Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nhầm to nhé thím thằng boss là làm trò để ăn chặn tiền chứ không phải cheat choác gì mà nó ban IP đâu, bác không biết ai đang làm Global Reps cho ACX đây ah mà còn phải lo

Thấy 1 số ông k sống ở VN nói là vẫn vào bt mà chế. :eek: (mà cũng có thể là chém gió k biết chừng. :D)

- sao khốn đốn vl . đập tiền vào chưa đc 10 ngày. 3 ngày trước bị háck gần 50$. giờ lại đến boss chặn IP . ACX thì *** pay đc. đcm đen thì v l
Trang trước có nói vấn đề này r nhé, trẻ trâu thì đừng vô topic này không welcome đâu, đã vào thì chịu khó mà theo dõi, ăn nói tục tĩu 1 lần nữa thì report MOD nhé, rất ghết mấy người kiểu như này

Thế bác nghĩ 4 năm trước dân VN không ai cheat ah?
Khẳng định luôn là không ban IP bao giờ chỉ ban ID nào cheat thôi
acc từ thời jss vẫn còn, cơ mà ko chơi acc đó, vì upline nghỉ mmo rồi, khi tài chính site có vấn đề nó sẽ tìm cách giải quyết hay ko pay tất cả thôi, chứ chưa có chuyện ban ip nước nào.

Nó ban IP VN chứ không phải ban Người VN sống tại nước khác

Thì bởi e mới nói chắc VN lại cái kiểu cheat choat gì nên nó chỉ ban ip VN. :D

Nó ban IP VN chứ không phải ban Người VN sống tại nước khác
nó lấy tiền của VN rồi chia cho máy chú nước khác. thơm hihi

Thì bởi e mới nói chắc VN lại cái kiểu cheat choat gì nên nó chỉ ban ip VN. :D
nó lấy tiền của VN rồi chia cho máy chú nước khác. thơm hihi
Nó ôm luôn chứ chia cho ai, nói thẳng ra là mượn cớ cheat để ban IP, nếu nó làm ăn tử tế thì sẽ truy ra những nick nào cheat để ban thôi đằng này ban IP=))
90% dòng tiền đổ vào boss từ VN nên h nhiều người ngâm quả đắng vì tin lời mấy thánh dụ dỗ bla bla, làm ăn thất đức @@

Nghe giống như đại hiệp thời xưa cướp của nhà giàu chia cho nhà nghèo =)) Nhưng nó ko biết VN nghèo thấy bà luôn
Việt Nam tuy nghèo nhưng có một cái rất là lớn là " túi ba gan" có một câu nói mà ai chơi đánh bài sắc tê cũng biết đó là " Việt Nam ham to".

Minh là thánh nhọ. dep vao 300$ tiền lương , từ ngày 14 đến 19no bắt đầu chia lãi thi chết, NHO NHO WA
chơi đầu tư mà ko tìm hiểu kỹ, bỏ số tiền lớn thì chết chắc ah bác, mà bên này là ACX, bác nói về boss thì ghi rõ ra hay qua topic bên kia.

E nói ngay từ đầu lúc dân VN ào ạt bay vô Boss với ACX rồi, độ bẩn bựa của VN mình là vô cmn đối, đi tới đâu là bị ghét tới đó. Chơi cái *** gì trong đầu cũng nghĩ tới việc đầu tiên là tìm cách gian lận, cheat.. từ game tới mmo ko khác gì luôn.

Cũng may là ACX cheat k đc với nó, cơ mà chỉ sợ 1 ngày nào đó ACX nó ban ip VN như thằng boss đã và đang làm. :)
Suy nghĩ sai lầm hoàn toàn,là do nó dở trò vậy thôi,nếu muốn ban acc cheat nó đã làm ngay từ lúc ra site chứ ko phải đợi giai đoạn cuối mới bắt đầu lấy lý do đó đi xoá acc. Chắc mấy thánh boss auto chưa bao giờ chơi HYIP,nghe lãi ham quá nhảy vô mà ko để ý ngay tuần trước nó đã dở trò xoá xe lấy lý do dùng IP khác mua xe,giờ nó muốn ăn thêm tiền dụ thêm mem dep lúc nước rút nên lôi FAQ ra nói =))

Bên boss giờ đang loạn hết cả lên, lan sang cả ACX nhỉ
Tiền về r không ngồi chém gió tăng post thì còn biết làm gì, bên này có ai chơi boss đâu mà loạn :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week