Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
con Iphone 6 gẻ của mình vừa kêu tinh tinh tưởng tiền về ai ngờ lại là mail của ADX chẳng biết nói cái mô tê gì nữa , theo các thánh thì nó sẽ làm gì ?

phương án 1 mỗi tuần tăng 1 chu kỳ % cho về 2%
phương án 2 là tiếp tục pay kiểu đuổi nhau 4 ngày / lần
phương án 3 là kệ nó trôi theo kiểu phương án 2 \
phương án 4 .....................................

:D bác lại ko hiểu ý em rồi, bản chất của invest là lấy của người sau trả người trước rồi,nhưng
thực tại MMO hiện tại là rất nhiều người ko biết gì nhưng lại rất lắm tiền, cứ nghĩ là đầu tư vào có
lãi là nghỉ chứ làm gì biết bản chất của nó là gì đâu, cứ như thế thì đến một lúc nào đó rút hết rồi
thì lấy đâu mà trả nữa, tại bác ko để ý thôi newbie thời nay rất lắm tiền nhé nhưng còn chẳng biết
đến cái 4rum này đâu, $ toàn đem đi sell rẻ cho mấy thằng chủ group kìa :D

Công nhận nhiều group có công nghệ tuyển ref hơi bị kinh, chỉ cần bỏ qua cái lương tâm là được :D

Công nhận nhiều group có công nghệ tuyển ref hơi bị kinh, chỉ cần bỏ qua cái lương tâm là được :D
vụ boss auto mấy thằng chủ group ko biết hốt bao nhiu xèng rồi, giờ chắc đang du lịch đâu đó rồi, tội cho mấy cô bác tuyến dưới quăng tiền vào thôi.

đó mới là điều mình đáng ngại, chứ site thì chẳng đáng ngại làm gì cả, ACX pay thế là chơi quá đẹp rồi.

:D bác lại ko hiểu ý em rồi, bản chất của invest là lấy của người sau trả người trước rồi,nhưng
thực tại MMO hiện tại là rất nhiều người ko biết gì nhưng lại rất lắm tiền, cứ nghĩ là đầu tư vào có
lãi là nghỉ chứ làm gì biết bản chất của nó là gì đâu, cứ như thế thì đến một lúc nào đó rút hết rồi
thì lấy đâu mà trả nữa, tại bác ko để ý thôi newbie thời nay rất lắm tiền nhé nhưng còn chẳng biết
đến cái 4rum này đâu, $ toàn đem đi sell rẻ cho mấy thằng chủ group trên fb kìa :D
Kệ họ thôi. Tiền là của họ, họ tự quyết định. Đc mất họ ăn. Còn việc họ thấy ko thích và ko chơi nữa thì đó cũng là việc của họ, vì thế mà site ko đủ khả năng thanh toán nữa thì cũng chỉ biết trách đời quá đen. Chứ đâu có nghĩa bắt họ dep mãi đc.

Thế trong cái mmo này ngoài youtube với capcha ra có cái nào là ko lấy thằng sau nuôi cho thằng trước không mấy thím? Nghe bảo PTC cũng thế luôn hả :(

chứ mấy bác tuyển ref các bác giải thích hết cho mn invest là j chắc? Chơi dần mới rút đc kinh nghiệm chứ! Còn mấy thằng đa cấp thì khỏi nói :(

đến cái 4rum này đâu, $ toàn đem đi sell rẻ cho mấy thằng chủ group trên fb kìa :D
bác đang đụng chạm đến nhìu MOD ở đây đấy và bác nghĩ newbie vào mmo này thì học hỏi đc j ở đây nếu kô trải nghiệm...FB là hang còn ở đây là động đó bác :(

Nếu chỉ dừng lại ở cái tầm suy nghĩ ACX không biết xoay sở ra sao thì nhầm to đấy, chưa đến lúc thực hiện theo kế hoạch đã định ra!
Yên tâm khi về mức 2% thì họ sẽ có cách giải quyết $ tồn đọng, lúc đấy còn bùng nổ hơn bây giờ.
Tất cả những phân tích trên sẽ có trong phần 3

bác đang đụng chạm đến nhìu MOD ở đây đấy và bác nghĩ newbie vào mmo này thì học hỏi đc j ở đây nếu kô trải nghiệm...FB là hang còn ở đây là động đó bác :(

mình chẳng đụng chạm ai hết, sự thật thì phải nói thôi vì mình cũng từng newbie nên thấy newbie bây giờ bị hút máu quá nên cũng thấy tội lắm :(

Họ vẫn gửi đều Email PR để người dùng tăng tiền DEP vào hệ thống, từ phân tích lãi, giờ đến phân tích cả lương, cả tiền tiết kiệm, cả cách chi tiêu không đúng cách nữa :D
Hóng phần 3 của @mmo1991

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,969
172,030
Latest member
Prestigepixel

Most viewed of week