Admin Alvis vào xem lại lời hứa của mình đi nhé

Status
Not open for further replies.
up lên cho bay cao

User Alvis has been banned permanently

hớ hớ cu em onlyC lên admin nhanh nhờ.
PS: anh em cũng nên hiểu 1 chút khi net die thì admin là người mất nhiều nhất :)

Scam ui => ra đảo bình yên =>con cháu lại tiếp tục con đườn đó :binhsua35:

lại bị buồn rồi. mình cứ tưởng alvis là thằng uy tín chứ:binhsua156: R.I.P:binhsua156:

shin ơi. mình có đề nghị admin từ giò tuyển men fai nộp bảo hiểm mới cho tuyển đi. Chứ cứ làm rùi tuyên bố 1 câu net die ko pay nghe nó nhe nhàng quá. công sức của men bỏ ra đã bị những cái rate 4-6 hay 5-5 hút mất 1 nửa rùi. lại còn scam nữa. hixxxx

shin ơi. mình có đề nghị admin từ giò tuyển men fai nộp bảo hiểm mới cho tuyển đi. Chứ cứ làm rùi tuyên bố 1 câu net die ko pay nghe nó nhe nhàng quá. công sức của men bỏ ra đã bị những cái rate 4-6 hay 5-5 hút mất 1 nửa rùi. lại còn scam nữa. hixxxx

đầy ng xin đi làm off còn chả đc làm kia kia ở đấy mà bắt đóng bỏa hiểm. cái này giống bên ngoài thôi. chọn ng uy tín làm. cái gì cũng lôi bảo hiểm ra. đến nhà nước còn chả bắt đc hết mấy ông kinh doanh nữa là

đầy ng xin đi làm off còn chả đc làm kia kia ở đấy mà bắt đóng bỏa hiểm. cái này giống bên ngoài thôi. chọn ng uy tín làm. cái gì cũng lôi bảo hiểm ra. đến nhà nước còn chả bắt đc hết mấy ông kinh doanh nữa là
uy tín thì cũng có lúc scam. cậu có đảm bảo ở mmo co cái ji là uy tín mãi ko? như alvis có ai ngi sẽ scam ko ?? nói chung chỉ có men chụi thiệt chứ lúc net pay đầy đủ admin có bonus thêm dồng nào ko? còn net die thi đổ hết lên đầu men ah ????

Vụ của mình đây mà :)) Thôi mình nghèo nghèo nhưng cũng ko thèm đòi hắn làm gì nữa. Nhưng ko ngờ hắn vẫn tồn tại và phát triển đến được bây giờ với cách làm ăn chụp giựt như thế . Và vẫn giữ cái tên alvis như 1 niềm tự hào :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom