Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hàng 2/10 về

Your Liberty Reserve withdrawal request for $230.00 has been sent!

Your Member ID: xxxxxx
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: 116980192

Đúng như lời mình đã nói nhé

Exciting News!! Starting mid-November, daily withdrawals will be paid within 48 hours. This upgrade significantly reduces the process time for receiving commissions and referral bonuses. We're also working to increase the current daily limit of $250 per member per pay processor. This enhancement will process new daily withdrawal requests along with those waiting in the queue. We’ll continue this process until all withdrawals waiting in the queue are paid which could take a month or more.

Đúng như lời mình đã nói nhé

Exciting News!! Starting mid-November, daily withdrawals will be paid within 48 hours. This upgrade significantly reduces the process time for receiving commissions and referral bonuses. We're also working to increase the current daily limit of $250 per member per pay processor. This enhancement will process new daily withdrawal requests along with those waiting in the queue. We’ll continue this process until all withdrawals waiting in the queue are paid which could take a month or more.
hi zọng sẽ được như lời nó nói, chứ như bây giờ thì chờ dài cả cổ...
vẫn đang hóng tiền rút hôm 6/10.................

hi zọng sẽ được như lời nó nói, chứ như bây giờ thì chờ dài cả cổ...
vẫn đang hóng tiền rút hôm 6/10.................
Mềnh 17/10 chắc còn dài hơn! Chờ sang tháng chắc cũng nghỉ chơi thằng này rồi!

3/10 giờ mới về thì 16 bao giờ mới về

mừng quá tiền về rồi...chờ đợi cũng khoảng 20 ngày mới về được...thời gian sau chắc nó sẽ nhanh hơn

mừng quá tiền về rồi...chờ đợi cũng khoảng 20 ngày mới về được...thời gian sau chắc nó sẽ nhanh hơn

Bạn rút $ ngày nào vậy bạn ? :)

Đây không phải lần đầu tiên anhkhongkhoc phát ngôn linh tinh trong topic này mà là lần thứ 3 nhé bạn,cái gì cũng có giới hạn của nó
Ai cũng phải chờ đợi như ai thôi nên kêu ca nhiều cũng không giải quyết được gì đâu

Bạn ah , tuy rằng bạn ấy nói như vậy AE JSS đều bức xúc cả mà thôi . Nhưng mình nghĩ bạn ấy còn sốt ruột hơn ae mình nhiều ấy chứ . Quan trọng là cái gì cũng chỉ có một lần thôi bạn ah . Mình đều là người trưởng thành cả rồi , lên cũng có suy nghĩ hết cả rồi . Mình nghĩ bạn không cần búc xúc với bạn ấy làm gì? chỉ mệt xác thôi . Có gì sẽ có ADmin xem xét và giải quyết thì tốt hơn .
Rảnh thì add nick tớ chém gió . " tempered12"
Have a nice day !

Bạn ah , tuy rằng bạn ấy nói như vậy AE JSS đều bức xúc cả mà thôi . Nhưng mình nghĩ bạn ấy còn sốt ruột hơn ae mình nhiều ấy chứ . Quan trọng là cái gì cũng chỉ có một lần thôi bạn ah . Mình đều là người trưởng thành cả rồi , lên cũng có suy nghĩ hết cả rồi . Mình nghĩ bạn không cần búc xúc với bạn ấy làm gì? chỉ mệt xác thôi . Có gì sẽ có ADmin xem xét và giải quyết thì tốt hơn .
Rảnh thì add nick tớ chém gió . " tempered12"
Have a nice day !

mình đã nói ĐÂY KHÔNG PHẢI LẦN ĐẦU TIỀN MÀ LÀ LẦN THỨ 3
Bây h thử hỏi có 1 thằng điên suốt ngày đứng trươc cửa nhà bạn chửi bới thì bạn có chịu được không?
1 2 lần thì còn bỏ qua nhưng vẫn cố tình lần thứ 3 thì bảo sao chịu được?
Mà nó nói linh tinh thế chẳng thấy MOD vào nhắc nhở gì ấy=))

Last edited by a moderator:
đậu xanh. tính vào web coi quảng cáo thì web lại ko vào dc :(
cũng may là có coi dư vài ngày :D

Lão "ngực bự" SjuNhun hỗm rài đi đâu mất tiêu, không thấy lên topic chém gió vậy ? :binhsua119:
Bác có rút tiền vào các ngày 3-4-5/10 không? Mình rút ngày 5/10 chưa thấy $ về.

cái này giờ mình nạp tiền vào bằng Payza được không vậy bạn chủ thớt ơi

Thay mặt chủ thớt trả lời với bạn là "Được". :binhsua95:

Có bạn nào rút ngày 4-5/10, $ về LR chưa ? "La làng" lên cho anh em biết với nha. :binhsua166:

Lâu quá ko chơi hỏi thăm 1 cầu, cái này còn chuyện reset nữa ko mấy bạn, tính đập vào chơi mà lo bị reset là toi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom