• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ACX cao tay ở chỗ đó hê hê. :D

Dễ ăn tiền của ngoại lắm, e bỏ vô có 1k5 rút vốn về còn lời đc 700$ + phần tái nạm từ 9 với 10 thì hiện còn 2k8$ trong ACX.

Bán cho thuhanguyen được ít nhất $12500 rồi o_O, cái này là troll + chê tiền à :mad:

vậy bác hốt đi rầu sell lại :rolleyes::oops:

ACX cao tay ở chỗ đó hê hê. :D

Dễ ăn tiền của ngoại lắm, e bỏ vô có 1k5 rút vốn về còn lời đc 700$ + phần tái nạm từ 9 với 10 thì hiện còn 2k8$ trong ACX.
t thì ít thôi, tầm hơn 200 :(

ngáo à?
tất cả các mail trước khi rs thì nó đều bảo all active packs sẽ về 2%, mà bây giờ toàn bộ số packs mua trước lúc ề 2% ( chưa đủ 150% ) giờ nó chỉ hốt đc có 1% ngày thường và 0.5% cuối tuần thì không là bị nó lừa à? đã k đọc kỹ lại phát biểu liều
THeo em nhớ nó toàn bảo là new ad pack thì mới về 2% thôi...còn các cái khác nó nói mập mờ mà...chứ nó đâu có nói là all active pack..

ngáo à?
tất cả các mail trước khi rs thì nó đều bảo all active packs sẽ về 2%, mà bây giờ toàn bộ số packs mua trước lúc ề 2% ( chưa đủ 150% ) giờ nó chỉ hốt đc có 1% ngày thường và 0.5% cuối tuần thì không là bị nó lừa à? đã k đọc kỹ lại phát biểu liều
bác ko hiểu hay cố tình ko hiểu nhểy :rolleyes:

giờ mấy site kia site nào cungz k trụ nổi vài ba tháng...có mỗi acx này nó còn trụ lâu đc chút...chờ đợi 1 điều diệu kỳ thôi nào :) ..thay bằng than vãn k giải quyết đc j thì hãy nghĩ đến 1 tương lai tuơi đẹp -))..nó scam cũng mất r mà k scam cungz mất rồi vì cũng chư rút về đc...tốt nhất là đợi thôi :))..
K liên quan nhưng WTF nó đang hồi sinh -)) em mới đổi đc 1k Uwtf = 770 PM --)))
Đổi trang nào cậu ới?

Ai sang bên MMG hóng coi sao , mail lúc trước nó bảo CÓ THỂ mở lại cổng payment trong vòng 24h chứ ko chắc chắn là mở
Theo nhận xét của êm là 1 người chơi hiện tại các site ra mới nhiều nhưng ra đi tròng vòng vài khúc cua cũng có , cứ có biến quả là y như rằng ra đi vì chẳng còn người dep , site adx này thì khác nó vẫn trả tiền , ngày xưa toàn cắm imacro cho nó chạy đợi đúng lúc nó mở cổng là sướng :D

Ai sang bên MMG hóng coi sao , mail lúc trước nó bảo CÓ THỂ mở lại cổng payment trong vòng 24h chứ ko chắc chắn là mở
Theo nhận xét của êm là 1 người chơi hiện tại các site ra mới nhiều nhưng ra đi tròng vòng vài khúc cua cũng có , cứ có biến quả là y như rằng ra đi vì chẳng còn người dep , site adx này thì khác nó vẫn trả tiền , ngày xưa toàn cắm imacro cho nó chạy đợi đúng lúc nó mở cổng là sướng :D
Nó sẽ trở lại vấn đề chỉ là thời gian :D hẹn năm sau quay lại

Hiện tại rất nhiều site có vấn đề, tình huống xấu dần, cuối năm nên bọn nó định hốt chút đỉnh tiêu tết hay sao ấy

Hiện tại rất nhiều site có vấn đề, tình huống xấu dần, cuối năm nên bọn nó định hốt chút đỉnh tiêu tết hay sao ấy

Me ri chít mớt đến rồi sao ko , đa phần site mới chạy vòng đầu là bão hòa người chơi ko ai dep hoặc chuyển hướng site khác :D

Mình nhảy 200 vào lúc 8% bjo cũng lên đc hơn 500 rùi :) mà éo rút đc ..vào đây toàn các bác tay to get paid cả vài k ..mình get paid ngày chưa đc 5$ :)))

Scam thì không, vì nếu scam nó đã scam từ lâu rồi, đâu cần phải cố pay kéo dài như vậy. Hiện tại nó đã áp dụng chính sách chém 90% lợi nhuận của người dùng để giảm số lượng $$$ rút ra, kế hoạch này rất thành công đấy chứ. Còn cổng withdraw thì hình như nó đang fix lại 1 số thứ, không rõ là gì. Nhưng nó cam kết sẽ nhanh hơn so với trước.

Dù sao, chúng ta cũng không thể thay đổi được gì, thôi thì đành ngồi xem tuồng diễn thế nào. Hạ hồi thì sẽ biết rõ thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week