Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thằng này khó hiểu quá cổng lr nó mở mà mình rút chả đựoc còn ngừoi khác rút được

FB thống báo mình canh chuẩn đến từng giây mà vẫn ko rút được haizz

Nó unclock ac nhưng thêm cái capcha lúc rút tiền thì biết khi nào rút được...hehe chạy auto còn hụt lên hụt xuống còn thế này thì xem như bỏ luôn cái acc...

ai bỏ acc từ thiện cho em acc đó:binhsua07:..em canh rút kiếm chút $$$ tiêu tết với..đói quá hà:binhsua14:... canh trên FB nó cứ thế nào ấy... chả biết nó thông báo mở như thế nào cả @@:binhsua18:

chua thay hien tuong gi goi la unlock het bo tay lun

rút theo kiểu pending thì sau bao lâu nó pay nhỉ, mình request đc 2 tháng rồi chưa thấy j

FB thống báo mình canh chuẩn đến từng giây mà vẫn ko rút được haizz

em cũng muốn gửi đứa con một của em cho ANH
mong ANH chăm sóc con một của em chu đáo :binhsua11:
nếu bây giờ ANH còn nhận thì pm điện thoại (em không có máy tính ở nhà) cho em với nhé
em add yahoo rồi mà chưa hiện nick của anh

ai bỏ acc từ thiện cho em acc đó:binhsua07:..em canh rút kiếm chút $$$ tiêu tết với..đói quá hà:binhsua14:... canh trên FB nó cứ thế nào ấy... chả biết nó thông báo mở như thế nào cả @@:binhsua18:
tài khoản duy nhất của em có hơn 40$ lam ra sau hơn 1 năm trời mệt mỏi chờ đợi mà giờ lại như thế này đây
có bác nào mua lại em để cho với 20$:binhsua08:

Your Withdraw Request of $41.63 (+ $3.62 fee) to Liberty Reserve account 'U0059578' was added to the withdraw queue successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

hết cách rầu :binhsua10:

giờ chỉ có một giải pháp cứu nó ngoài việc cống tiền ra là click ads cho nhiều vào, nó yêu cầu một ngày 3 ads thì mình xem 10 ads, thiết nghĩ, đó cũng là một lợi nhuận cho nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,294
171,344
Latest member
KuBo1908
Back
Top Bottom