Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có ai giải quyết được block chưa mọi người. Gửi ticket cả tháng nó không trả lời. Haiz. điên. Die rồi

hôm nay mở sớm thế hả giời:((
Các cổng mở 1 tiếng trước r

câu nghiên cứu giùm. sao cái accc bấm vô withdraw nó cứ báo là ko rút đựoc bây giờ . --> back :binhsua21:

Có ai giải quyết được block chưa mọi người. Gửi ticket cả tháng nó không trả lời. Haiz. huhu

hôm nay mở sớm thế hả giời:((
Các cổng mở 1 tiếng trước r

fake đó cậu ơi.
do nhiều thằng bị khùn nó fake, đang lúc có nhiều người canh. đặc biết hôm ni là thứ 7. rất nhiều người tưởng thật nên đã nhảy vào gây nên tình trạng lag.
cao điểm là 2k2 người online.

Hôm qua tớ rút dc LR, giờ chưa về nên cổng chưa mở đâu. ^^
hôm qua bọn nó cũng fake khiếp lắm, PC phải can thiệp bằng các commet.
Nhưng PC vẫn ko xóa mâys commet fake. Chỉ xóa những người nói và nhận xét mấy cái fake đó.

:D
tiếp tục canh đi anh em. tụi nó fake để giảm bớt người canh.

giờ chỉ có một giải pháp cứu nó ngoài việc cống tiền ra là click ads cho nhiều vào, nó yêu cầu một ngày 3 ads thì mình xem 10 ads, thiết nghĩ, đó cũng là một lợi nhuận cho nó

Giải pháp bây jo là vứt mịa nó acc đi, ăn ngủ cho béo người. Tháng sau quay lại,còn sống thì rút, ko thì thí :binhsua08:

không biết mạng yếu hay sao mà giờ pc load không đươc nữ rồi

mọi người cho hỏi là khi LR mở thỳ nó thông báo như thế nào..mình vào FB toàn thấy " STP open... PM open.." mà toàncủa thằng nào posts chứ có phải là profit nó post đâu..!!!:binhsua10:

fake đó cậu ơi.
do nhiều thằng bị khùn nó fake, đang lúc có nhiều người canh. đặc biết hôm ni là thứ 7. rất nhiều người tưởng thật nên đã nhảy vào gây nên tình trạng lag.
cao điểm là 2k2 người online.

Hôm qua tớ rút dc LR, giờ chưa về nên cổng chưa mở đâu. ^^
hôm qua bọn nó cũng fake khiếp lắm, PC phải can thiệp bằng các commet.
Nhưng PC vẫn ko xóa mâys commet fake. Chỉ xóa những người nói và nhận xét mấy cái fake đó.

:D
tiếp tục canh đi anh em. tụi nó fake để giảm bớt người canh.

Khi nào họ pay lệnh lr đó của cậu thì cậu ới anh em nhé, để vào rút là vừa, hix không auto được, rút vất vả hơn rồi :bay:

Híc. Híc. Không ai trả lời ticket bị block thế nào dùm em:(

anh e đoàn kết lại nào chờ nó mở :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1