Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao thế? Đã fake thì fake cho tới, đừng fake nửa vời như vậy, người ta cười. :binhsua08:

vâng hàng fake

Còn bây h xin mời bạn chim cút khẩn trương

Ha ha. Nhanh nhỉ. Chịu ra rồi đó. Nắm thông tin tài khoản payza của PC trước khi fake nhé. Nói tới đây bạn hiểu rồi chứ?
tưởng có thông tin gì mới..bác post kiểu này để làm gì..tăng post hay phá rối vậy :binhsua75:

cho tớ hỏi,mún mua ad ở premium xài tiền ở basic đc hog,lúc mà mua ad mới bên premium thì phải fund tiền ntn ạ.?..hog hỉu cái fund tiền la sao nữa.

sao mình rút toàn báo METHOR : queue mà k đc bucket như mấy bro nhỉ @@ ai biết rút bucket phải làm như nào k?

- - - Updated - - -

sao mình rút toàn báo METHOR : queue mà k đc bucket như mấy bro nhỉ @@ ai biết rút bucket phải làm như nào k?

cho tớ hỏi,mún mua ad ở premium xài tiền ở basic đc hog,lúc mà mua ad mới bên premium thì phải fund tiền ntn ạ.?..hog hỉu cái fund tiền la sao nữa.

Ad premium có thể mua bằng tiền bên basic với điều kiện phải fund tiền vào , số tiền được sử dụng từ basic = 1/5 số tiền bạn fund vào
Ví dụ : bạn fund vào bên pre 1k $ thì bạn sẽ được sử dụng 200$ từ basic sang vị tri là bạn có 1200$ để mua adpack pre

Fund thì bạn vào wallet có chữ fund từ mỗi payment

Ad premium có thể mua bằng tiền bên basic với điều kiện phải fund tiền vào , số tiền được sử dụng từ basic = 1/5 số tiền bạn fund vào
Ví dụ : bạn fund vào bên pre 1k $ thì bạn sẽ được sử dụng 200$ từ basic sang vị tri là bạn có 1200$ để mua adpack pre

Fund 8$ thì đã được sử dụng 2$ trong TK r
=>Fund 1k thì được xài 1000x2/8=250$ trong TK

Ha ha. Nhanh nhỉ. Chịu ra rồi đó. Nắm thông tin tài khoản payza của PC trước khi fake nhé. Nói tới đây bạn hiểu rồi chứ?

Xác nhận giao dịch này thiệt 100%. Không fake gì hết!!! Ai nói fake thì đưa ra bằng chứng!!!

các bác cho em hỏi thật là có bác nào rút được bucket không.. em rút đèn xanh mà toàn queue.. chán V L.. éo cả buồn canh nữa :binhsua38:

đeck ****** thằng admin, bày cái trò vớ vẫn Xanh Đỏ.

Canh 10 ngày, ngày nào chả xanh, chả đỏ, 4 cổng đều có, click hết cở nhập lệnh mà có được cái éo nà đâu.

toàn vớ vẫn, nản.

nhânh đây ae đã rút dc cho hỏi, trình duyệt bạn sử dụng, số tiền trong EW, số tiền rút...như thế nào thì dc. vãi nó quá rồi.

thanks

Trường hợp rút được thuộc hạng hiếm gặp, đèn xanh đỏ toàn tào lao thôi,ngồi căn thử 1 buổi là biết:binhsua48:

hog thay fund dau het cau oi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN