Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nói thật thà nó nói một tuần pay một lần cũng được , chứ kiểu này mất hết dũng khí dep vào , mặc dù mình thì chưa lệnh nào quá 48h :V

Nói thật thà nó nói một tuần pay một lần cũng được , chứ kiểu này mất hết dũng khí dep vào , mặc dù mình thì chưa lệnh nào quá 48h :V

Chưa lệnh nào quá 48h mà còn mất dũng khí à :mad:?

nói thật thì tình hình này mấy pác dept lớn cũng đang sốt cmn ruột lắm nhưng vẫn cố trấn an mem.Các mem ráng hết hnay xem sao,ko dc cancel rút lại chứ hơn 100h là khó hỉu ;)

The amount of 64.51 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U7322039. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4437375-319965.. Date: 20:33 27.09.15. Batch: 103340576.
ad đã về

:eek: sao mọi ng cứ phải sốt ruột nhỉ :oops: đã tin tưởng nó thì cứ từ từ mà đợi :rolleyes: tiền mình mình tự quyết chứ ca thán giải quyết vấn đề gì

:eek: sao mọi ng cứ phải sốt ruột nhỉ :oops: đã tin tưởng nó thì cứ từ từ mà đợi :rolleyes: tiền mình mình tự quyết chứ ca thán giải quyết vấn đề gì
thực tế là nó chưa thay đổi TOS 48 h mà vẫn có người 100h nên được quyền sốt ruột. Thực ra việc ca thán cũng là ae update tình hình thôi, diễn đàn thì có ý này ý nọ, nếu ko khi có biến hoặc sự cố thống báo kiểu gì:)

Cho mình hỏi chút nhé. Upgrade lên SILVER MEMBERSHIP có được pay sớm hơn member thường không? Tại trước mình có đọc 1 số bài SILVER MEMBERSHIP thì được pay sớm hơn. Nhưng hôm nay vừa upgrade thì lại thấy acx chỉ mail thông báo là được tăng % số tiền nhận được từ ref mà không nhắc tới việc này?

Cho mình hỏi chút nhé. Upgrade lên SILVER MEMBERSHIP có được pay sớm hơn member thường không? Tại trước mình có đọc 1 số bài SILVER MEMBERSHIP thì được pay sớm hơn. Nhưng hôm nay vừa upgrade thì lại thấy acx chỉ mail thông báo là được tăng % số tiền nhận được từ ref mà không nhắc tới việc này?
không phải tăng số % đâu mà được % khi ref upgrade lên silver. Lên luôn gold đi silver chưa thấy gì lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week