Admin Alvis vào xem lại lời hứa của mình đi nhé

Status
Not open for further replies.
Mọi người cứ bình tĩnh anh alvis đang kẹt tiền từ vụ die net... mình nghĩ 1 t/g nữa anh ý ổn định lại rồi sẽ trả cho các bạn thôi mà

Trong time sắp tới Alvis chắc sẽ xuất hiện với cái tên mới toanh: " Ốc-vit" HeHe

Trong time sắp tới Alvis chắc sẽ xuất hiện với cái tên mới toanh: " Ốc-vit" HeHe

=)) Chuẩn luôn

ở ngoài đời mà cứ nói kiểu như tại phá sản nên tớ cóc trả tiền thể nào cũng vào tù bóc lịch vài 3 tháng, chả cần biết thằng admin có hay ko đc gì nhưng chung quy vẫn mang tội lừa đảo
mà thật, gặp tớ tớ chuồn luôn cho lành, còn chai mặt chui lên phun vài câu thối tha, bị ng` ta chửi vào mặt ko biết nhục, chỉ có ở alvis
chuyện vỡ lỡ ra rồi mới lòi cái mặt vô học

Hix,nhìn bộ mặt offer ngày càng buồn, chẳng biết offer vn rồi sẽ đi về đâu :binhsua33:

Hix,nhìn bộ mặt offer ngày càng buồn, chẳng biết offer vn rồi sẽ đi về đâu :binhsua33:
Cái gì cũng sẽ tự tìm ra được con đường của nó thôi, pro lo gì. Đây chỉ là phần tử cá biệt thôi, đâu phải admin nào cũng vậy.

Uh chấm hết thật rồi bạn ah :))
MÌnh sell là việc của mình sell còn die net thì chả liên quan gì cả :-j
Bạn có khóc nữa thì cũng ko được gì đâu, mình thương bạn làm nhưng ko làm gì đc, vì mình bỏ tiền hơn 1 tháng để ứng ra trả cho mem cũng đi 15 tr
ai khóc cho 15 tr đấy đây, mình cho bạn số thằng admin net bạn khóc dùm mình nha
Thôi nhé chia tay người ơi
Còn ông nào kêu admin ăn hơn 50% tự vả vào mồm nha =))
lúc thành công net paid tốt thì nó ăn 1 minh.khi có vấn đế thì đẩy cho mọi người chịu.quá hãi loại này :binhsua41:

offer đi xuống chầm trọng quá !.....:binhsua46:Tôi còn nhớ mãi 1 câu alvis reply ở topic rằng bao nhiêu site uy tín không làm tham lam nhảy vào site mới mở!...h thì đúng quá nhỉ!:|

Admin có hứa trả số tiền còn lại nhưng đến giờ kô trả . Scam rồi waiting for answer gì nữa :))

Thôi coi như là chấm hết bác nào muốn cho là admin scam thì cứ nghĩ là scam, tớ chỉ đòi lại tiền cho mems, nhưng không đòi được thì đành vậy, cho bác ấy vào danh sách đen...

Thôi mình hiểu rồi :( Nói nhiều cũng ko được gì nữa các bạn.Coi như bỏ 4 tr mà nhìn ra được 1 admin là cũng rẻ rồi.Chứ lỡ sau này làm vài chục triệu thì sao.Coi như mình nhìn lầm người vậy.

XIn chia buồn cùng alvis, chúc cho bạn sẽ có ngày come back và strong hơn và trả nợ lại dc .
nhưng nói thật 1 câu cho các bạn SUB , đừng tìm 1 Admin nào thu nhập họ chỉ ở Site Offer của mình và Network đã đăng ký , khi Network die họ ko thể có thu nhập nào khác để cầm cự trả cho members nên dẫn đến chuyện phá sản . Tốt nhất các bạn nên tìm các admin ngoài việc làm network và site offers của mình , còn làm 1 cái thể loại nào đó có thu nhập ổn định , như vậy giả sử Net die, nếu họ có trách nhiệm, họ vẫn có khả năng chi trả cho members
Hoặc là các bạn có thể tìm 1 site nào paid weekly hoặc 10 ngày paid 1 lần, như vậy sẽ ít khả năng admin vong .

nói sao thì cứ làm vậy, còn đã nói ra thì cứ thế mà làm nhé
đừng có kêu net die ko paid thì mình cũng ko có gì đâu nhé
đúng là tuổi trẻ tài cao. nói 1 đằng làm 1 nẻo. rất vui vì avlis đã full ra đc 1 câu net die. phá sản ko paid :))

nói sao thì cứ làm vậy, còn đã nói ra thì cứ thế mà làm nhé
đừng có kêu net die ko paid thì mình cũng ko có gì đâu nhé
đúng là tuổi trẻ tài cao. nói 1 đằng làm 1 nẻo. rất vui vì avlis đã full ra đc 1 câu net die. phá sản ko paid :))

online yahoo đi, có tý việc:binhsua33:

lân sau cần admin offer đóng bảo hiểm trước cho admin Shin rồi hẵng làm,khi nào nghỉ tuyển mem thì trả lại tiền .Đời lắm thằng nó *** má lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,499
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week