[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

sao mình để link adfly trên youtube mà vào thống kê ref nó ko thấy ghi từ youtube nhỉ ? rõ ràng view vẫn tính từ các quốc gia rõ ràng

sao mình để link adfly trên youtube mà vào thống kê ref nó ko thấy ghi từ youtube nhỉ ? rõ ràng view vẫn tính từ các quốc gia rõ ràng
Bạn gửi cho mình địa chỉ video trên youtube có chứa link adf.ly của bạn qua mình xem thử :)

Chuẩn bị ra mắt tool của thằng này, mà không biết có bị nó cho ăn ban không :D

ai biết cách add script ở phần 6 không chỉ mình với :)
Phần 6 mình hướng dẫn cách add code rất chi tiết đó, bạn xem kỹ lại nhé. Nếu vẫn không được thì pm qua yahoo mình!

mình pm yahoo 2 ngày rồi mà ko trả lời :(
mà sao cái Ultra Poster 2011 mình xài không được ta, lên Google thấy có Data8000 trang web mình down về làm thử mà sao miết không được =='':(

mình pm yahoo 2 ngày rồi mà ko trả lời :(
mà sao cái Ultra Poster 2011 mình xài không được ta, lên Google thấy có Data8000 trang web mình down về làm thử mà sao miết không được =='':(
Đã Accept Yahoo của bạn. 3 ngày nay mình bận nên không online, thông cảm nhé :D

hay đấy bạn :D

Ơn giời, mò mẫm MMO mấy tháng nay, đến bây giờ mới thấy cứu cánh. Chủ thớt đúng là "mặt trời chân lý chói qua tim" của em :D. Phải ref ngay mới được. Có gì nhờ bác giúp đỡ giùm. :p Phải chi bác có ebook luôn thì hay quá, nghiên cứu tiện hơn.:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom