Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Của em khi click vào media panel thì nó ra cái hình như thế này là sao vậy các bác, đúng ra còn phần ở dưới nữa mà:

Attachments

12.5 KB · Views: 70
về cơ bản là nếu ko tái mà cứ rút đều thì 20 ngày hồi vốn :cool: nhưng vừa qua nếu tái 15 ngày sau đó rút thì tổng 20 đến 22 ngày hồi vốn và có thêm 1 khoản đúng = khoản rút về => ai ko tái là tiếc đứt ruột

về cơ bản là nếu ko tái mà cứ rút đều thì 20 ngày hồi vốn :cool: nhưng vừa qua nếu tái 15 ngày sau đó rút thì tổng 20 đến 22 ngày hồi vốn và có thêm 1 khoản đúng = khoản rút về => ai ko tái là tiếc đứt ruột
Cơ bản ai dám tái mạnh thì ăn luôn 200%/tháng :D Panel sau này ăn ngon thì nếu như acx tính ăn đc tới 350% :D

x3 em ơi chứ không phải x2 đâu.
chơi 5xu nhờ tới liên tọi mà giờ có 15xu zầu, tết này đủ xèn mua vé xe đò vế quê, hehe. :D:)

Nó báo hiện có hơn 1000 panel đang active, và cũng có mail báo filing về, như vậy phía dưới phải có các mục như panel acctive....chứ bác,
Vậy chắc site lag hay gì đó, chứ hồi đó lúc chưa có panel bên mình cũng trống ko vậy mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week

Most discussed of week