Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Nói vậy chứ anh đâu có ngu đi sell
mà sell thì 1 acc Pm chỉ tầm 5 - 7$ là cùng
Đâu ngon bằng các đập vào ACX :D

Thớt cho hỏi Media chạy trong 88 ngày, lãi 6% /ngày từ 2->6 và 3% t7-cn. Tức là mình cứ mua postion = tiền ngoài là cắn lãi như vậy ak? Hết chu kỳ thì quay vòng mua = tiền trong balance thì sẽ hưởng lãi 2% trong tuần và 1% cuối tuần ak thớt?
Còn gói package thì chạy trong bao lâu ??? 75 ngày ak? Lãi cũng chỉ 2% và 1% như trên thôi ak?

Cũng ở HN cơ mà không hứng thú lắm bác đi xem có gì hay thì post lên cho ae hóng :D

Mình nói không với Boss từ thời khai sinh chứ đừng nói bây giờ. Chỉ đi để hỏi nó xem vài câu xem nó có cứng lưỡi hay không mà thôi.
Đường Cong Mềm Mại cái tụi Đa cấp.

Gói nào cũng chạy đến 150% là hết hạn. Tiền lãi bạn rút ra, dep lại rồi mua pack tiếp thì mới được hưởng 6% 1 ngày. Hướng dẫn 88 với 75 ngày cũ r

Thớt cho hỏi Media chạy trong 88 ngày, lãi 6% /ngày từ 2->6 và 3% t7-cn. Tức là mình cứ mua postion = tiền ngoài là cắn lãi như vậy ak? Hết chu kỳ thì quay vòng mua = tiền trong balance thì sẽ hưởng lãi 2% trong tuần và 1% cuối tuần ak thớt?
Còn gói package thì chạy trong bao lâu ??? 75 ngày ak? Lãi cũng chỉ 2% và 1% như trên thôi ak?
cả 2 bên đều chạy trong 30 ngày bạn nhé, tổng là nhận đc 150% số tiền nạp vào, ngày thường 6%. thứ 7.cn 3%. Hôm nào nhận thì tính hum đó chứ không phải không nhận là mất tiền, cứ thu về đủ 150% là hết gói

Thực ra cno lừa các bác lớn tuổi cũng dễ thôi mà. Đến mấy bạn trong 4rum mình còn tưởng nó cho thuê ô tô, kinh doanh thật nữa là

Thực ra cno lừa các bác lớn tuổi cũng dễ thôi mà. Đến mấy bạn trong 4rum mình còn tưởng nó cho thuê ô tô, kinh doanh thật nữa là

hiểu nhầm và cố tình hiểu nhầm là 2 vấn cmn đề khác nhau bác ợh
mấy thanh niên tuyển ref đa phần thuộc vào loại cố tình hiểu nhầm

hiểu nhầm và cố tình hiểu nhầm là 2 vấn cmn đề khác nhau bác ợh
mấy thanh niên tuyển ref đa phần thuộc vào loại cố tình hiểu nhầm
Chuẩn cmnr, chả lẽ chúng nó lại không thấy có điểm đáng ngờ khi 1 công ty cho thuê xe online=))
Vì tiền nên nhắm mắt đi lùa gà:mad:

thấy tụi đa cấp này nó cũng làm mấy vụ rồi, bị scam cũng có rồi, thế mà sao nó vẫn cứ dụ được mà không bị đập nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week