[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Mỗi acc adfly cho phép tạo bao nhiêu link rút gọn vậy bạn ơi?
Mình chưa thấy con số giới hạn, nói chung là có thể tạo rất nhiều link rút gọn. :)

:D xin lỗi bạn mình không share được code này đâu ạh
mình đầu tư mua hết trên 250$ rồi, mang về Việt Hóa hoàn toàn nữa tốn thời gian lắm nên ko share free cho ai đc,
Hiện tại mỗi ngày riêng site www.muabansonla.net kiếm về cho tớ 3.5$/ngày + 10 site khác nữa cũng dùng mã nguồn này
mình đang viết tút hôm nào share (tính phí) về mảng này
Ờ thanks cậu. Cậu có thể inbox cho mình tên source mua ở đâu ko cậu :)

theo mình biết là đc 20% từ ref nữa đúng ko ?? 20% tổng thu nhập của ref hay chỉ những gì ref tự làm đc
vd : A có ref là B . B có ref là C D E... thì A nhận 20% tổng của B ( B tự kiếm + 20% từ C D E.. ) hay chỉ 20% những gì B tự kiếm đc

thớt ơi cho mình hỏi có nên thay mf bằng 1 host khác có paid khi down như kiểu rapidgator hay Uploaded.to ,có phải vừa được tính tiền từ adfly,vừa từ host kia không,hay do mấy host đó phải đợi lâu quá nên không thích cho vào ?,có host nào tính cả lượt down mà không phải đợi lâu như ziddu ngày xưa không nhỉ ?

theo mình biết là đc 20% từ ref nữa đúng ko ?? 20% tổng thu nhập của ref hay chỉ những gì ref tự làm đc
vd : A có ref là B . B có ref là C D E... thì A nhận 20% tổng của B ( B tự kiếm + 20% từ C D E.. ) hay chỉ 20% những gì B tự kiếm đc
Đây là câu hỏi hay nhất từ trước tới nay mà mình nhận được. :D
Đúng rồi bạn, được hưởng 20% từ ref. Còn vấn đề cách tính mình sẽ trả lời cho bạn sau nhé, tại vì theo như AdF.ly nói thì:
Theo như trên là sẽ được 20% từ thu nhập của ref. Mình cũng đang thắc mắc giống như bạn.
Hiện tại thì mình cũng đang làm "thí nghiệm" xem là nó tính 20% này là như thế nào. Khi nào có kết quả sẽ trả lời ngay cho bạn.
thớt ơi cho mình hỏi có nên thay mf bằng 1 host khác có paid khi down như kiểu rapidgator hay Uploaded.to ,có phải vừa được tính tiền từ adfly,vừa từ host kia không,hay do mấy host đó phải đợi lâu quá nên không thích cho vào ?,có host nào tính cả lượt down mà không phải đợi lâu như ziddu ngày xưa không nhỉ ?
Có thể thay host khác nhe bạn. Còn host paid cho lượt down thì mình không biết, tại vì mình không tham gia lĩnh vực này.

Last edited:
Bác chủ thớt ơi blog e mới làm hồi chiều giờ đặt như này có cần chỉnh sửa gì ko?
à mà mình đặt từng quảng cáo của adf trong từng bài viết có đc tính tiền không nhỉ?
Trường hợp mình đặt quảng cáo là toàn trang thì người ta ko bấm vào bỏ qua quảng cáo có đc tính tiền không?
site em: http://diemtinnhanh247.blogspot.com

Bác chủ thớt ơi blog e mới làm hồi chiều giờ đặt như này có cần chỉnh sửa gì ko?
à mà mình đặt từng quảng cáo của adf trong từng bài viết có đc tính tiền không nhỉ?
Trường hợp mình đặt quảng cáo là toàn trang thì người ta ko bấm vào bỏ qua quảng cáo có đc tính tiền không?
site em: http://diemtinnhanh247.blogspot.com
Blog bạn đang đặt quảng cáo tự động dạng banner, như vậy là được rồi nhe.
Bạn đặt trong từng bài viết thì vẫn được tính tiền bình thường, bạn yên tâm.
Phần đặt quảng cáo toàn trang nếu người xem xem ít nhất là 5 giây thì vẫn được tính tiền bình thường, không cần phải click bỏ qua quảng cáo.
Nếu bạn có đăng ký qua link ref của mình thì bạn vui lòng gửi số ID AdF.ly và địa chỉ blog qua yahoo th_nam2013 để được add blog vào bài viết của mình nhé.
Chúc bạn thành công! :D

cái này mình đặt pop ads được không bạn

Có phần mềm tự động post tin hoặc lấy tin từ web có sẵn ko bác?o_O
Cùng ý kiến với bác ở trên: Có phần mềm tự động post tin hoặc lấy tin từ web có sẵn ko bác? chủ thớt
Hình như có đó bác, lúc trước mình nghe nói, nhưng chưa có tìm. Các bác gõ google thử nhé :D

Up cho các bạn tiếp tục tham khảo :D

mmopro1102.... cho mình hỏi tí nhé.... nếu blog mình add subdomain, mình làm mảng tải template, crack idm .v..v.. , tự tay mình up file lên mediafire hoặc lấy link từ nguồn khác rồi dùng ads.ly có được ko?
- Câu thứ 2 là: mình tạo khoảng 10 cái blog, mỗi blog một nội dung khác nhau nhưng chỉ add quảng cáo chung thì có tính ko bạn

mmopro1102.... cho mình hỏi tí nhé.... nếu blog mình add subdomain, mình làm mảng tải template, crack idm .v..v.. , tự tay mình up file lên mediafire hoặc lấy link từ nguồn khác rồi dùng ads.ly có được ko?
- Câu thứ 2 là: mình tạo khoảng 10 cái blog, mỗi blog một nội dung khác nhau nhưng chỉ add quảng cáo chung thì có tính ko bạn
Tất cả đều ok nhe bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week