Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

acurailx

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình mới chơi nên ko hiểu hết nhưng cách mình chơi hiện tại là mình tái đầu tư liên tục. Vì rút về cũng mất nhiều thời gian. Mà ACX nó thông báo là chỉ từ 10% về 2% chứ ko restart. Mình tái đầu tư mong tiền nó nhảy lên nhanh tí kiếm ít kẹo.. Chơi nhỏ nên đc cũng ko nhiều :(

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
$500.00
Follow me on Facebook
1 là tái hết, 2 là giữ lại hết. Chứ vừa tái-vừa giữ lại $ tồn thì cứ hai phai thế nào ấy :D

Cái mình thắc mắc chỉ là cái lệnh pending ko biết có bị hủy khi reset hay không? Hỏi support thì nó bảo ko, nhưng giờ ko còn niềm tin vào support :D, chứ nếu ko bị cancel thì ô la la, tuyệt vời khi hốt thêm được 1 mớ!

Chứ $ tồn thì chẳng biết có lý do nào cần thiết để ACX phải trả trong khi bây giờ nó đang tỏ ra rất thiếu tiền sau lần đổi ví? Mình thì nghiêng về khả năng ví PM cũ của ACX có vấn đề cho nên tin chắc nó phải làm gì đó với mớ $ tồn sau khi reset :rolleyes:.
Giả sử nó mà chịu trả $ tồn thì nó vừa ngu, vừa bất công với những người chơi đẹp với nó khi chịu hợp tác để tái đầu tư. Nếu ai giữ $ tồn để rút = kẻ muốn ra đi lúc 2%. Có ai mà lại chịu đưa tiền cho kẻ sắp rời minh ra đi ngay lúc mình đang kẹt?

Ngay cả khi ACX giam $tồn thì sau này khi nó trả tiền đều đều thì cũng khối người dep tiền vào nếu nó vượt qua được giai đoạn khó khăn. Thực tế ACX trở lại chưa đầy 1 năm, với xuất phát điểm là việc mất sạch niềm tin từ nhà đầu tư, thế mà bây giờ nó đang là trùm.

Nhà đầu tư rất dễ tha thứ, miễn là họ còn nghiện $.

Dù site có thay đổi-cải tiến chương trình hoạt động như thế nào thì cũng cần phải tuân thủ những nguyên tắc cơ bản nhất để duy trì hệ thống ổn định. Hy vọng ACX sẽ ko dùng tới tuyệt chiêu cuối Re-starting.
Nhiều lúc ko thích tính nóng của @mmo1991, nhưng những gì @mmo1991@locthiennguyen đã trải qua, mình nghĩ đó là những nguyên tắc cơ bản của cuộc chơi. Người trẻ khi thành công quá sớm bởi sự liều lĩnh của tuổi trẻ, thường nghĩ kinh nghiệm là thứ chẳng ra gì.

**

Hy vọng mình sẽ ko là thánh phán, mà sẽ là thần đoán :D

Last edited:

laikha87

Hero
Reactions
406
MR
0.319
Chat with me via Skype
tất cả tùy thuộc vào admin hết có thể nó thế này cũng có thể nó thế kia nên cứ đợi chờ là hạnh phúc và tái đầu tư liên tục khi tiền chưa về :cool:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tóm lại trong mail hiện tại nó chỉ nói : chuyển pack từ 10% về 2% và khuyên chúng ta nên sử dụng toàn bộ $$$ đọng để mua pack. Và nó ko hề có 1 sự đề cập nào đến việc chúng ta ôm $$$ đọng và nó sẽ xử lý cái số $$$ đọng đó như thế nào :D. Nó chỉ cần làm theo những gì nó nói :D. ko ai bắt bẻ đc :D.

Reactions
83
MR
0.000
Làm cái Event dự ngày Reset của ACX nào :D:D
Theo em đúng T5 này nó sẽ Reset vì đúng T5 là tất cả các gói 6% sẽ hết hạn và trong mail ngày kia của nó, nó đã đề cập đến Pack 7-10% chứ ko đề cập pack 6% :D

Tóm lại trong mail hiện tại nó chỉ nói : chuyển pack từ 10% về 2% và khuyên chúng ta nên sử dụng toàn bộ $$$ đọng để mua pack. Và nó ko hề có 1 sự đề cập nào đến việc chúng ta ôm $$$ đọng và nó sẽ xử lý cái số $$$ đọng đó như thế nào :D. Nó chỉ cần làm theo những gì nó nói :D. ko ai bắt bẻ đc :D.
Chắc nó hốt luôn mấy lệnh pending để về 2% còn pay nhanh chứ cứ để lệnh như vậy thì cũng chả cái thiện tốc độ pay :p

ljnk3nt

Junior
Reactions
36
MR
0.000
1 là tái hết, 2 là giữ lại hết. Chứ vừa tái-vừa giữ lại $ tồn thì cứ hai phai thế nào ấy :D

Cái mình thắc mắc chỉ là cái lệnh pending ko biết có bị hủy khi reset hay không? Hỏi support thì nó bảo ko, nhưng giờ ko còn niềm tin vào support :D, chứ nếu ko bị cancel thì ô la la, tuyệt vời khi hốt thêm được 1 mớ!

Chứ $ tồn thì chẳng biết có lý do nào cần thiết để ACX phải trả trong khi bây giờ nó đang tỏ ra rất thiếu tiền sau lần đổi ví? Mình thì nghiêng về khả năng ví PM cũ của ACX có vấn đề cho nên tin chắc nó phải làm gì đó với mớ $ tồn sau khi reset :rolleyes:.
Giả sử nó mà chịu trả $ tồn thì nó vừa ngu, vừa bất công với những người chơi đẹp với nó khi chịu hợp tác để tái đầu tư. Nếu ai giữ $ tồn để rút = kẻ muốn ra đi lúc 2%. Có ai mà lại chịu đưa tiền cho kẻ sắp rời minh ra đi ngay lúc mình đang kẹt?

Ngay cả khi ACX giam $tồn thì sau này khi nó trả tiền đều đều thì cũng khối người dep tiền vào nếu nó vượt qua được giai đoạn khó khăn. Thực tế ACX trở lại chưa đầy 1 năm, với xuất phát điểm là việc mất sạch niềm tin từ nhà đầu tư, thế mà bây giờ nó đang là trùm.

Dù site có thay đổi-cải tiến chương trình hoạt động như thế nào thì cũng cần phải tuân thủ những nguyên tắc cơ bản nhất để duy trì hệ thống ổn định. Hy vọng ACX sẽ ko dùng tới tuyệt chiêu cuối Re-starting.
Nhiều lúc ko thích tính nóng của @mmo1991, nhưng những gì @mmo1991@locthiennguyen đã trải qua, mình nghĩ đó là những nguyên tắc cơ bản của cuộc chơi. Người trẻ khi thành công quá sớm bởi sự liều lĩnh của tuổi trẻ, thường nghĩ kinh nghiệm là thứ chẳng ra gì.

**

nói chung không biết gì thì đừng nói, nói đi nói lại là cũng có nên hay ko thì đừng nói

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000

**

Hôm nay ms thấy bác post được bài hay

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em nghĩ nó khác hoàn toàn, nó đã loại bỏ việc restart nên nó không có quyền thay đổi tiền của mình đâu
Cũng mong là như vậy cho ae đc nhờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week