Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Greetings !

Your request to withdraw $36.20 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 1670976
Payment Processor: Solid Trust Pay
Amount we will send: $34.75
Invoice: 1670976-WT9799157

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

nhanh rút nào anh em :m020:

không auto nhé, mơ 4 tab, 3 LR, 1 PM, rút và F5 lần lượt. Mình là nick thao nguyen tren facebook thông báo LR open đó, mọi người chậm quá. STP vẫn đang mở, mọi người vào nhanh nào

Người thông báo đầu tiên là Syed Muhammad Waqar LR OPEN :))

Your Withdraw Request of $48 (+ $2 fee) to Solid Trust Pay account 'xxxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Sau 5 phát thử đã được

- - - Updated - - -

mẹ cái bọn mobi chặn facebook làm mình ko vào được topic của nó, cũng may ghé qua đây kịp thời còn biết nó mở. Thanks anh em nhá

chuyển sang 3g viettel lại vào facebook xem thông báo rút tiền ngon lành Thao Nguyen LR open
Xem bản dịch
38 phút trước

Martijn Hamelink LR Open
Xem bản dịch
38 phút trước

James Opoakpajor Nyigmah stp open go go go
Xem bản dịch
37 phút trước · 1

Ilyas Afridi i get 50 doler just now from payza
Xem bản dịch
36 phút trước · 1

Thao Nguyen LR open
Xem bản dịch
36 phút trước

canh cả buổi trời, biết nó open mà rút o được anh em ơi, vừa mấy giây người ta kêu mở mà rút o được, các cổng kia cũng rút cả chục lần o được...hình như có chọn account hay sao vậy???anh em chỉ bí quyết rút hiệu quả dùm...haiz

bạn quay tay liên tục đó hả?sao dính hay vậy?

- - - Updated - - -

ID in mmo4vn : nha233 =))

Your Withdraw Request of $33.49 (+ $2.91 fee) to Liberty Reserve account 'U1020286' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Cuối cùng cũng thành công, 4 tab một lúc

bạn quay tay liên tục 4 tab cả đêm ah sao dính hay vậy??/

Cho mình hỏi rút trên 50$ 1 lần được không mọi người nhỷ??? Tại hồi trước thấy nó ghi giới hạn là max 50$, giờ không thấy nữa!

chuyển sang 3g viettel lại vào facebook xem thông báo rút tiền ngon lành Thao Nguyen LR open
Xem bản dịch
38 phút trước

Martijn Hamelink LR Open
Xem bản dịch
38 phút trước

James Opoakpajor Nyigmah stp open go go go
Xem bản dịch
37 phút trước · 1

Ilyas Afridi i get 50 doler just now from payza
Xem bản dịch
36 phút trước · 1

Thao Nguyen LR open
Xem bản dịch
36 phút trước

Thao Nguyen là mình đó, =)), thông báo quá trời lun

bạn quay tay liên tục đó hả?sao dính hay vậy?

- - - Updated - - -

/

quay liên tục từ 7h tối đến khi nó mở, :)

quay tay có mà điên à. auto hình như ko đc nữa rồi

ban có thể help mình cách đổi tiền từ STP sang tiền việt không? mình không biết trang web nào đổi. Từ đó giờ đổi LR, và Pm ah.Thank ban

stp muốn nhanh chỉ co thể rao bán rẻ thoi,15-16k/$. còn muốn ex thì chờ bèo lắm 10 ngày,acc stp phải ver thì may ra mới dc :m122:

sao mình có 20$ trong wallet mà không rút được nhỉ Capture.PNG đây là khi vào my walletCapture1.PNG sau khi ấn withdrawCapture2.PNG Capture3.PNG sau khi điền 0$ ( minpay) để rút...Capture4.PNG nó báo không đủ tiền mới điêu chứ.. :binhsua43:

sao mình có 20$ trong wallet mà không rút được nhỉ View attachment 21304 đây là khi vào my walletView attachment 21306 sau khi ấn withdrawView attachment 21307 View attachment 21308 sau khi điền 0$ ( minpay) để rút...View attachment 21309 nó báo không đủ tiền mới điêu chứ.. :binhsua43:

Khi ấn withdraw nó có 2 phần bạn phải để ý là pre-profitshit và post profitshit nếu tiền có cả 2 chỗ thì ko rút được là đúng rồi. Tiền phải ở 1 chỗ đủ từ 20$ trở lên mới được rút nhá.

Nếu không phải như vậy thì TK của bạn chỉ được 19.999999$ thôi. Tại vì mình có 1 tài khoản bị thể này rồi trong phần pre-profitshit nó ghi là 52$, sau khi rút được 50$ nó không còn đủ 2$ nũa mà nó ghi là 1.99999999$

ko biết sang năm mới có gì sáng sủa không. cứ như này chắc chết vì canh rút tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week