Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đã get paid được rồi nha các bác :D

Cái này mới gọi là HOT nè

Suy nghĩ sai lầm hoàn toàn,là do nó dở trò vậy thôi,nếu muốn ban acc cheat nó đã làm ngay từ lúc ra site chứ ko phải đợi giai đoạn cuối mới bắt đầu lấy lý do đó đi xoá acc. Chắc mấy thánh boss auto chưa bao giờ chơi HYIP,nghe lãi ham quá nhảy vô mà ko để ý ngay tuần trước nó đã dở trò xoá xe lấy lý do dùng IP khác mua xe,giờ nó muốn ăn thêm tiền dụ thêm mem dep lúc nước rút nên lôi FAQ ra nói =))

Có bác này tỉnh và nhận định giống em

Thế bác nghĩ 4 năm trước dân VN không ai cheat ah?
Khẳng định luôn là không ban IP bao giờ chỉ ban ID nào cheat thôi
Mình đầu tư vào acx là bằng tiền thật. Rút cũng có giới hạn vậy thì làm sao cheat được nó nhỉ? Hay là đập vào $5 để lấy $5 của nó??? Kiểu kiếm bạc cắc ấy à :D
Mình chỉ ngại giới thiệu cho bạn bè chung cty mà nó nghĩ mass acc thì thấy mịa.

klq nhưng 2 tuần trước thì bên box ref matrix toàn thấy topic tuyển boss-auto, giờ thì vô toàn thấy topic tuyển ACX, nói thật chứ mấy bác kia tuyển ref quá trời mà ko biết support dc bao nhiu, cứ bảo ref quăng càng nhìu ăn càng lớn, ta cũng đu theo tuyển ref mới dc :D

hàng về

The amount of 17.47 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U6719365. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 440xxxx-72362.. Date: 06:05 20.08.15. Batch: 98758182.

Mình đầu tư vào acx là bằng tiền thật. Rút cũng có giới hạn vậy thì làm sao cheat được nó nhỉ? Hay là đập vào $5 để lấy $5 của nó??? Kiểu kiếm bạc cắc ấy à :D
Mình chỉ ngại giới thiệu cho bạn bè chung cty mà nó nghĩ mass acc thì thấy mịa.
Chuẩn rùi nhiều thằng trâu lắm nó chơi nguyên vài trăm acc cũng dc =))=))
Rút khi nào đó thím?
Hôm qua bác

klq nhưng 2 tuần trước thì bên box ref matrix toàn thấy topic tuyển boss-auto, giờ thì vô toàn thấy topic tuyển ACX, nói thật chứ mấy bác kia tuyển ref quá trời mà ko biết support dc bao nhiu, cứ bảo ref quăng càng nhìu ăn càng lớn, ta cũng đu theo tuyển ref mới dc :D

A di đà phật :D.

hàng sáng request về rôi nhé mọi người
Greetings Linh !
Your Perfect Money withdrawal request for $211.97 has been sent!

Your Member ID: 440xxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U599xxxx )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week