Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chủ thớt vào giải thích thêm về vụ rút tiền mới trong profit clicking đi

10 ngày rút 1 lần, mỗi lần tối đã 250$. (hình như phải trừ t7, cn nữa ak)
Zzzz
trung bình 1 ngày 25$

Last edited by a moderator:
h thì không phải lúc để đầu tư,đợi tình hình ổn định đã

Bác Sơn Tùng là Đại diện chính thức mà nói bi quan như vậy, thế tình hình sao khả quan được đây. :binhsua18:

- - - Updated - - -

Anh Tùng nói làm anh em lo lắng. :D

Bác Sơn Tùng là Đại diện chính thức mà nói bi quan như vậy, thế tình hình sao khả quan được đây. :binhsua18:

- - - Updated - - -

Anh Tùng nói làm anh em lo lắng. :D

thì h +lãi cũng không đều,site chưa hoàn thiện xong,đợi khi nào ổn định mới đầu tư

Rút chiều 20, hơn chục ngày chờ đợi cuối cùng nó cũng pay, up lên cho AE rút ngày 20 tiếp tục hi vọng.

Profit Clicking mãi mãi một niềm tin

Không ồn ào, không hấp tấp.. payment của ngày 20 đã về nè.. chúc A E sớm nhận tin vui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Date: 10/1/2012 7:39 PM
Batch: 112657546
From Account: U5924133 (ProfitClicking)
Amount: $47.79
Memo: ProfitClicking Withdraw #239288-18944

Thank you.

10 ngày rút 1 lần, mỗi lần tối đã 250$. (hình như phải trừ t7, cn nữa ak)
Zzzz
trung bình 1 ngày 25$

Ko phải 10 ngày mới đc rút 1 lần.
Process time nghĩa là thời gian nó xử lý cái withdrawal đó cho mình. Thông thường qua cổng LR sẽ mất khoảng 10 ngày. Giới hạn rút 1 ngày là 250$.
giả sử bạn làm lệnh rút khoảng ngày 20/9 thì trong vòng 10 ngày làm việc (ko tính thứ 7, chủ nhật) bạn sẽ nhận đcj tiền. Như vậy thì bạn rút ngày 20 thì khoảng từ 20/9 đến 2/10 hoặc 3/10 bạn sẽ nhận đc.
Bạn rút 21/9 thì khoảng 21/9 đến 3/10 hoặc 4/10 bạn nhận đc. Cứ vậy thôi.
Ngày nào cũng có thể đặt lệnh rút nhưng tối đa 250$/ ngày.
Nói ngắn gọn dễ hiểu thì cái process time đó là khoảng thời gian mình sẽ nhận đc $.

Ko phải 10 ngày mới đc rút 1 lần.
Process time nghĩa là thời gian nó xử lý cái withdrawal đó cho mình. Thông thường qua cổng LR sẽ mất khoảng 10 ngày. Giới hạn rút 1 ngày là 250$.
giả sử bạn làm lệnh rút khoảng ngày 20/9 thì trong vòng 10 ngày làm việc (ko tính thứ 7, chủ nhật) bạn sẽ nhận đcj tiền. Như vậy thì bạn rút ngày 20 thì khoảng từ 20/9 đến 2/10 hoặc 3/10 bạn sẽ nhận đc.
Bạn rút 21/9 thì khoảng 21/9 đến 3/10 hoặc 4/10 bạn nhận đc. Cứ vậy thôi.
Ngày nào cũng có thể đặt lệnh rút nhưng tối đa 250$/ ngày.
Nói ngắn gọn dễ hiểu thì cái process time đó là khoảng thời gian mình sẽ nhận đc $.

đừng chỉ nhìn vào cái chữ process time mà nói vậy. vào acc đọc thông báo của nó đi :))

nó nói là khi chưa trả xong lệnh rút ở cổng nào thì ko thề thực hiện tiếp lệnh rút ở cổng đó nữa. chỉ có thể làm lệnh rút ở cồng khác :))

Nó ko ngu gì cho bạn rút liên tục đâu. Vào dashboard đọc lại thông tin update của nó đi. dễ ăn của nó lắm :))

mà chẳng cần ngồi đoán. Tui mới làm thử rồi. vừa withdraw bên LR xong. tui nhấn tiếp withdraw LR nữa, nó nói là chưa trả xong cái kia ko đc rút tiếp. Còn rút cổng PZ thì dc :))

nó trả lãi kiểu này thí 10 ngày là chưa đủ minpay nữa chứ ở đó mà đòi rút liên tục

Không ồn ào, không hấp tấp.. payment của ngày 20 đã về nè.. chúc A E sớm nhận tin vui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Date: 10/1/2012 7:39 PM
Batch: 112657546
From Account: U5924133 (ProfitClicking)
Amount: $47.79
Memo: ProfitClicking Withdraw #239288-18944

Thank you.

có ai ngày 22 về chưa nhở

acc mình nó báo processing time 0 day 2 ngày nay rồi, rút ngày 20. mà có thấy tiền về đâu :binhsua159::binhsua159::binhsua159:

acc mình nó báo processing time 0 day 2 ngày nay rồi, rút ngày 20. mà có thấy tiền về đâu :binhsua159::binhsua159::binhsua159:

nói chung là giờ nó cũng đang gồng lên để duy trì web. nên 1 ngày nó trả đc cho vài ng thôi. nếu nó mà ko wa đc đợt này thì xác định là die vì quá nhiều ng rút . muốn sống thì cũng phải gồng dc 1-2 tháng thì mới có ng dám dep vào mà có vốn

nói chung là giờ nó cũng đang gồng lên để duy trì web. nên 1 ngày nó trả đc cho vài ng thôi. nếu nó mà ko wa đc đợt này thì xác định là die vì quá nhiều ng rút . muốn sống thì cũng phải gồng dc 1-2 tháng thì mới có ng dám dep vào mà có vốn

đầy người vẫn dep,chẳng qua là bạn không biết thôi
Giờ cứ thong thả thôi,đến khi vào guồng thì nó khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back