Admin site sell5socks.net (ym:quang20011 nick forum: xuanxuavn) scam VLGroup 41.5$

Status
Not open for further replies.
chắc bác xuanxuavn bị ksix trừ $ nên check lại lấy cớ đây mà
làm admin tham tuyển mem thì phải chấp nhận .
Làm off vốn dĩ là cheat rồi . Bác là admin thì phải quản lý off và mem của mình
Off nào tỉ lệ trừ $ thì phải cấm mem làm. Giờ trừ mới kêu người ta cheat để không pay
pay daily chứ có phải month đâu mà bác bắt người ta đợi.

socks đó bây giờ bán cho ma rồi :)) . Admin *** gì mà làm ăn như vậy . Sau này cấm spam tin bán socks vào yahoo nhá . Spam là ta chửi liền đó :)) , Này thì quang 20011 này ccmmd :))

Bằng chứng rõ ràng như thế mà nó còn chối được thì đúng là vkl cờ hó rồi. THôi cho MOD vào xử lý. Mệt với cờ hó lắm

+thứ nhât đây là chủ đề của bạn hoangtu
có khi nào lại chung nhóm offer với cậu ta không , hay là thù ghét gì quang20011 thế . mà cứ đổ oan cho mình vậy
hay nhiều vps quá . ngày nào cũng ddos sell ko die được . nên chơi trò ngứa miệng quậy phá người khác
+thứ 2 : bạn đã đi sai chủ đề . chủ đề này đang nói đến vấn đề về gian lận cheat offer của cậu anhdangcodon_cancoem_9999 . cậu lại dựng lên một chuyên khác . và nói đến trong topic này
. mong mod xử lý cho thỏa đáng .

làm

cứ chờ đó cho mod giải quyết . lừa đảo thì biết ai gian lận trong việc này ,. như chủ đề đầu tiên . tôi đã nói tôi pay lần đầu là 800k rồi còn gì
lần thu 2 : 2 ngày sau này phát hiện gian lần
tôi nói : tôi pay 50% như bạn nào đó đã bình luận bạn lại ko chịu . và sô còn lại . chờ đợi net pay 15 thang /5 tôi nhận tôi pay số tiền còn lại 50% . bạn lại không chịu . bạn lại nói tôi phải pay 100% giá trên trên net còn dọa tôi là làm cho tôi die net , quang con cc cho block net chết mẹ , với câu nói này này mình cũng hiểu bạn đã cheat như thế nào và vì thế bạn mới biết được làm sao cho net die . tôi đâu phải là thằng ngu làm không công để bạn ăn rồi vào nói sàm . và bạn đi cheat tôi .

-Làm óe có cái chuyện như thế =)) mày xem hộ tao log chat tất cả các pic tao up lên cái cai nào mày nói pay 50% ko :S mà tao cũng óe thể chấp nhận cái kiểu pay bố thí như thế nhé !

-Mày nói tao gian lận ?? giân lận cái gì ??? Cheat link vì bị 25 con off kick 0 lead 1 ??? Mày có bằng chứng cụ thể ví dụ như link cheat hay chat log của mày với ksixkendra hay mail warning net ksix ko ??? Mày dựa vào cái gì mà kêu 25 con đó cheat link ??? Đã bao nhiều bạn nói là đấy là lỗi rất tự nhiên và đã giải thích là kể cả cheat link cũng phải click để mở off ra rồi ??? Não mày phẳng hay óe chịu hiểu để mày scam ???

-Không có lửa làm sao có khói ?? mày ko hold tiền và bây giờ scam $ group tao thì tao có dọa mày ko ??? và tao đã làm cái gì cái site của mày chưa ??? bằng chứng đâu mà mày cứ phải nhai đi nhai lại mấy cái copy paste thế ?

- Group tao làm paid daily install ngay từ đầu tao đã up log chat ở trên #1 chứ óe phải đợi mày bố thí cho mấy đồng bạc ghẻ của mày mà phải chờ với đợi nhé ! còn cái kiểu bắt phải đợi 15 tháng sau mới paid ấy ! group tao óe chấp nhận ! tao cũng có site và tao cũng đợi payment từ network ... tao rảnh rỗi mà phải đi làm cái site cùi bắp của mày để mày scam ah`, đây là tiền của member group tao , tao thậm chí còn bỏ tiền ra ứng trước cho 1 bạn số $ trong 41.5$ ấy nữa rồi đấy !!!

-Còn nữa mày nói mày đã làm off 10 năm thế sao cái việc view off trên net mày cũng óe biết view? view sub ip rồi bảo group tao dùng ssh làm??? mày giỏi quá pro quá
:binhsua74: 10 cái năm làm off của mày đem ra lòe trẻ con ah`???

-Tao bảo mày cần xem teamview hay video tao làm 1 account đủ cả 4 con đó ko ??? sao mày óe dám xem cũng óe dám trả lời mà cứ khẳng định thế ??? Con người mày não bộ chắc óe có nếp nhăn cãi chày cối lì lợm bảo thủ ngu học ! mày thích thì group tao bố thí cho vài đồng bạc lẻ ấy . Nhưng tao vẫn phải làm thread để đưa cái bộ mặt của mày ra để mọi người biết ! Ah` thì ra thằng quang bán sell5socks.net cũng chỉ là thằng cùi bắp ! lừa đảo , ăn chặn tiền mồ hôi công sức của người khác ... lì lợm bảo thủ ngu đần nhưng tỏ ra nguy hiểm , thùng rỗng kêu to đó chính là con người nó , tốt nhất tránh xa thăng quang20011 ra !! :binhsua72:

Chả có gì là dựng chuyện cả. 1 thằng đã từng đi scam thì sẽ có lần thứ hai. Như giống cờ hó đã ăn shjt 1 lần thì nghiện thỉnh thoảng lại đi tìm shjt để ăn đó mà.
P/S: Mình éo rảnh làm những trò hèn hạ. Chỉ có những thằng tâm địa bất lương lúc nào cũng có tật giật mình tưởng ai cũng sẽ làm như mình :binhsua112:

chắc bác xuanxuavn bị ksix trừ $ nên check lại lấy cớ đây mà
làm admin tham tuyển mem thì phải chấp nhận .
Làm off vốn dĩ là cheat rồi . Bác là admin thì phải quản lý off và mem của mình
Off nào tỉ lệ trừ $ thì phải cấm mem làm. Giờ trừ mới kêu người ta cheat để không pay
pay daily chứ có phải month đâu mà bác bắt người ta đợi.

xin lõi bạn nhé mới làm có 4 ngày làm sao kis trừ tiền đứoc cậu . 2 ngay đầu làm mình đã trả tiền 800k rồi
2 ngày sau cậu ta chơi trò gian lận lên mình nói hold lại thôi
+ mình nói giơ cậu chơi gian lận đên khi ksix pay trừ tiền mình
+ mình sẽ gởi 50% lần 2 này . còn 50% lần sau ksix pay mình gởi . cậu ta nói . phải pay 100% . theo bạn bạn có chịu ko
" và cậu ta còn dọa mình sẽ quang con cc vào cho die net . vơi cậu nói này các bạn tự nghĩ cậu ta có biết cheat ko khi cậu ta biết làm thế nào để die net "

Last edited by a moderator:
xin lõi bạn nhé mới làm có 4 ngày làm sao kis trừ tiền đứoc cậu . 2 ngay đầu làm mình đã trả tiền 800k rồi
+ mình sẽ gởi 50% lần 2 này . còn 50% lần sau ksix pay mình gởi . cậu ta nói . phải pay 100% . theo bạn bạn có chịu ko
Group tao óe chấp nhận cái kiểu paid như thế khac óe nào tao đi xin mày ah` ???mày thích thì scam luôn . tao report rồi . còn nếu mày đưa ra đc bằng chúng group tao cheat link ấy . ok group tao chấp nhận mất 100% số tiền 41.5$ kia . còn nếu không đừng nói chuyện gì ở đây cả ... scam mãi chỉ là thằng lừa đảo... giống ch0' mãi chỉ là súc vật thôi quang20011 ah`

theo mình làm admin thì uy tín và cần có chuyện nghiệp
cái vụ 50% cậu học của vụ lần trước cheat rocket. 1 đêm 200$ thì mới như thế
còn đã tuyển mem pay daily thì xác nhận cheater vào rất nhiều
PS : cũng vì 1 chữ tham

Căng thẳng quá, giảm căng thẳng đi! mỗi bên chịu nhịn xíu đi 2 bạn!!!

Group tao óe chấp nhận cái kiểu paid như thế khac óe nào tao đi xin mày ah` ???mày thích thì scam luôn . tao report rồi . còn nếu mày đưa ra đc bằng chúng group tao cheat link ấy . ok group tao chấp nhận mất 100% số tiền 41.5$ kia . còn nếu không đừng nói chuyện gì ở đây cả ... scam mãi chỉ là thằng lừa đảo... giống ch0' mãi chỉ là súc vật thôi quang20011 ah`

lời nói mày chỉ đầu óc mày soi gưong và nhìn vào sẽ hiểu . mày ko thấy nhớp miệng mày ah . mày soi gương là hiểu điều tao muốn nói gì . máy scam gì các chủ các trang tau đều đưa lên cả rồi . lúc đầu mày ko ngông cuống tau cũng trả hết cho mày rồi xem như bi scam mất trăng . tau cũng bỏ qua chuyện mày gian lận rồi . nhưng vì mày ngông cuồng thách thức tau thì tau cho mày biết . đừng giở trò gian lận ra đây . ăn nói học thức ko bằng con ruồi

theo mình làm admin thì uy tín và cần có chuyện nghiệp
cái vụ 50% cậu học của vụ lần trước cheat rocket. 1 đêm 200$ thì mới như thế
còn đã tuyển mem pay daily thì xác nhận cheater vào rất nhiều
PS : cũng vì 1 chữ tham
Bạn biết làm off đúng không??? xin hỏi 4 con off sau cả 4 con cheat link đc không ??? : flixer fb , moblie survey , 7zip , huelove spost ! mình đã teamview cho rất nhiều bạn trong 4rum này xem cach làm rồi ! nhưng thằng scamer kia nó óe dám team để xem mình làm bạn ah... nó cứ khăng khăng chỉ dựa vào 25 /368 lead bị 0 click 1 lead nói bảo group mình cheat link thì theo bạn thằng scamer 10 năm kinh nghiệm ấy nó pro mức độ nào hãy não bộ nó phẳng???

- - - Updated - - -

-Làm óe có cái chuyện như thế =)) mày xem hộ tao log chat tất cả các pic tao up lên cái cai nào mày nói pay 50% ko :S mà tao cũng óe thể chấp nhận cái kiểu pay bố thí như thế nhé !

-Mày nói tao gian lận ?? giân lận cái gì ??? Cheat link vì bị 25 con off kick 0 lead 1 ??? Mày có bằng chứng cụ thể ví dụ như link cheat hay chat log của mày với ksixkendra hay mail warning net ksix ko ??? Mày dựa vào cái gì mà kêu 25 con đó cheat link ??? Đã bao nhiều bạn nói là đấy là lỗi rất tự nhiên và đã giải thích là kể cả cheat link cũng phải click để mở off ra rồi ??? Não mày phẳng hay óe chịu hiểu để mày scam ???

-Không có lửa làm sao có khói ?? mày ko hold tiền và bây giờ scam $ group tao thì tao có dọa mày ko ??? và tao đã làm cái gì cái site của mày chưa ??? bằng chứng đâu mà mày cứ phải nhai đi nhai lại mấy cái copy paste thế ?

- Group tao làm paid daily install ngay từ đầu tao đã up log chat ở trên #1 chứ óe phải đợi mày bố thí cho mấy đồng bạc ghẻ của mày mà phải chờ với đợi nhé ! còn cái kiểu bắt phải đợi 15 tháng sau mới paid ấy ! group tao óe chấp nhận ! tao cũng có site và tao cũng đợi payment từ network ... tao rảnh rỗi mà phải đi làm cái site cùi bắp của mày để mày scam ah`, đây là tiền của member group tao , tao thậm chí còn bỏ tiền ra ứng trước cho 1 bạn số $ trong 41.5$ ấy nữa rồi đấy !!!

-Còn nữa mày nói mày đã làm off 10 năm thế sao cái việc view off trên net mày cũng óe biết view? view sub ip rồi bảo group tao dùng ssh làm??? mày giỏi quá pro quá
:binhsua74: 10 cái năm làm off của mày đem ra lòe trẻ con ah`???

-Tao bảo mày cần xem teamview hay video tao làm 1 account đủ cả 4 con đó ko ??? sao mày óe dám xem cũng óe dám trả lời mà cứ khẳng định thế ??? Con người mày não bộ chắc óe có nếp nhăn cãi chày cối lì lợm bảo thủ ngu học ! mày thích thì group tao bố thí cho vài đồng bạc lẻ ấy . Nhưng tao vẫn phải làm thread để đưa cái bộ mặt của mày ra để mọi người biết ! Ah` thì ra thằng quang bán sell5socks.net cũng chỉ là thằng cùi bắp ! lừa đảo , ăn chặn tiền mồ hôi công sức của người khác ... lì lợm bảo thủ ngu đần nhưng tỏ ra nguy hiểm , thùng rỗng kêu to đó chính là con người nó , tốt nhất tránh xa thăng quang20011 ra !! :binhsua72:

MÀy trả lời đi con ch0'

lời nói mày chỉ đầu óc mày soi gưong và nhìn vào sẽ hiểu . mày ko thấy nhớp miệng mày ah . mày soi gương là hiểu điều tao muốn nói gì . máy scam gì các chủ các trang tau đều đưa lên cả rồi . lúc đầu mày ko ngông cuống tau cũng trả hết cho mày rồi xem như bi scam mất trăng . tau cũng bỏ qua chuyện mày gian lận rồi . nhưng vì mày ngông cuồng thách thức tau thì tau cho mày biết . đừng giở trò gian lận ra đây . ăn nói học thức ko bằng con ruồi
Mày viết cái loằn gì thế quang ơi tao bảo mày post bằng chứng lên đây cơ mà sao mày cứ chày cối thế hả quang ... đuối lý quá hả con về mie. mày học lại lớp mẫu giáo đánh vần và viết chữ đi !

Last edited by a moderator:
Mình thấy bạn quang này chỉ muốn ăn chặn thôi, đáng lý phải pay thì lại thế, Nhìu pro off đã vào xác minh net này ko thể check đc mem gian lận hay ko, nếu đợi đến khi nó pay cũng ko thể có kết quả vì nó vui bùn thích trừ $ là trự block acc là block vậy bạn đợi cái gì mà ko pay cho người ta. đã là pay daily thì phải chấp nhận rủi ro chứ, tuyển mem off muốn ăn ngon thì phải chấp nhận mạo hiểm dm éo muốn mạo hiểm thì đừng tuyển mem. Hold tiền ng ta lại đc cmg trong khi net đó nó thất thường hả ?
Như trungcoi nói có 2 cách lựa chọn cho Admin với những chuyện thế này, 1 là Pay 2 là thành Scam. éo muốn paid thì thôi vào box scam ngồi chơi nick bị 1 gạch là xong lằng nhằng mẹ gì

- - - Updated - - -

bạn bảo có mấy ngày mà G đc 41$ mình thấy G vậy quá tệ rồi ko = 1 Pro làm 1 ngày ấy chứ

http://mmo4me.com/showthread.php?10...1-nick-forum-xuanxuavn-scam-VLGroup-415/page6
mày tự đọc lại đi sẽ rõ khỏi nói nhiều , chờ mod xử lý
rốt cuộc cũng chỉ là thằng scamer ... copy paste nhai đi nhai lãi óe biết cái gì hơn đc :binhsua85: rất chi là hài với chém gió 10 năm làm off mà não phẳng :binhsua72:

- - - Updated - - -

Mình thấy bạn quang này chỉ muốn ăn chặn thôi, đáng lý phải pay thì lại thế, Nhìu pro off đã vào xác minh net này ko thể check đc mem gian lận hay ko, nếu đợi đến khi nó pay cũng ko thể có kết quả vì nó vui bùn thích trừ $ là trự block acc là block vậy bạn đợi cái gì mà ko pay cho người ta. đã là pay daily thì phải chấp nhận rủi ro chứ, tuyển mem off muốn ăn ngon thì phải chấp nhận mạo hiểm dm éo muốn mạo hiểm thì đừng tuyển mem. Hold tiền ng ta lại đc cmg trong khi net đó nó thất thường hả ?
Như trungcoi nói có 2 cách lựa chọn cho Admin với những chuyện thế này, 1 là Pay 2 là thành Scam. éo muốn paid thì thôi vào box scam ngồi chơi nick bị 1 gạch là xong lằng nhằng mẹ gì

- - - Updated - - -

bạn bảo có mấy ngày mà G đc 41$ mình thấy G vậy quá tệ rồi ko = 1 Pro làm 1 ngày ấy chứ
ko phải ko làm mà là nó delay payment lần 1 rồi mình đã bảo tất cả member dè chừng làm ít lại luôn rồi đó cậu =)) chắc làm 200 300$ rồi ra gầm cầu chơi rồi =))

mỗi người có cái lý riêng để đưa ra, nếu cứ tiếp tục như thế này sẽ chẳng đi đến đâu cả. hoangvulonghp có cheat hay ko ko quan trọng bằng việc Net có pay cho xuanxuavn hay ko. Vậy tại sao ko chờ đến 15/5 xem net có pay ko, và tất nhiên cái gì cũng phải có giá của nó, khi đã tham gia vào một canh bạc thì người chơi nào cũng phải có cái để đặt cược. Nếu net trừ tiền, hoangvulonghp sẽ phải chịu mất số tiền net những con off nghi cheat, còn nếu net ko trừ tiền, thì xuanxuavn phải trả đủ 100% giá trị trên net.

- - - Updated - - -

nó cheat bạn có giỏi thì pay đi .
tôi lúc đầu định pay hết cho cậu ta . xem như tôi mất trăng . vì tôi biết ksix sẽ trừ tiền sạch về gian lận
. Nhưng nói nó cứ một mực chủi tôi là quang ngu , quang trâu . cứ nói tôi chả biết gì . gởi mail xong nói nội trong 2h thì pay ko là report . thật sự gởi mail xong không cho tôi check kiểm tra bao nhiêu tiền hết . gởi xong cộng lại 41$ . nói tôi phải pay cho đủ . không đủ đi report . tôi ghét nhất cái tình này . đã gian lận thì hiện ra trựoc mắt trong tài khoản ksix . còn nói chưa gì đã khẳng địnk group mình . tôi nói sao cái username này của ai cheate thế . nói username đó là của em làm . có le cậu ta cũng là nằm trong thành phân cheat . thôi không nói nhiều với cậu ta .
chờ mod xử lý .

mỗi người có cái lý riêng để đưa ra, nếu cứ tiếp tục như thế này sẽ chẳng đi đến đâu cả. hoangvulonghp có cheat hay ko ko quan trọng bằng việc Net có pay cho xuanxuavn hay ko. Vậy tại sao ko chờ đến 15/5 xem net có pay ko, và tất nhiên cái gì cũng phải có giá của nó, khi đã tham gia vào một canh bạc thì người chơi nào cũng phải có cái để đặt cược. Nếu net trừ tiền, hoangvulonghp sẽ phải chịu mất số tiền net những con off nghi cheat, còn nếu net ko trừ tiền, thì xuanxuavn phải trả đủ 100% giá trị trên net.
Cái đó mình đã nói với nó rồi nó là admin mình cũng là admin . bắt mình chờ đến 15 mới paid thì bắt buộc phải paid 100% số tiền nhưng nó ko chịu =)) và cũng sẽ nảy sinh vấn đề nữa là liệu nó có công khai đc net payment sau ngay 15 ra không mới là vấn đề... cho lên cách giai quyết ấy ko khả thi và chắc chắn thằng quang20011 nó cũng ko đồng ý rồi .. còn việc mình cheat link hay ko với 4 con offer kìa thì xin lỗi mình chủa pro như thế @@ rất nhiều bạn đã đc mình xem teamview cách làm rồi lead chưa đến 5-10p 1 account tùy theo sock load nhanh chậm ... thậm chí mình còn teamview hướng dẫn chính thằng quang20011 cách làm 7zip rocket rồi ... vậy mình con cheat link làm cái loằn gì để nó xảy ra những cái việc như thế ??? 1 group tìm site thì sẽ cố tìm những site tốt admin uy tín để ổn định chứ óe muốn gặp những cái thằng admin ngu học như thằng quang20011 này

- - - Updated - - -

nó cheat bạn có giỏi thì pay đi .
tôi lúc đầu định pay hết cho cậu ta . xem như tôi mất trăng . vì tôi biết ksix sẽ trừ tiền sạch về gian lận
. Nhưng nói nó cứ một mực chủi tôi là quang ngu , quang trâu . cứ nói tôi chả biết gì . gởi mail xong nói nội trong 2h thì pay ko là report . thật sự gởi mail xong không cho tôi check kiểm tra bao nhiêu tiền hết . gởi xong cộng lại 41$ . nói tôi phải pay cho đủ . không đủ đi report . tôi ghét nhất cái tình này . đã gian lận thì hiện ra trựoc mắt trong tài khoản ksix . còn nói chưa gì đã khẳng địnk group mình . tôi nói sao cái username này của ai cheate thế . nói username đó là của em làm . có le cậu ta cũng là nằm trong thành phân cheat . thôi không nói nhiều với cậu ta .
chờ mod xử lý .
mày nói phải có sách mách có chứng ... mày đòi trừ tiền tao chấp nhận tao nói mày trưa paid mày ok ... đến lúc nộp mail thì mày giở chứng kêu check với kiểm tra ... thế con bà mày ngồi làm gì mày check đc 25 click 0 lead 1 ??? rõ hài check bà mẹ mày đến 15 tháng sau cũng phải bắt bố đợi ah` ?? nói mày đưa bằng chúng cheat link mày có đưa đc óe đâu mà cứ ngồi đấy cãi chầy cối ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,409
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most discussed of week

Most discussed of week