Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mình ngu tiếng anh nên các bạn giúp mình việc upgrade tài khoản là để làm gi.và nên upgrade gói nào.
hướng dẫn chi tiết nhé tks các bạn rất nhìu

Upgrade để tham gia PC Panel hay còn gọi là ma trận,mới chơi thì ko cần up làm gì

Mình theo dõi thì thấy PC chia lãi như sau :
Thứ 2 : chia lãi gộp chung của thứ 7, chủ nhật, thứ 2
Thứ 6 : chia lãi gộp chung của thứ 3, 4, 5, 6

sao site của PC khó vào thế nhỉ. Chậm quá

Profit Shift Excitement!
There has never been a better time to buy Ad Packs! Any Ad Packs that are bought between now and the Profits Shift will not be affected. Why is that important? That means that those new Ad Packs will mature, gaining maximum Daily Sales Commissions, and paying out 150% before the next Profit Shift! 150% -- That's incredible!

Các bạn nào tái đầu tư thì cũng nên cẩn thận. Đợt Restart trước khi chuyển dữ liệu, mặc dù đã mua Position sau thời điểm chương trình thông báo "không ảnh hưởng", nhưng nhiều mem vẫn bị chương trình convert luôn cả những position mua sau. Theo ý kiến của riêng mình, đợt Shift này các bạn nên chờ nó hoàn tất rồi hẳn mua lại để hạn chế rủi ro.

Các bạn nào tái đầu tư thì cũng nên cẩn thận. Đợt Restart trước khi chuyển dữ liệu, mặc dù đã mua Position sau thời điểm chương trình thông báo "không ảnh hưởng", nhưng nhiều mem vẫn bị chương trình convert luôn cả những position mua sau. Theo ý kiến của riêng mình, đợt Shift này các bạn nên chờ nó hoàn tất rồi hẳn mua lại để hạn chế rủi ro.
Cái đo đỏ ấy sai sự thực.:binhsua08:

không biết gì thì đừng phát biểu bạn ơi=))=))

Cái đo đỏ ấy sai sự thực.:binhsua08:

không biết gì thì đừng phát biểu bạn ơi=))=))

Cái đó mình cảnh báo để các bạn biết, vì bạn mình đợt trước dính restart gần 20 position mua sau thời điểm thông báo. Các bạn tin hay không thì tùy, mình xin phép không tranh luận.

Cái đó mình cảnh báo để các bạn biết, vì bạn mình đợt trước dính restart gần 20 position mua sau thời điểm thông báo. Các bạn tin hay không thì tùy, mình xin phép không tranh luận.

sao hơn 2tr member mà có mình bạn kêu ca về vụ này nhỉ=))=))
Chả lẽ bạn đúng và số member còn lại sai=))

sao hơn 2tr member mà có mình bạn kêu ca về vụ này nhỉ=))=))
Chả lẽ bạn đúng và số member còn lại sai=))
Chúng ta không nên tranh chấp với siêu nhân.:))

rút 4/10 có ai về chưa vậy các bạn

Cho mình hỏi, bao giờ thì nó lại rs vậy nhỉ
Đầu tư tiếp bây giờ ổn ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member