Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nghe nói boss nó chỉ lock account ip vn thôi . Còn account Nga nó vẫn pay bình thường . Và hình như tối nay nó open account lại . Mấy ref cũng có nói trước đây cũng có 1 lần nó block account rồi cũng open lại .
Cũng đang vướn một mớ bên nó . hi vọng nó open lại để lấy lại vốn :D .
Bác ngây thơ quá hay tại ref của bác nó ko có lương tâm nhỉ,trấn an bằng cách dep vô dep mạnh vô để nó ngồi hưởng lợi nhỉ :|.Bác biết giờ boss nó paid cho ai ko,poster,monitor và 1 ít mem với số lượng nhỏ lẻ để post group trấn an rằng chưa scam,vẫn còn paid :))

Tối qua hàng về:

Your Perfect Money withdrawal request for $28.80 has been sent!

Your Member ID: 142xxxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U40xxxx )
Reference Number: 9874xxxx

Mới làm quả hồi sáng lúc 9h, chắc mai mới về.
Vụ của Boss thì em đã thấy nghi nghi. Gì mà lấy lãi sau 1 tháng, và tiếp tục ăn cho đến 6 tháng....chài ơi, tiền chứ phải lá mít đâu mà dễ ăn vậy. ACX nó còn kinh doanh vụ member (silver, gold), vụ ads,...v...v... rồi vụ ref khi đăng ký các cổng thanh toán các thứ. Nên có nguồn thu, chứ boss nó làm gì với đống tiền :|. Cách đây mấy hôm cũng tính ném vào vào trăm $ bên boss, mà nghĩ vậy nên thôi. Ném vào ACX có khi lại ngon. ACX mà có scam thì nó cũng chỉ giam tiền lại thôi (đưa hết sang basic PC). Sau đó nạp từ từ nó cũng gỡ lại dần. Em bị 1 quả từ thời nó chuyển từ JustBeenPaid sang Profit Clicking. Tưởng mất, sau này vào ACX thấy còn nguyên. Không tới nổi đâu kaka

Sao em chẳng vào được AdClickXpress.com nhỉ. Muốn vào tìm hiểu xem sao mà từ qua đến nay load ra trang trắng tinh. :(

nhà mạng cấm thì vào bằng niềm tin =))

Đang diễn ra tại HN nhé các thím, không biết khi nào đổ bộ vào HCM=)))))
http://www.sinhvienchuan.com/

Cái này hay nè phải đăng ký thôi 200 củ 1 tháng cơ mà
. Ngon cmn hơn acx nữa

Sao ACX phải chia ra thành 2 gói vậy nhỉ, khác nhau chỗ nào các bác :v

Vì cái hệ thống matrix của nó. Vì ngày xưa nó chỉ có gói 10$.
GIờ mình mua 100$ pack ads, thì sau 30 ngày dc nhiêu bác nhỉ

Rút hồi sáng nay giờ đã về :D
20.08.15 13:05 Receive Received Payment 37.44 USD from account U5301307 to account U904xxxx. Batch: 9880xxxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4418064.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week