• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
dự đoán bây giờ là về 2% liệu sẽ có 1 cơn bão dep hay ko :rolleyes:

lúc đó những người tái nạm liên tục ở 8%- 10% sẽ lụm được 1 mớ tiền khổng lồ. nhân tiền vốn lên ít nhất cũng là 10 lần :D

1 ván bài thú vị :oops:
ko đc 10 lần đâu anh :oops: trông thế thôi chứ nó cũng chỉ hơn lúc 6% 5h sáng rút 11h paid rùi tái và rút 1 xíu thôi anh ạ, và bản chất đa số toàn người tích lại rút chứ đc mấy ai để lại để tái đâu ạ

$ thiệt ở đâu ra khi số $ trong "mớ tiền khổng lồ" ấy chưa được pay :D

tiền từ thế giới. từ những team đa cấp đang chờ thời. từ những đại giâ đang nằm phục, từ rất nhiều nhà đầu tư nhỏ nghĩ là 2% là 1 cơ hội.

và đó chỉ là giả thuyết có thể

ko đc 10 lần đâu anh :oops: trông thế thôi chứ nó cũng chỉ hơn lúc 6% 5h sáng rút 11h paid rùi tái và rút 1 xíu thôi anh ạ, và bản chất đa số toàn người tích lại rút chứ đc mấy ai để lại để tái đâu ạ
anh chỉ cần 20 ngày để từ 8% đến lúc reset là x được. với dk tái nạm liên tục

tóm lại ai đang trữ $$$ để chờ rút về thì nhìu khả năng sẽ là mồi ngon cho acx :D

anh chỉ cần 20 ngày để từ 8% đến lúc reset là x được. với dk tái nạm liên tục

ko thể nhé :D >>> bất khả thi :D

tiền từ thế giới. từ những team đa cấp đang chờ thời. từ những đại giâ đang nằm phục, từ rất nhiều nhà đầu tư nhỏ nghĩ là 2% là 1 cơ hội.

và đó chỉ là giả thuyết có thể

Nếu ACX pay nhanh đều đều thì dĩ nhiên cái đám này sẽ dep vào mạnh đấy, nhưng còn nhóm có $ ảo sẵn trong ACX thì chắc sẽ ko dep $PM vào nữa đâu, hehehe. Nhưng lúc lên 6% thì chắc toàn bộ các nhóm sẽ dep $PM vào cuồng nhiệt lắm đấy, :rolleyes: hóng ngày ấy...:confused:

Ngồi đọc vài trang mà chỉ biết thở dài, sao giờ trình độ phân tích của mấy bác lại kém đến vậy.
Khi về 2% thì chắc chắn không rút được số $ đọng cho nên bây giờ chuyển số đó thành pack ngay đi!
Mục tiêu của ACX không phải là số Pack mà mục đích thực sự của việc về 2% chỉ là cái cớ để giải quyết số $ tồn động.

Last edited:
Ngồi đọc vài trang mà chỉ biết thở dài, sao giờ trình độ phân tích của mấy bác lại kém đến vậy.
Khi về 2% thì chắc chắn không rút được số $ đọng cho nên bây giờ chuyển số đó thành pack ngay đi!

phải để nhìu ng ôm $$$ chờ thời thì acx mới có cơ hội chém :D

Mục tiêu của ACX không phải là số Pack mà mục đích thực sự của việc về 2% chỉ là cái cớ để giải quyết số $ tồn động.

thì e có để cái pack dư nào đâu. ?đặt lệnh rút xong dư tái hết cmn rồi :D

được cái ít tiền nên ko phải nghĩ nhiều.:D

E thậm chí còn nghĩ tâm lý đầu tư khi ACX về ổn định ở mức 2% sẽ là dep liên tục và tích luỹ chứ sẽ k có tình trạng tiếp tục withdrawal hàng loạt :)

Mà ACX cực kỳ tốt khi điều chỉnh lại chính sách tái đầu tư chứ không thì tui nói thật các bác buộc phải mua loại pack 1% vs 0.5% khi reset thì còn khổ nữa chứ không ngon như bây giờ đâu tái đầu tư lên vù vù

Mà ACX cực kỳ tốt khi điều chỉnh lại chính sách tái đầu tư chứ không thì tui nói thật các bác buộc phải mua loại pack 1% vs 0.5% khi reset thì còn khổ nữa chứ không ngon như bây giờ đâu tái đầu tư lên vù vù
thấy mail thông báo của acx thì những lệnh withdraw pending ko bị cancel phải k anh

Load chậm thế

thấy mail thông báo của acx thì những lệnh withdraw pending ko bị cancel phải k anh
Chúc bác có một giấc mơ đẹp:p:D

Em lại nghĩ rằng $ tồn về 2% vẫn được paid như thường :D , hóng thử ai đúng ai sai nhé :D , đợt trước tái đầu tư một mớ rồi, giờ đang tồn còn 5k $ và tăng theo thời gian hóng hóng hóng

Em lại nghĩ rằng $ tồn về 2% vẫn được paid như thường :D , hóng thử ai đúng ai sai nhé :D , đợt trước tái đầu tư một mớ rồi, giờ đang tồn còn 5k $ và tăng theo thời gian hóng hóng hóng
khả năng này rất thấp và nếu có thì ACX có thể chơi trò set max rút về PM chỉ 200$/ngày thay vì 800$
Tóm lại không nên mơ mộng, phải nhìn vào thực tế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week