Admin site sell5socks.net (ym:quang20011 nick forum: xuanxuavn) scam VLGroup 41.5$

Status
Not open for further replies.
hí hí lôi vào vì ông không chịu nhận xét khách quan nhất mà cứ trả lời chung chung như thế này:hihi:

Ông cũng là admin+ cũng là mem nên hiểu rõ vấn đề mà. Cho 1 câu nhận xét khách quan nhất đi
Vì nhiều người nói rồi nên tớ không nói nữa chứ không phải không tham gia, tại tớ nick màu nên có nói sợ mất tính khách quan.
trungcoi bảo vậy thì mình đưa ra quan điểm cá nhân là:
Việc admin xuanxuavn dựa vào bằng chứng 0 click, có lead trên report của network để nói group của bạn vuhoanglong là cheat (cheat theo nghĩa ảnh hưởng tiêu cực tới tài khoản network của admin) là chưa đầy đủ và thiếu cơ sở. Lý do là vì: mình cũng từng nhìn thấy hiện tượng này trên tài khoản network của mình, và quá trình làm hoàn toàn bình thường. Hi vọng admin xuanxuavn xem lại

Về phía bạn Long VLgroup mình thấy trên logchat cũng có nhiều lời lẽ chưa mang tính chất thiện chí và hợp tác cho cả 2 bên. Đặc biệt trong các comment trên topic này có xúc phạm tới người khác - là xuanxuavn

Phương án đề nghị:
- Buộc admin xuanxuavn thanh toán tiền cho VLgroup
- Ban nick bạn Long bên VLgroup 1-3 ngày vì có nhiều comment trên forum xúc phạm tới xuanxuavn.

Quan điểm khách quan của tớ là như thế đấy :(

Thứ nhất : Admin chứng minh được vụ Cheatlink đi rồi nói chuyện tiếp, cứ kêu cheatlink mà đ' có cái bằng chứng gì thì ai chẳng nói được

Cách cheat nè : B1 : Mở con off lên B2: Dán cái link khi cài đặt xong nó hiện lên , kiểu gì cũng phải cài 1 lần mí có cái link này.

Admin dựa vào cái 0 click mà tuyên bố là cheatlink thì chịu thôi, nếu k click vào con off thì k thể cheat con off đó được

Thứ 2: Pay daily thì pay daily, khi k chứng minh được , mà nghi ngờ thôi thì tốt nhất là pay tiền , rồi k hợp tác tiếp. Admin cũng chưa nhận được tiền từ net thì sao biết? Thế Net nó trả tiền, admin định ăn cả à? Hay đợi net paid tiền thì admin pay sao kêu gào là paid daily?

admin chưa chứng minh được là cheater làm việc trên site của mình thì nên thanh toán sòng phẳng và chấm dứt hợp đồng :) tất cả đều dựa trên nghi ngờ thì nên chấm dứt. Thế là xong.

Không nên nghi ngờ rồi cãi chày cãi cối kiểu đó. Vì mình thấy bạn vin mỗi 1 cớ và chẳng có cơ sở gì chứng minh được cả.

Thứ 3 : group của thớt nên bình tình, đừng chửi bới gì thì mong còn lấy được tiền nhanh. Nếu phải mình, đang nghi ngờ mà tự nhiên lại bị ăn chửi như thế chắc không muốn scam cũng ghét , đợi dài dài rồi trả tiền cho bõ tức :))

Nhưng nếu là mình thì mình cũng k giải quyết theo cách của Admin site bạn đang làm. Mình mà nghi ngờ thì trả bạn tiền, rồi cắt luôn :))

Đó là mình nghĩ cách giải quyết như thế

Để tránh cãi lộn, rách việc. Admin còn bán shocks , nếu vì cái vụ lìu tìu này mà mất đi uy tín thì chắc bạn chẳng còn đất sống ở MMO.

Mình cực kỳ đả kích mấy cái vụ scam.

Và xin các thánh đừng nhìn ngày gia nhập mmo mà phán em này phán nọ, newbie , trẻ trâu cc' gì :-" nghe thối lắm

Em nằm vùng mmo khá lâu r` , đã có thời gian chơi offer kha khá r`. Không phải gà mờ nên các thánh đừng gạch đá gì em

Chẳng qua e ghét mấy vụ cam quít vl nên ý kiến thế thôi :-"

2 pro ở trên đã nói chuẩn ý rồi. Sự việc đơn giản vậy thôi mà bạn xuanxuavn cứ cãi chày cãi cố lên 23 pages rồi chỉ với 1 lý do là 0 click 1 lead :))

Cho bị cáo thêm 1 ngày để bào chữa!
Một ngày nữa biết tốn bao nhiêu tài nguyên của diễn đàn

Chẳng thằng nào rảnh đến nổi quảng cáo cho một site socks không liên quan tới mình cả

Cùng một diễn đàn cùng một nick cùng một ngày tham gia mà vu không gì thế nhĩ

Thứ nhất : Admin chứng minh được vụ Cheatlink đi rồi nói chuyện tiếp, cứ kêu cheatlink mà đ' có cái bằng chứng gì thì ai chẳng nói được

Cách cheat nè : B1 : Mở con off lên B2: Dán cái link khi cài đặt xong nó hiện lên , kiểu gì cũng phải cài 1 lần mí có cái link này.

Admin dựa vào cái 0 click mà tuyên bố là cheatlink thì chịu thôi, nếu k click vào con off thì k thể cheat con off đó được

Thứ 2: Pay daily thì pay daily, khi k chứng minh được , mà nghi ngờ thôi thì tốt nhất là pay tiền , rồi k hợp tác tiếp. Admin cũng chưa nhận được tiền từ net thì sao biết? Thế Net nó trả tiền, admin định ăn cả à? Hay đợi net paid tiền thì admin pay sao kêu gào là paid daily?

admin chưa chứng minh được là cheater làm việc trên site của mình thì nên thanh toán sòng phẳng và chấm dứt hợp đồng :) tất cả đều dựa trên nghi ngờ thì nên chấm dứt. Thế là xong.

Không nên nghi ngờ rồi cãi chày cãi cối kiểu đó. Vì mình thấy bạn vin mỗi 1 cớ và chẳng có cơ sở gì chứng minh được cả.

Thứ 3 : group của thớt nên bình tình, đừng chửi bới gì thì mong còn lấy được tiền nhanh. Nếu phải mình, đang nghi ngờ mà tự nhiên lại bị ăn chửi như thế chắc không muốn scam cũng ghét , đợi dài dài rồi trả tiền cho bõ tức :))

Nhưng nếu là mình thì mình cũng k giải quyết theo cách của Admin site bạn đang làm. Mình mà nghi ngờ thì trả bạn tiền, rồi cắt luôn :))

Đó là mình nghĩ cách giải quyết như thế

Để tránh cãi lộn, rách việc. Admin còn bán shocks , nếu vì cái vụ lìu tìu này mà mất đi uy tín thì chắc bạn chẳng còn đất sống ở MMO.

Mình cực kỳ đả kích mấy cái vụ scam.

Và xin các thánh đừng nhìn ngày gia nhập mmo mà phán em này phán nọ, newbie , trẻ trâu cc' gì :-" nghe thối lắm

Em nằm vùng mmo khá lâu r` , đã có thời gian chơi offer kha khá r`. Không phải gà mờ nên các thánh đừng gạch đá gì em

Chẳng qua e ghét mấy vụ cam quít vl nên ý kiến thế thôi :-"

thì lúc đầu tôi có nói không trả cho nó đâu . mà nó cứ một hai chửi tôi . tôi chưa bao giờ nói không trả hết . nó vừa gởi mail qua lúc 12h rồi nói tôi nội trong 2h pay . mà bên tôi bạn xem lại log đi nhé
+ bên tôi theo luật là 3 ngày pay nhé . khi làm đã có bằng chứng hẳn hoi . xem rồi thì hãy phán xét . đừng có nói tôi như vậy nhé
+ cậu ta đã đồng ý làm rồi . và 2 ngày sau làm nộp account ngày thứ 3 tôi đã pay tiền . thì theo bạn đây là còn chữ daily nữa không hả . qua bên tôi là luật bên tôi 3 ngày pay
+ lần 2 do phát hiện gian lận , thì ít ra nó cũng để tôi check account gian lận tí . nếu tôi thấy nhiều tôi lập tức trả tiền và cancel cho cậu ta qua đi . đằng này mới gởi account lúc 12h cứ một hai đòi pay trong vòng 2h nữa . nêu không cậu ta report .

Ok để tôi nói vài câu nhé
1 , ok tôi có vài cmt xúc phạm xuanxuavn . xin lỗi vì điều đó ! các bạn thử đặt cương vị là tôi . bị scam các bạn có tức ko???? nhất là gặp thể loại cãi chầy cối !
2, Tôi đã nói nếu xuanxuavn đưa ra đc bằng chứng tôi cheat link như:log chat với ksixkendra , hoặc mail warning từ network hoặc cách thức cheat 4 con off đó bạn quay video hoặc post 4 link lên đây để mọi người biết . thì group tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm bồi thường $ nếu die net của admin xuanxuavn . và chịu banned account 4rum này vĩnh viễn ! Thế bạn xuanxuavn đã post đc cái gì lên đây chưa hay là chỉ copy paste ?
3, Group tôi lúc nhận site , admin nói rõ ràng là paid daily install ( proof còn ở #1 ) đến hôm sau lại đòi 2 ngày paid 1 lần => như thế đã là sai rule ngay từ đầu rồi ! Nhưng vấn đề ko phải ở đây ! mà vấn đề nằm ở admin xuanxuavn vu khống group tôi cheat link tại site của a ta mà ko có bất kỳ bằng chứng nào ( trong khi đó rất nhiều admin và bạn làm off đã cmt rằng 0 click 1 lead chả liên quan gì đến cheat link cả )
4, Group tôi nhận site pay daily chứ ko phải paid tháng mà bắt chờ đợi ! Điều cơ bản của làm site offer paid daily isntall mà xuanxuavn còn ko nắm rõ thì xin lỗi cái trình độ 10 năm làm offer như bạn nói liệu có chém quá to ko ???

Last edited by a moderator:
thì lúc đầu tôi có nói không trả cho nó đâu . mà nó cứ một hai chửi tôi . tôi chưa bao giờ nói không trả hết . nó vừa gởi mail qua lúc 12h rồi nói tôi nội trong 2h pay . mà bên tôi bạn xem lại log đi nhé
+ bên tôi theo luật là 3 ngày pay nhé . khi làm đã có bằng chứng hẳn hoi . xem rồi thì hãy phán xét . đừng có nói tôi như vậy nhé
+ cậu ta đã đồng ý làm rồi . và 2 ngày sau làm nộp account ngày thứ 3 tôi đã pay tiền . thì theo bạn đây là còn chữ daily nữa không hả . qua bên tôi là luật bên tôi 3 ngày pay
+ lần 2 do phát hiện gian lận , thì ít ra nó cũng để tôi check account gian lận tí . nếu tôi thấy nhiều tôi lập tức trả tiền và cancel cho cậu ta qua đi . đằng này mới gởi account lúc 12h cứ một hai đòi pay trong vòng 2h nữa . nêu không cậu ta report .

Vậy thì ngày thứ 3 pay đi cậu, sao phải để ngươi ta nói nhiều

Mình cũng nói chủ thớt nên làm gì mà, không phải nói riêng cậu

Nếu nói ngày thứ 3 pay thì ngày thứ 3 sau khi nộp maill cậu thanh toán rồi chấm dứt luôn.

Mình có đọc , chứ bạn đừng nói cái kiểu đó với mình.

Bạn bảo nộp làm 2 ngày , nộp mail , ngày thứ 3 pay tiền.

Bạn phát hiện gian lận? bạn hãy đưa ra bằng chứng cụ thể? Chứ k thể dựa vào chứng cứ 0 click mà phán là cheat, buồn cười lắm. Cái này ai chơi offer cũng hiểu nên cậu đừng nói thế. Thế sao nét blvd gạch chéo , trả tiền trên net mà k pay về acc? Có click, có làm và được point sao k được tiền hả cậu? Đó là vì net nó scam. Ai ai cũng chửi như thế là scam cậu à :-"

Cậu đành phải chấp nhận rủi ro vì rate là 4-6 thôi. Cậu k làm vẫn được ăn. Mà còn ăn nhiều hơn người làm, bỏ công sức ra. Khi cậu nói cậu phát hiện gian lận, mà k đưa ra được bằng chứng thuyết phục, cứ đổi lỗi người ta thì cậu thấy sao? Có giống đổ oan không? Hay ăn vạ?

Group làm cho cậu thì k khác gì đi làm thuê r` , cậu làm admin thì khác gì ông chủ?

Có ai thấy thằng làm thêm giàu hơn ông chủ không?
Mà cậu có thấy thằng làm thêm nào k hóng tiền k?

Thấy nghi ngờ như vậy cậu nên giàn sếp hợp lý , paid tiền đúng hẹn rồi thôi.

Chủ thớt có sai , k phải là đúng, mình cũng nói rồi.

Giờ đến ngày thứ 3 sau khi nộp mail thì cậu trả người ta tiền là xong. Cậu k cho người ta làm nữa là oke. Chứ nói cái kiểu đợi net pay thì pay tiền thì nói thật là k chấp nhận được
Giao hẹn từ đầu không như thế.

Còn cậu cứ nói gian lận , cheat choắc thì đưa ra bằng chứng cụ thể xem mọi người chấp nhận được k? Chứ bằng chứng như kia k chứng minh được gì?

Còn nếu k đưa ra được bằng chứng thì trả tiền đúng hẹn rồi cắt.

Nói thế thôi :-" lùm xùm

Ok để tôi nói vài câu nhé
1 , ok tôi có vài cmt xúc phạm xuanxuavn . xin lỗi vì điều đó ! các bạn thử đặt cương vị là tôi . bị scam các bạn có tức ko???? nhất là gặp thể loại cãi chầy cối !
2, Tôi đã nói nếu xuanxuavn đưa ra đc bằng chứng tôi cheat link như:log chat với ksixkendra , hoặc mail warning từ network hoặc cách thức cheat 4 con off đó bạn quay video hoặc post 4 link lên đây để mọi người biết . thì group tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm bồi thường $ nếu die net của admin xuanxuavn . và chịu banned account 4rum này vĩnh viễn ! Thế bạn xuanxuavn đã post đc cái gì lên đây chưa hay là chỉ copy paste ?
3, Group tôi lúc nhận site , admin nói rõ ràng là paid daily install ( proof còn ở #1 ) đến hôm sau lại đòi 2 ngày paid 1 lần => như thế đã là sai rule ngay từ đầu rồi ! Nhưng vấn đề ko phải ở đây ! mà vấn đề nằm ở admin xuanxuavn vu khống group tôi cheat link tại site của a ta mà ko có bất kỳ bằng chứng nào ( trong khi đó rất nhiều admin và bạn làm off đã cmt rằng 0 click 1 lead chả liên quan gì đến cheat link cả )
4, Group tôi nhận site pay daily chứ ko phải paid tháng mà bắt chờ đợi ! Điều cơ bản của làm site offer paid daily isntall mà xuanxuavn còn ko nắm rõ thì xin lỗi cái trình độ 10 năm làm offer như bạn nói liệu có chém quá to ko ???

ngày thứ 3 trả tiền đúng k cậu? Đêm qua nộp mail thì hôm nay cậu cashout tiền từ admin xem sao?

:)

Proof đã nhận tiền từ xuanxuavn . Mong rằng sẽ không có những việc xảy ra tương tự như vậy nữa...
Chung quy lại cũng là từ : " lỗi do network gậy ra sự hiểu nhầm giữa 2 bên "
Yêu cầu xuanxuavn lần sau nói người khác gian lận thì có bằng chứng cụ thể chứ đừng vị sự thiếu hiểu biết của mình mà làm mất thời gian của nhiều người khác !
thanks 2 mod hanhyes và animax . Các bạn close topic tại đây dùm mình !

Last edited by a moderator:
Ok xong hòa thuận nhé. có việc con con lần sau đóng cửa bảo nhau là được :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6