Admin Alvis vào xem lại lời hứa của mình đi nhé

Status
Not open for further replies.

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Chào mọi người, đây là lần thứ 2 tớ lại viết topic đòi công bằng cho mems và bạn bè
:binhsua49:
như tình hình tháng trước thì site freegifts4u.biz bị die net nên admin alvis đã hứa đền bù cho bên hoangcva là 5tr2 trong đó đã ứng trước 1 tr1
còn 4tr1 :binhsua33:.Và hôm nay đến ngày hẹn admin alvis nói 1 câu thật phũ phàng net không pay cho hắn và hắn ta không trả.
Ở đây tôi không cần quan tâm net có pay hay không mà là có trả cho mems và sub hay không và chắc chắn ở đây sub không thu bất kì lợi nhuận từ việc đòi nợ cho mems. vì thế tôi đặt một câu hỏi nhỏ :binhsua39: DANH DỰ CHỈ ĐÁNG GIÁ 4TR1 CÒN LẠI HAY SAO
thế tôi mới bảo đầu bạn có vấn đề, bạn ko hiểu là làm nhiều thì dẫn đến die net à, mà tôi nhắc hoangcva hồi bắt đầu làm là site này site test cùng ilead nên ko muốn làm nhiều, tôi bảo làm raze an toàn hơn nhưng chê trùng IP nhiều,
Bây giờ thống kê

Site chưa có đến user thứ 3693 nghĩa là chỉ có 3692 mail từ tháng 10 đến giờ
tháng 10 có hơn 600 mail, list mail tôi vẫn lưu nghĩa là con ~ 3100 mail
trong đó hoangcva nộp ~3500 mail + gần 500 mail của tamte = gần 4000 mail
vậy nhóm hoang cva còn 2600 mail, đền bù 0.1$/ mail nghĩa là 2k/mail Tổng =5tr2 đã ứng 1tr1 còn 4tr1
Đầu tháng sau pay raze thì paid luôn 1 thể
Ai còn thắc mắc gì ko ?
Tôi chỉ thu mail từ 2 người, check bên tamte không có tỉ lệ mail rác nhưng bên hoangcva nhiều, còn ai làm cho thằng loveland next xù giùm, vì ko làm việc trực tiếp với thằng này
Còn ko tin 1 năm à cách đây 1 năm mmo4vn có chưa hay chỉ có EKT và vietlockerz
Last edited by Alvis; 11-17-2011 at 03:16 AM.
http://mmo4me.com/showthread.php?35...en-ho-tro-den-bu-cho-cac-sub-bao-nhieu-/page3

Mình thấy 1 số bạn rất lạ nói chuyện cứ đem các forum mmo trước mmo4vn ra như kiểu để khoe ta đây làm ăn lâu rồi éo có scam đâu . Thật hài hước :)

Đề nghị ông alvis lên giải quyết nhanh gọn, đừng để bố mẹ bị tổn thọ vì bị chửi

AK!!!MÌNh cũng làm site đó.Và giờ chủ sub chưa thanh toán.ThằNG ADMIN CHẠY MẸ nó rùi kìa....:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

Up cho admin xem - lót iphone ngồi hóng thôi :m068:

Bao lâu thì không nhớ nhưng những ngày đầu rất là nhộn nhịp .... dần dần cuộc sống khó khăn làm Scam xuất hiện đầy rẫy.

Off VN nhanh die là thế, làm ko cẩn thận nên net die. Mình thấy có mấy site admin chỉ tuyển mem kinh nghiệm làm sock cực good chứ ko xài sock free hay VPN, quy định 1 số lượng acc nhất định/day chứ vượt quá chỉ tiêu thì nguy hiểm lắm ak.

mmo4vn được 1 năm rưỡi rồi.

bây giờ trở thành diễn đàn mmo lớn nhất :m068: - nhân tiện hỏi admin lun - chèn 4 ảnh có bị ban nick hok :m048:

bây giờ trở thành diễn đàn mmo lớn nhất :m068: - nhân tiện hỏi admin lun - chèn 4 ảnh có bị ban nick hok :m048:
Mình nghĩ không nên để những chữ ký phản cảm như thế này, anh C cho ý kiến :D

up lên cho anh em biết , đợi alvis_1691 vào giải quyết nào :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,505
Latest member
huhoklmaogang