Report Add visa gỡ limit PP bị lỗi

Mình login vào acc và làm theo như @ncxn
" vào contact dưới mỗi page của paypal.com ý chọn email us, chọn topic liên quan đến limited rồi gửi cho nó, kêu không thể add card để resolved "
1 ngày rồi vẫn chưa thấy nó mail lại, nếu nó mail lại chắc mình nhận đc ở mail chính login PP nhỉ?

Mình login vào acc và làm theo như @ncxn
" vào contact dưới mỗi page của paypal.com ý chọn email us, chọn topic liên quan đến limited rồi gửi cho nó, kêu không thể add card để resolved "
1 ngày rồi vẫn chưa thấy nó mail lại, nếu nó mail lại chắc mình nhận đc ở mail chính login PP nhỉ?
đúng rồi, khi bạn gửi contact nó có automail gửi về mà

sau khi nhận đc cái automail đó bạn reply lại, trình bày ở dưới hoàn cảnh của bạn là ko add đc card rồi lỗi nhé, khi đó gửi mới ok và nó sẽ trả lời bạn sau 1 ngày:D

sau khi nhận đc cái automail đó bạn reply lại, trình bày ở dưới hoàn cảnh của bạn là ko add đc card rồi lỗi nhé, khi đó gửi mới ok và nó sẽ trả lời bạn sau 1 ngày:D
Nhiều khi mấy ngày sau nó cũng chưa thèm trả lời :). Hiệu quả nhất vẫn là gọi điện cho nó đấy @Paid7

Nhưng mình cũng chưa nhận đc cái mail auto nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week