai . mà rõ ràng nó nói 2 ngày request 1 lần.... nó biện lý do đủ kiểu nào là phải bận check... thế xin hỏi nó ngồi check 25 off bị 0 click 1 lead thì nó check cái gì đấy ??? hôm mùng 6/4 thì nó bảo ngày mai pay . sáng mùng 7 thì nó nói chiều pay vì check . tôi hẹn nó 2h chiều nó bảo ok . đến 2 giờ chiều nó bảo group cheat link check đến tối với hẹn trong ngày pay . thế nó ngồi check ra 25 con 0 click 1 lead là nó check cái gì đấy??? chếch lằm gì lốn ... xông kêu cheat link đòi - tiền . ok trừ tiền chiều 2 h pay để mình pay cho member kêu a check tới tối với trong ngày hôm nay .... thế xin thưa hôm nay là ngày mấy rồi nó đi làm nó nhận lương thì nó cũng phải nghĩ người ta cũng giống nó chứ ??? trông chờ vài đồng lẻ của nó chắc ??? xong rồi ko làm sao được thì kêu 15 tháng sau net pay thì nó pay rất chi alf hài !!! :binhsua87:

- - - Updated - - -

bạn cuns2 đang cố bảo vệ nó chăng ??? mình nói nó đưa ra bằng chứng cụ thể vd như logchat với kendra về 25 con 0 click 1 lead ấy , hoặc mail warning của net ksix . Hay cách cheat link cả 4 con off đó . hoặc đơn giản nhất yêu cầu nó xem teamview mình làm 4 con off đó , thế nó đã dám tv mình để xem bao giờ chưa mà kết luận mình cheat link ? Bạn có thấy nó đưa ra đc cái gì ko hay ngoài cái tấm hình 25 con 0 click 1 lead rồi vu cho group mình tội cheat link ??? bằng chứng đâu !!! hay chỉ là hành động copy paste lại của nó ngoài ra ko nói đc cái gì khác?

Last edited by a moderator:
thưa bạn cuns2 bạn đang bào chữa cho nó đấy hả ... bạn đã đọc hết toàn bộ nội dung log chat chưa??? tổng time làm việc với nó bắt đầu từ ngày 28/3 . group tôi bắt đầu làm mùng 2/4 . Tối 2/4 bảo nộp acc thì nó nói 2 ngày nộp 1 lần . mùng 3/4 pm request thì nó bảo nó bận đi chơi không có ở nhà . chiều mùng 4 tôi mới nhận đc tiền ??? Trong sự khó khăn nào là :nó kêu dùng ssh làm site , Nó check off net ksix với kiểu todays convesion sub id rồi nó bảo group dùng ssh làm :binhsua94:. Nào là nó đòi mình phải có tk vcb trong khi đó mình chưa kịp đk tk bank , bảo nó mượn đông á chuyển đông á hoặc mua lr paid cho mình như nó nhất định ko , bắt buộc mình phải mượn acc pro_zone85 exchange . trong khi đó mình nhiệt tình giúp nó test site , test net .Teamview hướng dẫn lead off rocket ! để nhận đc 800k bèo bọt của nó ! Lần thứ 2 bắt đầu từ ngày 4/4 group mình bắt đầu làm account mới đến ngày mùng 6 mình nói request thì nó kêu ngày mai . mà rõ ràng nó nói 2 ngày request 1 lần.... nó biện lý do đủ kiểu nào là phải bận check... thế xin hỏi nó ngồi check 25 off bị 0 click 1 lead thì nó check cái gì đấy ??? hôm mùng 6/4 thì nó bảo ngày mai pay . sáng mùng 7 thì nó nói chiều pay vì check . tôi hẹn nó 2h chiều nó bảo ok . đến 2 giờ chiều nó bảo group cheat link check đến tối với hẹn trong ngày pay . thế nó ngồi check ra 25 con 0 click 1 lead là nó check cái gì đấy??? chếch lằm gì lốn ... xông kêu cheat link đòi - tiền . ok trừ tiền chiều 2 h pay để mình pay cho member kêu a check tới tối với trong ngày hôm nay .... thế xin thưa hôm nay là ngày mấy rồi nó đi làm nó nhận lương thì nó cũng phải nghĩ người ta cũng giống nó chứ ??? trông chờ vài đồng lẻ của nó chắc ??? xong rồi ko làm sao được thì kêu 15 tháng sau net pay thì nó pay rất chi alf hài !!! :binhsua87:

- - - Updated - - -

bạn cuns2 đang cố bảo vệ nó chăng ??? mình nói nó đưa ra bằng chứng cụ thể vd như logchat với kendra về 25 con 0 click 1 lead ấy , hoặc mail warning của net ksix . Hay cách cheat link cả 4 con off đó . hoặc đơn giản nhất yêu cầu nó xem teamview mình làm 4 con off đó , thế nó đã dám tv mình để xem bao giờ chưa mà kết luận mình cheat link ? Bạn có thấy nó đưa ra đc cái gì ko hay ngoài cái tấm hình 25 con 0 click 1 lead rồi vu cho group mình tội cheat link ??? bằng chứng đâu !!! hay chỉ là hành động copy paste lại của nó ngoài ra ko nói đc cái gì khác?

đấy là 1 số ý kiến của mình thế, vì mình cũng là admin, mình đâu có nói gì về việc anh ấy hold tiền của bạn là đúng hay ko đúng, h bạn có làm căng hơn nữa thì người paid vẫn là admin, theo ngu kiến của mình thì thà đc paid cho mem rồi làm gì thì làm, còn hơn là h cứ loạn lên xong cãi nhau rùi cuối cùng các bạn tay trắng :)

Cho nó viết cuốn tự truyện "Tớ đã ra đảo như thế nào" đi :binhsua72:

đấy là 1 số ý kiến của mình thế, vì mình cũng là admin, mình đâu có nói gì về việc anh ấy hold tiền của bạn là đúng hay ko đúng, h bạn có làm căng hơn nữa thì người paid vẫn là admin, theo ngu kiến của mình thì thà đc paid cho mem rồi làm gì thì làm, còn hơn là h cứ loạn lên xong cãi nhau rùi cuối cùng các bạn tay trắng :)
thế theo như bạn nói ... nó cứ thích paid kiểu gì thì paid. bắt đợi đến 15 cũng phải đợi ??? tớ chỉ hỏi đơn giản cả cái team làm off bạn thôi 4 con off us : flixer fb , 7zip , moblie survey , huelove spost cheat link đc không ??? dựa vào cái gì mà nói 25lead/4 con off đó bị click 0 lead 1 là cheat link ?

thế theo như bạn nói ... nó cứ thích paid kiểu gì thì paid. bắt đợi đến 15 cũng phải đợi ??? tớ chỉ hỏi đơn giản cả cái team làm off bạn thôi 4 con off us : flixer fb , 7zip , moblie survey , huelove spost cheat link đc không ??? dựa vào cái gì mà nói 25lead/4 con off đó bị click 0 lead 1 là cheat link ?

Nó éo nói được cái lý do thì ban nó thôi. Scam cmnr :m070: ................

Cái ông admin này như kiểu cãi cùn để không phải pay ý. Mình xem cả cái vụ mà vps hư rồi snag vụ này. Bao nhiêu ý kiến kêu là không phải với không đúng thì ông ý không thèm quan tâm toàn để ý lời người nào chửi :-ss .Vote baned

Đùa chứ, t cố gắng đọc hết 14 pages. Thằng xuanxuavn sai cm nó từ đầu đến cuối r vẫn cố cãi được. Cù nhầy vl ra.
Thứ nhất, tự nhận làm admin 10 năm mà dám phát biếu cheat k kick off thỳ vl m r.
Thứ 2, m hẹn pay ngày mà h bắt ng ta chờ đến 15 là sao?
Thứ 3, M đ' thấy là phần đông ý kiến nói m qá ngu sao? Còn cò quay cãi cố clgt?
Thứ 4, Đừng lấy clone ra reply theard nữa :| F!

Đùa chứ, t cố gắng đọc hết 14 pages. Thằng xuanxuavn sai cm nó từ đầu đến cuối r vẫn cố cãi được. Cù nhầy vl ra.
Thứ nhất, tự nhận làm admin 10 năm mà dám phát biếu cheat k kick off thỳ vl m r.
Thứ 2, m hẹn pay ngày mà h bắt ng ta chờ đến 15 là sao?
Thứ 3, M đ' thấy là phần đông ý kiến nói m qá ngu sao? Còn cò quay cãi cố clgt?
Thứ 4, Đừng lấy clone ra reply theard nữa :| F!
=]] thanks và vote cho thánh clone trong ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,631
171,664
Latest member
longnguyen0492
Back
Top Bottom