• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
1- Rb của re-purchase thì nên tính = 1/2 Rb new purcharse và để ref tự ghi nợ vào, khi nào ACX pay đều thì ref thống kê gửi cho up line check để trả là ok nhất.
2- nếu 2 bên ko thoả thuận được thì tự ref cho mình càng ngon, ko phải phụ thuộc ai mà lãi cao hơn.

$$$ rút ko đủ trả $$$ ref thì sao :D

cái j cũng có 2 mặt , lỡ sau này ACX bão pay thì sao :rolleyes:
Thì ăn đậm mắc nghẹn vì tiền nhiều quá chứ sao

Thì ăn đậm mắc nghẹn vì tiền nhiều quá chứ sao

bị đọng 20k cho dù là bão bay đi nữa thì cũng phiền toái ko nhỏ đâu :D

bị đọng 20k cho dù là bão bay đi nữa thì cũng phiền toái ko nhỏ đâu :D
số tiền em get paid now đc hàng ngày ko giống với số tiền ở packs total có phải là do trong cái bảng đó thừa cái chỗ packs 1% ko anh nhỉ

hôm qua về được lệnh ref 150 tiếng, còn lệnh lãi ad 165 vẫn chưa, chờ tiếp :D

đi tắm xong, đi ăn sáng, rồi đi ngủ, 1 ngày mệt nhoài :confused:
Vẫn yêu ACX dù lâu rồi cưng chưa thăm anh :cool:

Cũng phải thông cảm cho bác Chiến chứ ref ít thì không sao chứ ref nhiều cũng khổ, như mình nếu ít vẫn rb nhưng nhiều quá thì đành ghi lại sau đó đợi $ về thì rb thoai
Mới tái 50$ nha bác u9026107

Mới để ý là ai đóng bảo hiểm thì mới được chèn link của 1 trang nào, click là dẫn ra trang đó, ko cần copy past không nhỉ :D

Cho em hỏi mấy bác nhà mình bên này có chơi thằng carbon7 không ?
Thấy cũng 7% ngày, pro nào đang chơi vào confirm với nha :D

154h media ko về:(:(
Lấy đâu tiền ăn sáng bây giờ:eek:

em không buồn vụ pay chậm mà buồn tái đầu tư thì ko được hưởng bonus của bác Chiến nữa :( não nề tái hơn ngàn đô mà mất bonus lấy gì sống qua ngày với tốc độ pay này
bị chơi bẩn thôi họ có tiếng nói hơn cậu nên họ nói gì thì người ta cũng bảo đồng ý. Chứ cái vụ rút ra đập vào với không rút tái luôn chả khác gì nhau cả. Họ chỉ nghĩ cho họ vì acx paid chậm họ thu hồi vốn chậm và họ cũng mất nhiều thời gian hơn để tổng hợp nhưng người ta đã ref cho thì phải chịu chứ .

Last edited:
mọi người năng up hàng về cho mình mừng, Ad 190h trôi qua chẳu về, mem mới tìm hiểu chơi thẩy hoang mang phết

mọi người năng up hàng về cho mình mừng, Ad 190h trôi qua chẳu về, mem mới tìm hiểu chơi thẩy hoang mang phết
Greetings Chuyen !

Your Perfect Money withdrawal request for $768.00 has been sent!

Your Member ID: 4409576
Payment Processor: Perfect Money ( U7728286 )
Reference Number: 104568937
Mới về tối qua sau hơn 170h. :v

Đêm qua hàng về lúc mấy giờ thế các bác

120 giờ rồi huhu

180h gold ad chưa thấy mế gì hức hức....

Cả tuần này tay chỉ dùng để quay vì k có $ về để đếm $. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week