Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thấy tụi đa cấp này nó cũng làm mấy vụ rồi, bị scam cũng có rồi, thế mà sao nó vẫn cứ dụ được mà không bị đập nhỉ?
Đa cấp nó mọc lên như nấm, trong truyền thuyết có con rồng gì mà cứ chặt 1 đầu thì nó mọc thêm 2 cái đấy,bọn đa cấp này cũng tương tự=))

cả 2 bên đều chạy trong 30 ngày bạn nhé, tổng là nhận đc 150% số tiền nạp vào, ngày thường 6%. thứ 7.cn 3%. Hôm nào nhận thì tính hum đó chứ không phải không nhận là mất tiền, cứ thu về đủ 150% là hết gói
T tưởng k nạp mới thì chỉ còn 2 và 1% thôi nhỉ?

hiểu nhầm và cố tình hiểu nhầm là 2 vấn cmn đề khác nhau bác ợh
mấy thanh niên tuyển ref đa phần thuộc vào loại cố tình hiểu nhầm
Cái đó mình hiểu chứ. Tất cả những thằng admin huy động vốn online rồi trả 1-2% ngày đều lấy thằng sau đập thằng trước thôi. Trước sau gì đều scam cả, ai khôn, may thì sống. Mà thằng admin thì quá khôn r, còn ai may thì 100% là do nó.
Ai tham gia invest thì tự hiểu và tự chịu, đừng hỏi có chắc ăn hay không :p

Cái đó mình hiểu chứ. Tất cả những thằng admin huy động vốn online rồi trả 1-2% ngày đều lấy thằng sau đập thằng trước thôi. Trước sau gì đều scam cả, ai khôn, may thì sống. Mà thằng admin thì quá khôn r, còn ai may thì 100% là do nó.
Ai tham gia invest thì tự hiểu và tự chịu, đừng hỏi có chắc ăn hay không :p

Cái này chưa hẳn đâu bác vì nếu thằng admin chỉ lấy $$$ người sau ném cho người trước thì nó sẽ sống khá dai. Nhưng nếu thằng admin cầm số $$$ đó đem đi *** or trade forex mà ăn phốt thì ......... fastscam

Mình nói không với Boss từ thời khai sinh chứ đừng nói bây giờ. Chỉ đi để hỏi nó xem vài câu xem nó có cứng lưỡi hay không mà thôi.
Đường Cong Mềm Mại cái tụi Đa cấp.
thời gian và địa điểm khóa đầu tư cấp tốc này để mik đi học hỏi vs nào ;v

Anh nào nghe giúp em đoạn tiếng anh nó gọi cho mình để verifi sdt của tk PM với ạ . em hok biết tiếng anh ^^

Anh nào nghe giúp em đoạn tiếng anh nó gọi cho mình để verifi sdt của tk PM với ạ . em hok biết tiếng anh ^^
ko hiểu thì ....... cứ nghe đến khi hiểu thì thôi
nghe chục lần cũng đc ko sao đâu

Vừa mua 606 media, giờ có cần ngừng thẩm du ko nhỉ? :)
Mong cho trang này ổn định trong 10 năm nữa, để 6 tháng sau mua nhà lầu xe hơi =))
Nhà chưa có sổ đỏ, quyết làm 10 cái sổ đó =))

Mong cho trang này ổn định trong 10 năm nữa, để 6 tháng sau mua nhà lầu xe hơi =))
Welcome to GAY home, chào mừng thím gia nhập=))

Chúc thí chủ thượng lộ bình an, nhà lầu siêu xe ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week