• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Thông báo: Đã add blog http://ebboksdownload.blogspot.com/ vào bài viết :)

Bạn cho mình hỏi adf có chơi được với hitleap không ( kể cả premium) và hitleap không z ?
Cách đây mấy tháng thì thấy vẫn đc, không biết giờ sao rồi.

Mình đã từng đăng ký nhưng Block ít view quá nên bây giờ mới được 2$,
Cố gắng đầu tư vào, bạn sẽ được $ như mọi người thôi. Chúc bạn thành công :)

bạn thớt cho mình hỏi?vừa chạy quảng cáo toàn trang vừa chạy quảng cáo ẩn thì nó tính như thế nào?

bạn thớt cho mình hỏi?vừa chạy quảng cáo toàn trang vừa chạy quảng cáo ẩn thì nó tính như thế nào?
Nếu bạn chạy toàn trang kiểu banner thì nó tính loại banner và ẩn link riêng (2 click/ 1 IP/ ngày)
Còn bạn chạy loại toàn trang thì chỉ tính 1 (1 click/ 1 IP/ ngày)

Up cho các bạn tiếp tục tham khảo :D

Hãy chung tay vì một môi trường AdF.ly không cheat, không auto, không chơi traffic ảo để AdF.ly ngày càng đánh giá cao về Fan AdF.ly tại Việt Nam.
Đã ref cho thớt, và chừa rùi kakaka. thớt chỉ các chơi adF.ly kết hợp youtube cụ thể hơn dùm nhé

youtube thì đăng ký cái net r kiếm tiền thôi , phần mô tả thêm mấy cái blog của mình vào :D

youtube thì đăng ký cái net r kiếm tiền thôi , phần mô tả thêm mấy cái blog của mình vào :D
Chính xác, chuẩn không cần chỉnh :D

Thông báo: Đã add blog http://webshopfree0019.blogspot.com/ vào bài viết :)
P/S: Blog của bạn hiện tại cũng còn khá sơ xài, bạn nên tập trung đầu tư vào nội dung cho blog nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom