Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thôi toàn tào lao. Kệ nó đi canh làm gì cho mệt. xanh - đỏ làm gì 1k$ trong đó chắc ko có cơ hội rút.

UHm. Đúng đó anh em
Mình canh thử cả tuần nay rồi. Đèn xanh là ảo.
Mình mở sẵn các tab rút tiền, và điền sẵn số tiền. Đèn xanh vừa nhảy là bấm rút liền. Thế mà ko dc.
Đã thử hết cả 4 cổng trừ egopay.
Có những lúc đèn xanh rất lâu thế mà bấm liên tục vẫn ko rút dc.
Hết hi vọng rồi. Xanh với đỏ lòi con mắt. :binhsua46:

pm đag mở mà rút bị limit là s tr`:( lừa tìh à,bác nào từng rút green cho kinh nghiệm với

UHm. Đúng đó anh em
Mình canh thử cả tuần nay rồi. Đèn xanh là ảo.
Mình mở sẵn các tab rút tiền, và điền sẵn số tiền. Đèn xanh vừa nhảy là bấm rút liền. Thế mà ko dc.
Đã thử hết cả 4 cổng trừ egopay.
Có những lúc đèn xanh rất lâu thế mà bấm liên tục vẫn ko rút dc.
Hết hi vọng rồi. Xanh với đỏ lòi con mắt. :binhsua46:

lúc nào cũng 1000 người online thì tỷ lệ thành công là rất thấp nhé

Mình thì như thế này:
Đèn xanh -> ra lệnh rút -> limmit -> quay lại green light system -> vẫn còn thấy đèn xanh -> lại ra lệnh rút -> vẫn limmit.
Có hôm đèn xanh rất nhanh. Chưa kịp rút đã đỏ. Có hôm đèn xanh khá lâu, rút 2-3 lần cũng không được, mặc dù đèn vẫn đang xanh.

Last edited by a moderator:
E cắm cái auto đèn xanh tự động rút , cũng có rút dc éo đâu . Vẫn biết đèn xanh đỏ bật tắt như đèn giao thông chỉ là bịp , kể ra nó cũng có ích khi làm cho các anh , các chị , các mẹ , các bố thêm hi vọng , thêm niềm tin ....

lúc nào cũng 1000 người online thì tỷ lệ thành công là rất thấp nhé

Đọc kỹ lại câu trên và không kêu ca nhiều!
Kêu nhiều hại não chứ cũng không giúp ích được gì cho các bạn đâu!
Hôm 13/3 rõ ràng mình đã rút được 100$ PZ từ bucket nên các bạn không rút được thì không có nghĩa là không ai rút được

Last edited by a moderator:
E cắm cái auto đèn xanh tự động rút , cũng có rút dc éo đâu . Vẫn biết đèn xanh đỏ bật tắt như đèn giao thông chỉ là bịp , kể ra nó cũng có ích khi làm cho các anh , các chị , các mẹ , các bố thêm hi vọng , thêm niềm tin ....

Cho vào queue đi bác. Nó trả được thì tốt, không trả thì thôi. Auto 2 ngày liền mà không ăn được cái bucket nào từ cái xanh xanh đỏ đỏ của nó. Cứ xác định nó scam rồi cho nhẹ người.

ai có auto share AE đi.. mong kiếm tí cháo.. còn khóa accout thì xác định luôn :binhsua43:

ai có auto share AE đi.. mong kiếm tí cháo.. còn khóa accout thì xác định luôn :binhsua43:

quan trọng là tốc độ internet và may mắn,auto bây giờ cũng vứt thôi=))
Muốn bị block thì xin mời cứ auto:D

Nó không muốn cho rút tiền Basic rồi, coi như nó scam rồi mấy bác ạ.
Khỏi phải canh chi cho mất công, mấy bác đang dep Pre cẩn thận nhé:binhsua48:

đệt mẹ cái thằng pc này, canh rút cả tháng nay hoa cả mắt mà chẳng đc 1 đồng nào? nó scam ae cả tỉ usd, cứ vài tháng là nó giả vờ ra hệ thống mới cho ae dep tiền cả đống vào rùi mới đc rút ở hệ thống cũ, nó dụ ae dep hết tiền vào rùi 2 - 3 tháng sau nó lại ra dụ ae ra hệ thống mới tiếp và cứ như thế ae thấy ở hệ thống cũ còn kẹt tiền nhiu wa, ham rút về nên phải dep vào, cứ như thế ae dep hết tiền cho nó. ae vào trong phần chat của nó chửi nó thí mẹ

đệt mẹ cái thằng pc này, canh rút cả tháng nay hoa cả mắt mà chẳng đc 1 đồng nào? nó scam ae cả tỉ usd, cứ vài tháng là nó giả vờ ra hệ thống mới cho ae dep tiền cả đống vào rùi mới đc rút ở hệ thống cũ, nó dụ ae dep hết tiền vào rùi 2 - 3 tháng sau nó lại ra dụ ae ra hệ thống mới tiếp và cứ như thế ae thấy ở hệ thống cũ còn kẹt tiền nhiu wa, ham rút về nên phải dep vào, cứ như thế ae dep hết tiền cho nó. ae vào trong phần chat của nó chửi nó thí mẹ
Cái trò scam này tinh vi nhỉ :binhsua46:

Bác nào biết tình hình này có nhận được tiền ko?
Thanks!

Nó không muốn cho rút tiền Basic rồi, coi như nó scam rồi mấy bác ạ.
Khỏi phải canh chi cho mất công, mấy bác đang dep Pre cẩn thận nhé:binhsua48:

cái hệ thống đó là nó dụ ae dep tiền vào, rùi 2 - 3 tháng sau hết người dep thì nó lại dụ ae dep vào hệ thống khác, cứ như thế cho đến khi ae hết tiền, cái kiểu làm ăn của nó wa hiu rùi

Bác cứ để đấy sang năm xem sao ?
Nó không trả là scam nhé :binhsua35:

nó chỉ paid ở hệ thống mới premium thui, để ae tin tưởng mà dep vào rùi 2 - 3 tháng sau nó lại sử dụng cái chiêu cũ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back