Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có khi là bảo trì vô thời hạn đi . Chỉ tại đầu tư hết vào JSS nên hết vốn . Ai có vốn cho bạn vay để chuyển sang nghề khác thôi :(( . Bán Quan Tài cũng đang là Nghề HOT :(

họ còn muốn mở hơn mình ấy chứ,h không mở thì làm gì có ai đầu tư,đợi thêm 1 ngày nữa coi sao!

Bầy giờ là 23h20 giờ Việt Nam. Chính xác là trong 40 phút nữa JBP sẽ trở lại. Nhưng rất tiếc là vừa thấy nó + thêm 1 ngày. Ảo thật. Thôi đi ngủ.
mai có chuyện để bàn rồi. Nguyên 1 nhóm lập trình viên cao cấp mà chỉnh cái đồng hồ đếm ngược cũng ko xong. pó tay.

Do cần thêm 1 ngày nên hôm qua đồng hồ mới+1,tối nay là có kết quả!
Hôi hộp quá.mà nghe ở conferoom nói vẫn chưa hoàn thiện khi site up lên đâu, k dc withdraw. Đợi một thời gian nữa mới được

Hôi hộp quá.mà nghe ở conferoom nói vẫn chưa hoàn thiện khi site up lên đâu, k dc withdraw. Đợi một thời gian nữa mới được

ặc ặc ặc .. thôi nó cứ tăng thêm thời gian đếm ngược nữa đi cũng được, như nhau cả thôi.

không kiếm được thì gato hả e=))=))
thích thì cá 1000$ xem có scam hay không nhé,dám thì chơi không thì shut up dùm,đã không biết gì còn cứ thích ra vẻ mình nguy hiểm=))
like 1 phat ( nay thi 20 char)

- - - Updated - - -

à tiền lãi đã hiển thị đúng chưa các bác. Nếu đúng rồi thì mất đâu 100$ của e, với lại tiền withdraw trước khi chuyển trang ra sao :(.

anh em vẫn đang mong chờ nó. hi vọng mai nó sẽ hoàn thành.

khi nào mở withdraw thì sẽ ưu tiên trả những payment trước khi chuyển site!

- - - Updated - - -

mới chôm được cái giao diện của mục My Wallet,ai fund hay rút tiền thì cứ vào mục đấy

đợi tiếp nào anh em. chắc sắp ok roài :X

ai chơi được thì chơi, ko chơi được thì ko nói tiếng nào cũng đâu mất gì, nó cũng mang tiền lại cho nhiều người rồi còn gì, sao cứ phải đi gato ko cần thiết vậy:binhsua47:

đã edit lại nội dung bài viết đầu tiên,ae vào đọc tham khảo nhé,mô hình không khác gì JustBeenPaid trước đây,chỉ thay đổi thuật ngữ!
Hình như sắp tới lại chấp nhận Payza để thanh toán :D:D
Hình TK test

Last edited by a moderator:
Có nhất nhiều cãi nhau xảy ra xung quanh các vấn đề gần đây của JSS - ProfitClicking
Các comment không có nội đung đóng góp hoặc thảo luận mang tính chất spam sẽ bị xóa
Các comment có nội dung gây hấn/cãi nhau hoặc việc đáp trả các comment đó với lời lẽ thiếu tôn trọng sẽ được tặng ngay lập tức 01 cảnh cáo x 5 lần (= 1 baned)
Chúc các bạn vui vẻ!
Cũng lâu chưa có bài để xóa :D

Có nhất nhiều cãi nhau xảy ra xung quanh các vấn đề gần đây của JSS - ProfitClicking
Các comment không có nội đung đóng góp hoặc thảo luận mang tính chất spam sẽ bị xóa
Các comment có nội dung gây hấn/cãi nhau hoặc việc đáp trả các comment đó với lời lẽ thiếu tôn trọng sẽ được tặng ngay lập tức 01 cảnh cáo x 5 lần (= 1 baned)
Chúc các bạn vui vẻ!

Cũng lâu chưa có bài để xóa :D

để tớ mở hàng cho cậu xóa 1 comment lấy lại cảm giác hì. anh mod đẹp trai. :D :D :D

hix. qua trang mới nó có cho đổi upline ko chủ thớt ơi. :binhsua31:

site mới ko biết có chiêu ri sét ko nhỉ ? min rút là bao nhiêu ?

thớt nói rồi mà cậu. JBP là tiền thân của nó, nó chỉ thay đổi cái vỏ bề ngoài, thuật ngữ, tên gọi, còn lại "tim, gan, phèo, phổi" vẫn vậy. Vẫn là anh JBP ngày nào. :D :D :D

chờ ngày rút tiền, dạo này đói móm cả ra :( thuật ngữ nào cũng dc, miễn là nó sống dc rồi :))

The migration process has been a monumental task and we have new challenges to deal with. We are working around the clock to get PC working properly the first time.
mje lại phải chờ thêm 2 ngày,thôi hy vọng khi open trở lại thì mở hết các chức năng luôn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom