Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em lại nghĩ rằng $ tồn về 2% vẫn được paid như thường :D , hóng thử ai đúng ai sai nhé :D , đợt trước tái đầu tư một mớ rồi, giờ đang tồn còn 5k $ và tăng theo thời gian hóng hóng hóng
Cứ tiếp tục mơ đi nào:D

khả năng này rất thấp và nếu có thì ACX có thể chơi trò set max rút về PM chỉ 200$/ngày thay vì 800$
Tóm lại không nên mơ mộng, phải nhìn vào thực tế
Theo mình thì ko phải ít mà là chắc chắn ko có.
Theo mình thì 1 trong những mục đính chính khi reset đó chính là giải quyết số hàng tồn này để giảm lượng tiền đang tăng quá nhanh.

Hiện tại site ở 1 cơ chế khác, mô hình khác hoàn toàn trước đây :D tiêu biểu là việc reset lần này, nó đơn giản chỉ là 9-10% và 10-2% thôi, chứ cũng ko thêm hoặc bớt tính năng nào mới đâu :D

Ko phải ăn cháo đá bát gì đâu a :D , ý e là đôi khi cái kinh nghiệm 4 năm của a cũng không nói lên được điều gì cả, vì em đọc tiểu sử của nó trước đây, về cách hoạt động lần này khác hoàn toàn truớc, nên em nghĩ phân tích của a dựa trên sự trải nghiêm ở các mô hình truớc đây áp dụng cho lần này là sai hoàn toàn :D , ko có ý gì xúc phạm a đâu
A không mở lại topic này thì chú đến h cũng chưa chắc đã biết đến acx chứ đừng nói kiểu đấy, nghe ăn cháo đá bát quá e ạ !

Em nghĩ nó khác hoàn toàn, nó đã loại bỏ việc restart nên nó không có quyền thay đổi tiền của mình đâu
E có tin bây giờ nó thích thì 1 phát nó chuyển sang tên miền mới không?
Nó có tất cả quyền hành và nó thích làm gì thì làm, miễn sao có lợi nhiều nhất cho site, không cần đợi member cho phép đâu e

E có tin bây giờ nó thích thì 1 phát nó chuyển sang tên miền mới không?
Nó có tất cả quyền hành và nó thích làm gì thì làm, không cần đợi member cho phép đâu e
Nếu nó chuyển sang tên miền mới lúc này thì khác nào mọi cách làm của nó trước đây là vô bổ hả a :D , chuyển như thế thì ai dẹp nữa :D

Nói chung em chỉ đưa ra nhận định của mình thôi, các a đừng kêu e mơ hay ảo gì cả, mọi thứ thì thời gian sẽ trả lời tất cả mà nhỉ :D , chắc trong 10 ngày trở lại tính từ bây giờ

Nếu nó chuyển sang tên miền mới lúc này thì khác nào mọi cách làm của nó trước đây là vô bổ hả a :D , chuyển như thế thì ai dẹp nữa :D
Ý của a là nó có tất cả quyền hành và phán xét sao là việc của nó, e bảo nó không có quyền thì nghe kinh quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week