Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi sự khác biệt khi tham gia acx có 2 hệ thống Ad system và media system, cả 2 thấy đều lãi ngày trong tuần là 6%, cuối tuần 3%, vậy chuyển hệ thống để làm chi nhỉ

cái này nó làm vậy để cho mọi người ai cũng có thể chơi người chơi ít người chơi nhiều đó mà

à số tiền 1 adpack ở ad sýstem là 10$, ở media chỉ có 5$ thôi
nhưng vẫn không rõ gốc gác khác biệt thật sự 2 hệ thống cho lắm

cho mình hỏi là giờ server của ACX là mấy giờ Việt Nam mình vậy.

à số tiền 1 adpack ở ad sýstem là 10$, ở media chỉ có 5$ thôi
nhưng vẫn không rõ gốc gác khác biệt thật sự 2 hệ thống cho lắm
Nếu người ít vốn đầu tư cỡ 100$ thì bên Media có thể pay hằng ngày vì min pay 5$, còn qua Ad thì ko pay hằng ngày được.

Thank bạn. Nếu trong ngày Get Paid 1 lần rồi. sau đó mua thêm Packages thì có được Get Paid nhận % của những packages mới vừa mua nữa không

Cam sáng nay rụng muộn rồi....

dạo này cam ad ít người mua quá bán ko chạy :eek:, chắc admin đang kiếm thị trường cho cam AD nên pay chậm, ko bek khi nào pay nhanh như lúc trước đây

dạo này cam ad ít người mua quá bán ko chạy :eek:, chắc admin đang kiếm thị trường cho cam AD nên pay chậm, ko bek khi nào pay nhanh như lúc trước đây
Cậu nhầm rồi đấy.... cam MEDIA dành cho ng ít vốn :D
Cả 2 cam điều đang pending đây....

pending 24h là bt`, đợt kì rồi e bị pending gần đúng 48h thì ACX nó pay, admin max troll đó mấy chế. :D

Hôm nay quyết get paid nhưng ko rút cho tôm tép rút đi hi hi , thứ 2 sẽ tiêu diệt hết tôm tép

hay cứoi tuan nó pay k kip nhi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom