Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nói cho rõ nhé :oops: đây là topic của acx, nói về boss thì nói rõ ra ko lại gây hiểu nhầm rồi lại kéo thêm mấy trang hỏi tại sao đi bụi
cũng đang thắc mắc ai đi bụi
sr,đang nói về boss

Ô boss block hết ip Việt Nam rùi hả các thím ( chiêu trò của nó thôi vì tôi bảo đảm chỉ mỗi dân Việt Nam cúng tiền cho nó)

dự là cá mập VN nằm trong lưới hết rồi

Lại ko get paid đc, ko hiểu bọn kỹ thuật bên ACX làm việc kiểu j mà mấy hôm rồi toàn cùng 1 lỗi, fix mãi k xong. Viết mail bảo admin thay bọn kỹ thuật khác đi thôi.

Lại ko get paid đc, ko hiểu bọn kỹ thuật bên ACX làm việc kiểu j mà mấy hôm rồi toàn cùng 1 lỗi, fix mãi k xong. Viết mail bảo admin thay bọn kỹ thuật khác đi thôi.

Thì tối get có sao đâu nhỉ

Chúng nó bảo sẽ đc pay vào cuối ngày theo server time mà. Các bác cứ bình tĩnh. Không nên paid vào lúc này. Trích "Missing DSC will be paid by the end of the day (server time) according the program script. No Daily Earnings will be lost because all Ad Packs pay 150%.
If you were a Member who missed one day's DSC, the total of 150% will just be
delayed by one day. No Losses Occurred!"
PS: Sáng ra thấy pay cho bên media hùng hục lười ko đọc gì vào paid thế là dính ngay phốt mặc dù đã rất quách tỉnh. Haizzzz:( Waiting...:rolleyes:

nghe bảo là có 1 số thành phần bên boss tiếc fee rút tiền do tk pm ko veri nên đặt tràn lan lệnh pay 0.25 =))

Chẳng ham boss die lúc này :(, chẳng ham tụi nó điên cuồng qua ACX :(
Độ bẩn bựa 1 số đông VN như thế nào thì ai cũng rõ. Bên YT thằng Quiz của Nga te tua cũng vì 1 bộ phận không nhỏ cờ hó quốc tịch Việt Nam. Cảm thấy tức giận.

Last edited:
Chúng nó bảo sẽ đc pay vào cuối ngày theo server time mà. Các bác cứ bình tĩnh. Không nên paid vào lúc này. Trích "Missing DSC will be paid by the end of the day (server time) according the program script. No Daily Earnings will be lost because all Ad Packs pay 150%.
If you were a Member who missed one day's DSC, the total of 150% will just be
delayed by one day. No Losses Occurred!"
PS: Sáng ra thấy pay cho bên media hùng hục lười ko đọc gì vào paid thế là dính ngay phốt mặc dù đã rất quách tỉnh. Haizzzz:( Waiting...:rolleyes:
Bác xem cái Pack not yet paid to day là số 0 không phải số xxx thì chưa được cộng chứ không phải cộng r mà bị miss đâu, chắc nhiều ng bị nhầm cái này

Last edited:
Bác xem cái Pack not yet paid to day là số xxx không phải số 0 thì chưa được cộng chứ không phải cộng r mà bị miss đâu, chắc nhiều ng bị nhầm cái này
nếu là số 0 thì nó công rồi bị miss hả bác? và cuối giờ sever nó sẽ cộng vào wallet a?

Chẳng ham boss die lúc này :(, chẳng ham tụi nó điên cuồng qua ACX :(
Độ bẩn bựa 1 số đông VN như thế nào thì ai cũng rõ. Bên YT thằng Quiz của Nga te tua cũng vì 1 bộ phận không nhỏ cờ hó quốc tịch Việt Nam. Cảm thấy tức giận.

E nói ngay từ đầu lúc dân VN ào ạt bay vô Boss với ACX rồi, độ bẩn bựa của VN mình là vô cmn đối, đi tới đâu là bị ghét tới đó. Chơi cái *** gì trong đầu cũng nghĩ tới việc đầu tiên là tìm cách gian lận, cheat.. từ game tới mmo ko khác gì luôn.

Cũng may là ACX cheat k đc với nó, cơ mà chỉ sợ 1 ngày nào đó ACX nó ban ip VN như thằng boss đã và đang làm. :)

nếu là số 0 thì nó công rồi bị miss hả bác? và cuối giờ sever nó sẽ cộng vào wallet a?
Ví dụ Not Paid Yet Today: 139 là chưa được cộng
Khi get paid now thì mà được cộng thì sẽ về 0
Not Paid Yet Today: 0

Last edited:
E nói ngay từ đầu lúc dân VN ào ạt bay vô Boss với ACX rồi, độ bẩn bựa của VN mình là vô cmn đối, đi tới đâu là bị ghét tới đó. Chơi cái *** gì trong đầu cũng nghĩ tới việc đầu tiên là tìm cách gian lận, cheat.. từ game tới mmo ko khác gì luôn.

Cũng may là ACX cheat k đc với nó, cơ mà chỉ sợ 1 ngày nào đó ACX nó ban ip VN như thằng boss đã và đang làm. :)
Nhầm to nhé thím thằng boss là làm trò để ăn chặn tiền chứ không phải cheat choác gì mà nó ban IP đâu, bác không biết ai đang làm Global Reps cho ACX đây ah mà còn phải lo

Có khả năng nào mà ACX nó cũng ban IP VN như bọn bossauto ko trời @@
Thế bác nghĩ 4 năm trước dân VN không ai cheat ah?
Khẳng định luôn là không ban IP bao giờ chỉ ban ID nào cheat thôi

nghe bảo là có 1 số thành phần bên boss tiếc fee rút tiền do tk pm ko veri nên đặt tràn lan lệnh pay 0.25 =))
chém gió đó em =)). Chẳng lẽ nó nói gì cũng phải tin =))

- sao khốn đốn vl . đập tiền vào chưa đc 10 ngày. 3 ngày trước bị háck gần 50$. giờ lại đến boss chặn IP . ACX thì *** pay đc. đcm đen thì v l

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week