• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
stp muốn nhanh chỉ co thể rao bán rẻ thoi,15-16k/$. còn muốn ex thì chờ bèo lắm 10 ngày,acc stp phải ver thì may ra mới dc :m122:

vậy bạn đổi stp của ai có thể cho mình biết add, nick để mình giao dịch được không? thank bạn

sao mình có 20$ trong wallet mà không rút được nhỉ View attachment 21304 đây là khi vào my walletView attachment 21306 sau khi ấn withdrawView attachment 21307 View attachment 21308 sau khi điền 0$ ( minpay) để rút...View attachment 21309 nó báo không đủ tiền mới điêu chứ.. :binhsua43:

Khi ấn withdraw nó có 2 phần bạn phải để ý là pre-profitshit và post profitshit nếu tiền có cả 2 chỗ thì ko rút được là đúng rồi. Tiền phải ở 1 chỗ đủ từ 20$ trở lên mới được rút nhá.

Nếu không phải như vậy thì TK của bạn chỉ được 19.999999$ thôi. Tại vì mình có 1 tài khoản bị thể này rồi trong phần pre-profitshit nó ghi là 52$, sau khi rút được 50$ nó không còn đủ 2$ nũa mà nó ghi là 1.99999999$

Không phải là acc không đủ $ để rút đâu. Mình có một acc chưa rút lần nào, khi trên $20 with thì nó thông báo lỗi như của bạn Noood1. Mình nghĩ chắc bị ban acc rồi. Chuyển mua pos để ngắm cho vui thôi chứ có lẽ sẽ không rút được.

Bán ACC PC TK 75$ ai mua pm Yh:profit2013

Your Withdraw Request of $48 (+ $2 fee) to Solid Trust Pay account 'xxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Suốt ngày rút được STp chánvl

Transaction ID =273683032
Fees (Charged to Recipient) = 0.72
Net Amount = 34.03
Comments = ProfitClicking Withdraw #1670976-59845
Date and Time = 01 Jan 2013 @16:19 PM
Refund Now

STP đã về :m020: .............

4 ngay nay ko dc phát nào...đói rồi :binhsua46:

alô..hiện tại mình có rất nhiều time rảnh..(cả đêm luôn) :binhsua38: ai có acc nào bỏ không rút được hay không có time rút share mình với:binhsua43:.. rút được AE ta CAM PU CHIA :binhsua44: YH: kudo.online .. Mong kiếm chút cháo ăn tết thôi..!!! cho thank trước nhé..!!!

hôm nay nó mở cổng lúc 4h30 hiểm vl,chả ma nào thức được:))

Lúc đó site của nó chậm quá nhìn thấy nó mở mà ko rút được. Mãi hơn 5h site của nó bt mới rút được 1 phát STP

thằng thằng Profit-Clicking nó chuẩn bị aids giai đoạn cuối anh em nào chuấn bị lo hậu sự đê,nó mở cổng ngày càng ít và thời gian mở ngày càng ngắn
bác nào muốn nhận thông rút tiền cứ send lr cho mình cổng mở sẽ nhá máy cho các bác

thằng thằng Profit-Clicking nó chuẩn bị aids giai đoạn cuối anh em nào chuấn bị lo hậu sự đê,nó mở cổng ngày càng ít và thời gian mở ngày càng ngắn
bác nào muốn nhận thông rút tiền cứ send lr cho mình cổng mở sẽ nhá máy cho các bác

sao vừa đấm vừa xoa thế :))

canh rút ở đâu hả AE :m140... đêm nay canh rút phát... LR nhé.. :m146...có bợm nào cần tớ alô gọi dậy hem.. :binhsua140

Treo trên VPS 2 bữa mà không dính LR cm gì hết, ai cho xin Macro mấy cổng kia với.

VERSION BUILD=7601105 RECORDER=FX
SET !ERRORIGNORE YES
TAB T=1
URL GOTO=http://www.profitclicking.com/wallet/withdraw.php?processor= thay cổng cần rút vào
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT FORM=NAME:NoFormName ATTR=ID:withdrawAmount CONTENT=100
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:withdrawForm ATTR=VALUE:Withdraw<SP>Funds
WAIT SECONDS=6

chào mừng bạn đến với CLB những thành viên bị LOCK Acc :))

tien ve toi bua nao goi may chu', em canh rut khong dc zi het. gan tet goi ma hok co tien sai .@@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom