• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

các thím chú ý không mở ngủ như em nhá , tất cả các ô khoanh đỏ mới là thực tính của chúng ta lãi và sẽ max 150% chứ ko phải cái chữ đen xì to tướng nhá
Không phải con số đó đâu . Nó để $168.7 / $84.35 mà mình get paid được có 140$ nè . mà cái XS bây giờ ngoài mua pack ra còn làm được chuyện gì không .

các thím chú ý không mở ngủ như em nhá , tất cả các ô khoanh đỏ mới là thực tính của chúng ta lãi và sẽ max 150% chứ ko phải cái chữ đen xì to tướng nhá
có mỗi thím mơ ngủ chứ ai mơ đâu:D

ko ngó nữa, hơn 2k usd chưa lấy dc xu nào. giờ nằm đây chờ sung panel rụng vậy.

hơn tháng nay anh em làm không công ^^, số tiền của mình còn lại bằng đúng 1 tháng trước và 2 tháng mới rút ra hết dc, nói chung ACX chơi ko đẹp, không giữ lời hứa, mọi số tiền đều là Ảo.

Thà lúc 6-7% quay về 2% còn hơn, cắt đầu cắt đít nhiều ông cũng vỡ nợ.

hơn tháng nay anh em làm không công ^^, số tiền của mình còn lại bằng đúng 1 tháng trước và 2 tháng mới rút ra hết dc, nói chung ACX chơi ko đẹp, không giữ lời hứa, mọi số tiền đều là Ảo.

Thà lúc 6-7% quay về 2% còn hơn, cắt đầu cắt đít nhiều ông cũng vỡ nợ.
ngày ngày quay tay giờ mất trắng, con bà nó

ko ngó nữa, hơn 2k usd chưa lấy dc xu nào. giờ nằm đây chờ sung panel rụng vậy.
nhiêu đó tiền du sức học phí lấy dc 1 bằng kỹ sư cầu đường của trường ĐH Bách Khoa rùi :3

Thôi đi nhặt dép bán được đồng nào trả nợ, tính chắc để trả nợ + lãi giờ chân tay bủn rủn cmnr các bác ạ :oops:. Giờ gánh nặng tiền đâu trả đây. Vụ Thanh Hóa hôm qua là bước khởi đầu, chắc em làm thế thật :oops::oops::oops:.
Vào Panel mà lại còn random 50-80%. Nợ vay ngoài đời thì cứ tăng còn lãi đầu tư thì cứ giảm - nghịc lý vãi .

may là up sliver truoc rồi

nó mà ổn định thì panel ít nhất 3 tháng mới điền được nhá , ko phải làm sớm nó điền cho đâu , thực chất cái panel mà mọi người ăn trong lúc 10% là nó dụ gà ăn cho chán rồi thịt 1 thể đấy , adx khôn vãi ra , êm cũng đã nghi nghi gì mà 10% lãi cao xong là panel rơi như sung rụng :D

chốt lại 1 điều admin và sup của tụi adx đi đồ sơn ăn gẹ , quất lâm ăn sò chán chê bằng tiền của mem rồi về sinh sự ra đè mem ra chịu thiệt thòi

Thôi đi nhặt dép bán được đồng nào trả nợ, tính chắc để trả nợ + lãi giờ chân tay bủn rủn cmnr các bác ạ :oops:. Giờ gánh nặng tiền đâu trả đây. Vụ Thanh Hóa hôm qua là bước khởi đầu, chắc em làm thế thật :oops::oops::oops:.
Vào Panel mà lại còn random 50-80%. Nợ vay ngoài đời thì cứ tăng còn lãi đầu tư thì cứ giảm - nghịc lý vãi .

Sorry các bạn, mọi dự đoán của mình trật lất vì mình đánh giá cao ACX quá..:rolleyes:
Giống như kiểu " Tưởng giếng sâu anh nối sợi dây dài...":D

Last edited:
chung cảnh ngộ với thím :oops:

ai bảo thím vay để chơi làm gì, đầu tư luôn đi kèm rủi ro mà, đầu tư ngoài đời chưa chắc đã lời, nói gì trên này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom