Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
bác ấy chỉ thắc măc thôi...có nói j sai đâu mà bac làm căng vay :(
Mục đích spam thôi bác.
thế thì lại thiển cận, tìm đọc hết các post của mình đi,
Mình chỉ tìm hiểu về acx, còn chơi là xác định, cái đó quán triệt từ tất cả các post của mình
Thôi ta cùng tăng post
Về từ ngữ, thì mình nghĩ là bạn dùng trước nhé, nên mình đối lại thôi, có gì bỏ qua, căng cũng ko đc gì

Đúng roài.cãi nhau cho zui thâu. e thăng trước khi bị ném đá tập thể. Bữa khác war tiếp tăng post ha:D

Thấy các thánh post media toàn 16x giờ. Mình mới 12x giờ thì chắc vài ngày nữa mới có diễn biến tốt.
Ad thì 16x giờ nhưng chưa thấy j. Kaka acx đang tập luyện cho chúng ta tính kiên nhẫn rất tốt đây.
Với chính sách tái nạm. Hy vọng sẽ cải thiện tốc độ pay hơn.

tưởng có mail gì mới về việc update vậy mà chẳng có cái mế gì mới cả , vài câu thông báo vớ vẩn

1. Những gì t nói chỉ là giả thiết, suy luận cá nhân..
2. Như mmo1991 nói thì ngày trước 100k lệnh giờ là 300k lệnh, tức lượng lệnh pay tăng gấp 3 lần, thì tất nhiên việc xử lý payment sẽ lâu hơn rồi, trước đây ở mức 6% nó vừa tầm với acx, giờ lên 7% lượng mem tăng, lãi tăng, lệnh pay tăng thì chậm là đương nhiên...
=> k chơi thì thôi, đã chơi thì nên tin tưởng, xồn xồn lên cũng k giải quyết đc gì các đồng chí ak,... Đẩy pack đê ae....:))) có gì ae rủ nhau ra cầu chơi cho mát... :v :))))
bác này buồn cười nhỉ...có ai trong đây ko tin tưởng mà dept tiền vào ko?? nói câu sồn sồn nghe mắc cười,,còn em chưa bgio showw với kêu nó pending lâu nhé ;) bác có giả thiết thì ngkhac ko có quyền hỏi à?? hay bác nghĩ giả tthyết của bác là đúng mọi ng phải nghe...mọi ý kiến cungz chỉ là thảo luận còn acx như nào chẳng ai biết đc cả..,ình cũng chỉ là 1 con cá nhỏ trên hàng triệu con cá trong lòng đại dương của acx mà thôi :)

bác này buồn cười nhỉ...có ai trong đây ko tin tưởng mà dept tiền vào ko?? nói câu sồn sồn nghe mắc cười,,còn em chưa bgio showw với kêu nó pending lâu nhé ;) bác có giả thiết thì ngkhac ko có quyền hỏi à?? hay bác nghĩ giả tthyết của bác là đúng mọi ng phải nghe...mọi ý kiến cungz chỉ là thảo luận còn acx như nào chẳng ai biết đc cả..,ình cũng chỉ là 1 con cá nhỏ trên hàng triệu con cá trong lòng đại dương của acx mà thôi :)
Trong hàng triệu con cá nằm trong rọ của ACX, ko biết có mấy con cá mập hoặc cá voi nhỉ :v

Mình nói " các đồng chí " nhé, chứ mình k nói cá nhân bạn hay bất kì 1 ai nhé... :) và mình cũng k nói giả thiết của mình là đúng...!!! Tất nhiên trong này chỉ là thảo luận thôi.

Cancel tái đầu tư đi bác :vvv
Thấy các thánh post media toàn 16x giờ. Mình mới 12x giờ thì chắc vài ngày nữa mới có diễn biến tốt.
Ad thì 16x giờ nhưng chưa thấy j. Kaka acx đang tập luyện cho chúng ta tính kiên nhẫn rất tốt đây.
Với chính sách tái nạm. Hy vọng sẽ cải thiện tốc độ pay hơn.

Có ai rút tiền về ko có mail thông báo ko nhỉ

Có ai rút tiền về ko có mail thông báo ko nhỉ
hôm qua đến giờ ACX có vấn đề về gửi email, reset pass mà phải request 5 lần nó mới gửi mail về o_O

sáng nay mình rút cũng không có thông báo gì gửi về mail .chắc lỗi hệ thống

Mình tái và tái nhưng cũng không thấy báo về email, chắc không sao đâu bác. Thấy cộng đủ Pack trong Media là yên tâm rồi...

Mọi người dự đoán tình trạng này về 2% có khởi sắc lên không
Admin adx cầm cố tài sản của các member đi nhậu nhẹt chơi gái hết rồi

C
Mọi người dự đoán tình trạng này về 2% có khởi sắc lên không
Admin adx cầm cố tài sản của các member đi nhậu nhẹt chơi gái hết rồi
chắc có tài sản của bác là nhiều nhất đó :D , chứ a,e trong này giờ toàn chơi trên lãi thôi

Đúng lúc có việc cần tiền nó lại dở chứng ra chứ hic hic
Mọi người lý giải nó đang làm gì ko đúng chút nào hoặc gặp khó khăn tài chính thật

Đúng lúc có việc cần tiền nó lại dở chứng ra chứ hic hic
Mọi người lý giải nó đang làm gì ko đúng chút nào hoặc gặp khó khăn tài chính thật
Bác cứ chuẩn bị tinh thần đôi với các hành động của ACX sắp tới ;)))))

Ko biết thông ass có đau ko nhỉ ? Thấy em gì ở bên ấn độ cũng lặn mất tăm rồi ko biết thuhanguyen đâu òi nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week