Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Reactions
390
MR
0.000
Topic gay này lắm gia cát dự lắm , xin hỏi là năm xưa chu du lệnh cho 3 ngày gia cát dự phải làm xong 10 vạn mũi tên nếu sai quân lệnh phải chém đầu
Gia cát dự đã xem phong thủy thời tiết đợi hôm sương mù dày đặc mang thuyền đi sang doanh trại tào tháo lấy tên , vậy khi nào adx pay ngon trở lại ?

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Bác có yahoo k... cho em xin.
Nếu mà rcb tuần thì để em bao danh..
cứ gom cuối tuần inbox cũng được mà bác
Vừa có đợt pay xong có ai được pay hem
2015-10-08 06:21:11 CEST Support News: Second Batch of Requested Withdrawals Just Paid - October 7

Chắc lên 200h / lần pay mất :D

Tính ra mình đợi các pack hết hạn vốn + lãi = 15000$

8 ngày về 800$ vị chi là rất lâu để pay hết nhưng pay đều thì lại tái đầu tư rút dần đi đồ sơn quất lâm cho biết mùi vị sò biển

Thienku

Hero
Verified
Reactions
476
MR
0.038
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Chắc lên 200h / lần pay mất :D

Tính ra mình đợi các pack hết hạn vốn + lãi = 15000$

8 ngày về 800$ vị chi là rất lâu để pay hết nhưng pay đều thì lại tái đầu tư rút dần đi đồ sơn quất lâm cho biết mùi vị sò biển
rút dc hết đống đó không mới là vấn đề :D, =)), tương lai khó nói lắm,

hiện tại ko có time pay xác định đâu, mỗi đợt pay sau là delay thêm 24-48h, hy vọng tình hình sẽ dc cải thiện nếu ko thì ai cũng tái hết, nguồn dep vô sẽ giảm mạnh. Những ai chơi trên lãi thì ko nói, còn ai chưa hồi dc vốn thì chuẩn bị tâm lý sẽ chờ khá lâu.

hiện tại ko có time pay xác định đâu, mỗi đợt pay sau là delay thêm 24-48h, hy vọng tình hình sẽ dc cải thiện nếu ko thì ai cũng tái hết, nguồn dep vô sẽ giảm mạnh. Những ai chơi trên lãi thì ko nói, còn ai chưa hồi dc vốn thì chuẩn bị tâm lý sẽ chờ khá lâu.

Nó vẫn pay 1 ngày 2 lần mà nhưng pay đuổi nhau lâu khủng khiếp , theo êm nghĩ adx nó muốn thế này hay sao ý chẳng phải khó khăn tài chính vì nó vẫn pay đều , hoặc là tài khoản pm verry rồi FBI nó sờ gáy , chính pm cũng ko xác định được tiền nạp vào từ visa , master card có chuẩn hàng hay không
Cứ nghĩ mà xem tiền lãi xoay vòng kiểu này bất lợi cho adx vì ko ăn 4% free mà tạo lạm phát quá nhiều
Thôi ko dám phán bừa ko lại ăn gạch , vạn sự tùy duyên

Nó vẫn pay 1 ngày 2 lần mà nhưng pay đuổi nhau lâu khủng khiếp , theo êm nghĩ adx nó muốn thế này hay sao ý chẳng phải khó khăn tài chính vì nó vẫn pay đều , hoặc là tài khoản pm verry rồi FBI nó sờ gáy , chính pm cũng ko xác định được tiền nạp vào từ visa , master card có chuẩn hàng hay không
Cứ nghĩ mà xem tiền lãi xoay vòng kiểu này bất lợi cho adx vì ko ăn 4% free mà tạo lạm phát quá nhiều
Bác không hiểu bản chất ah tiền trong hệ thống có lên nhanh đến mấy vẫn chỉ nằm trong hệ thống, khi nào ACX xuất ra ngoài PM mới là tiền của chúng ta nên cho dù có cho tái mấy thì tái số tiền đó vẫn nằm trong ACX thôi, pay chậm chính là vì mục đích giảm dòng tiền ra

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
PM có vẻ khó đụng đó bác..ko phải muốn là đụng được đâu...:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden