• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đối với ACX chỉ có lãi nhanh hay chậm, lãi ít hay nhiều chứ không bao h biến mất :D
ai bảo anh ko có biến mất :oops: tiền lãi đợt đầu em rút ra đi ăn uống shopping có thấy hồi lại đâu??? biến mất tiêu rùi

chắc tối e mới đọc đc :oops: nhưng giờ làm sao để số tiền em đi shopping trở lại đi chứ nó biến mất tiêu rồi ạ :oops: còn tiền acx thì 95% ko bao h biến mất rùi
a cũng đang có cùng câu hỏi như e mà chưa tìm được câu trả lời :oops:

a cũng đang có cùng câu hỏi như e mà chưa tìm được câu trả lời :oops:
từ ngày biết đến acx là tiền tiêu cứ vô tội vạ o_O thế này thì gay to rồi

Đậu. Xin lỗi cắt ngang 2pro tâm tình là e chưa dc pay:oops:
bạn đợi bao lâu rồi? acx mới đổi sang pay tuần hoặc pay nửa tháng mà bạn chưa update à :p

bạn đợi bao lâu rồi? acx mới đổi sang pay tuần hoặc pay nửa tháng mà bạn chưa update à 
Thanks pro. e chưa có update và cũng đã dc 130h rôi. Có điều chưa dc pay lần nao nên e hơi kì đà cuộc tâm tình chut.:rolleyes:
Sẵn tiện spam lun

Thanks pro. e chưa có update và cũng đã dc 130h rôi. Có điều chưa dc pay lần nao nên e hơi kì đà cuộc tâm tình chut.:rolleyes:
Sẵn tiện spam lun
mình delay cũng ngang ngửa bạn mặc dù mình gold :D yên tâm mình còn gần 1 ký tỏi trong đó mà mình chả có chút xíu gì gọi là lo lắng cả nè, tái đầu tư suốt nè :p

mạng vnpt chặn blog nhé . :D

đối với ACX chỉ có lãi nhanh hay chậm, lãi ít hay nhiều chứ không bao h biến mất :D
Global Representative (GR) (gọi tắt là người Đại diện) của các nước
@mmo1991 là GR ở việt nam! các bác đừng nghe bác này nha! cẩn thận đấy!
Mà hãy làm theo gom $ xuống xác khô máu với ACX Thui :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,133
171,222
Latest member
Digital03

Most discussed of week

Most discussed of week