Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
:binhsua22: ta có tool vượt capcha rồi éo sợ nó nữa

Anh mót thật bá đạo. Giúp em vượt và mở block được không anh? :binhsua10:

:m122: cái đó thì éo giúp dc , poku.chym

- - - Updated - - -

mi lại sọn lào nữa òi vinamit ơi :binhsua08:
:binhsua12: éo tin thì thôi...............

kiểu này nó cho ae mình chờ mòn răng :binhsua21:

ai còn STP ko sell mình 150$ giá 16.5 mình chịu fee nha pm kenkenstc

Last edited:
ai vui tính đêm nay canh thấy LR mờ làm ơn Nhá giùm SDT:0165 70 71 721:binhsua07: giúp tớ nhá..!!! rút có 20$ thôi.. nghéo mà..!!:binhsua21: hậu tạ cái thank thôi.. :binhsua11:

nó tính trốn luôn òi hay sao mà nó ko mở cổng luôn ta :binhsua12:

nó có mở vào buổi sáng giờ việt nam không các bác

nó đến aids giai đoạn cuối canh cả đêm hok mở cổng luôn,nó nghỉ mở cổng luôn rồi

LR ơi! từ ngày lao vào JSS (nay là PC) đến nay đã 6 tháng rồi!

Mày om $ của ta lâu quá...!biết có về được không?!

Ta nói, nó om $ của em lâu quá. Rút 250$ từ 07/11/2012 tới nay cũng gần 2 tháng (mai mốt nữa là 2 tháng rầu) mà vẫn chưa thấy tiền về. Kiểu này, nó scam thật rồi.
Có cao nhân nào rút từ tháng 11 mà nay đã về chưa. Hay vẫn phải chọn giải pháp canh cổng rút vậy :(

Cho tớ hỏi làm sao biết dc nó mở cửa 48h thế ... có gì tớ rãnh thức khuya canh nhá máy cho:binhsua20:

Cho tớ hỏi làm sao biết dc nó mở cửa 48h thế ... có gì tớ rãnh thức khuya canh nhá máy cho:binhsua20:

Nó mở thỉnh thoảng nó thông báo trên face của nó , còn không thì tự tay click để biết (có thể dùng auto ,nhưng bị captcha ) , nó mở trong thời gian rất ngắn .

Ta nói, nó om $ của em lâu quá. Rút 250$ từ 07/11/2012 tới nay cũng gần 2 tháng (mai mốt nữa là 2 tháng rầu) mà vẫn chưa thấy tiền về. Kiểu này, nó scam thật rồi.
Có cao nhân nào rút từ tháng 11 mà nay đã về chưa. Hay vẫn phải chọn giải pháp canh cổng rút vậy :(

Rút ngày 5/11 chưa về nè bạn ! Không canh gì hết, cứ rút cái gì mà 25days, khi nào $ về thì về.
Dep vô thì ngay lập tức, còn rút ra thì đợi dài cổ, thức đêm canh cổng mở, làm như mình thức để xin tiền của nó vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week