• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

sao mình để link adfly trên youtube mà vào thống kê ref nó ko thấy ghi từ youtube nhỉ ? rõ ràng view vẫn tính từ các quốc gia rõ ràng

sao mình để link adfly trên youtube mà vào thống kê ref nó ko thấy ghi từ youtube nhỉ ? rõ ràng view vẫn tính từ các quốc gia rõ ràng
Bạn gửi cho mình địa chỉ video trên youtube có chứa link adf.ly của bạn qua mình xem thử :)

Chuẩn bị ra mắt tool của thằng này, mà không biết có bị nó cho ăn ban không :D

ai biết cách add script ở phần 6 không chỉ mình với :)
Phần 6 mình hướng dẫn cách add code rất chi tiết đó, bạn xem kỹ lại nhé. Nếu vẫn không được thì pm qua yahoo mình!

mình pm yahoo 2 ngày rồi mà ko trả lời :(
mà sao cái Ultra Poster 2011 mình xài không được ta, lên Google thấy có Data8000 trang web mình down về làm thử mà sao miết không được =='':(

mình pm yahoo 2 ngày rồi mà ko trả lời :(
mà sao cái Ultra Poster 2011 mình xài không được ta, lên Google thấy có Data8000 trang web mình down về làm thử mà sao miết không được =='':(
Đã Accept Yahoo của bạn. 3 ngày nay mình bận nên không online, thông cảm nhé :D

hay đấy bạn :D

Ơn giời, mò mẫm MMO mấy tháng nay, đến bây giờ mới thấy cứu cánh. Chủ thớt đúng là "mặt trời chân lý chói qua tim" của em :D. Phải ref ngay mới được. Có gì nhờ bác giúp đỡ giùm. :p Phải chi bác có ebook luôn thì hay quá, nghiên cứu tiện hơn.:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom