[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Bác inbox em cách seo blog với , mới tạo acc ref bác lại thachle2201
Đã add blog của cậu vào bài viết. Rất vui được hợp tác! :D

adf-ly-png.33808

có thể đặt cùng lúc cả banner adfly lẫn shorte.st , linkbuck cùng trên site được ko thớt ? hay chỉ đc 1
Nếu bạn đặt banner loại hình ảnh sau đó chèn link để click giống như PTC thì bạn có thể đặt nhiều trang được. Còn loại banner tự động load thì không thể đặt được nhiều trang nhé!

Bạn cho mình hỏi, hiện tại mình đang chạy site này: http://muabansonla.net , tương lai sẽ làm site kiểu này nữa với phiên bản tiếng nước ngoài
liệu có tiềm năng kiếm được với Adf.ly này không ?
mình đang đặt code của tak mà ngày không làm gì cũng đc gần 30rb
Cậu ơi cho tớ xin cái mã nguồn site này dc ko cậu :).

adf: Đặt quảng cáo ở trong PTC đc ko vậy bác
Mang link blog lên đặt ở mấy trang trao đổi link đc không vậy ạ?
Blog của mình mới làm: http://kiemtien-online-mmo.blogspot.com
mọi người ủng hộ
thanks

Như vậy thì cách tốt nhất là làm blog rồi SEO lên top để tăng lượng truy cập, một số bác có sẵn web mà số lượng truy cập lớn thì làm cái này thì tốt.
Nhưng đặt adf ở trang web và blog thì nên đặt banner chứ đặt quảng cáo toàn trang thì sẽ mất khách :(
để em làm thử lại cái blog rồi kiếm mấy tin Sờ can đan rồi post lên câu view: Bà Tưng, Ngọc Trinh, Lệ Rơi, hoặc Maria ozawa :D

Như vậy thì cách tốt nhất là làm blog rồi SEO lên top để tăng lượng truy cập, một số bác có sẵn web mà số lượng truy cập lớn thì làm cái này thì tốt.
Nhưng đặt adf ở trang web và blog thì nên đặt banner chứ đặt quảng cáo toàn trang thì sẽ mất khách :(
để em làm thử lại cái blog rồi kiếm mấy tin Sờ can đan rồi post lên câu view: Bà Tưng, Ngọc Trinh, Lệ Rơi, hoặc Maria ozawa :D
Chính xác đó cậu. :D

Lời nhắn của mình đến các Referrals:
Nhằm tăng cường hỗ trợ hơn nữa cho các Referrals của mình, hôm nay mình xin thông báo với các Referrals như sau:
Ở phía trên là 5 loại quảng cáo khi chơi blog, website với AdF.ly và ứng với từng loại thì mình có giới thiệu một số blog tương ứng cho mọi người tham khảo. Nhân đó, nếu các bạn đã đăng ký qua link referrals của mình thì bạn sẽ được đặt blog của mình tại các loại quảng cáo tương ứng. Do bài viết của mình chiếm số lượng lượt view khá lớn nên khi blog của bạn đặt ở đây sẽ có một lượng visitor khá lớn và càng tăng thu nhập. Đây là một sự hợp tác cả 2 bên cùng có lợi.
Cách thức thực hiện: Gửi số ID AdF.ly và blog của bạn qua yahoo của mình là th_nam2013. Mình sẽ kiểm tra ngay số ID AdF.ly của bạn, nếu đúng là referrals của mình thì mình sẽ add blog của bạn vào mục tương ứng trong 5 loại quảng cáo của bài viết trên.
Rất vui được hợp tác :D

Link đăng ký: https://adf.ly/

Cậu ơi cho tớ xin cái mã nguồn site này dc ko cậu :).
:D xin lỗi bạn mình không share được code này đâu ạh
mình đầu tư mua hết trên 250$ rồi, mang về Việt Hóa hoàn toàn nữa tốn thời gian lắm nên ko share free cho ai đc,
Hiện tại mỗi ngày riêng site www.muabansonla.net kiếm về cho tớ 3.5$/ngày + 10 site khác nữa cũng dùng mã nguồn này
mình đang viết tút hôm nào share (tính phí) về mảng này

Mỗi acc adfly cho phép tạo bao nhiêu link rút gọn vậy bạn ơi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week